__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

thu phí một phần để tránh chim lợn ra vào thôi

1 Likes

Cho hỏi Chủ tịch có biết về việc zoom ■■■■ thu phí 3tr/tháng không ạ?

1 Likes

Cha mi đặt tên Minh, mong mày sống anh minh, quân tử. Sao mày như dẻ rách vậy Minh

Room thu phí :slight_smile:

1 Likes

1 ông thành viên mới, vào đòi lập room mà ông chủ tịch đồng ý, vào thấy phí 3trieu/tháng. dễ ăn quá

4 Likes

cung cấp đầy đủ thông tin cá nhân cho admin là oke mà b. chứ phí 3tr/1 tháng thì đến cổ đông cũng ko dám vào luôn ạ

Nó lấy tên za lo giống vs tên F247, ae nên check kỹ

2 Likes

đại chiến đang căng thẳng, trước giờ đại chiến tự nhiên lại ra cái room 3tr/tháng gây lũng đoạn, làm mất đoàn kết. thiết nghĩ đáng nhẽ tin này nên đăng vào cuối ngày chứ. đúng đầu phiên ato luôn @@

e nhỏ lẻ chắc ko tham gia được rồi. huhu

Chơi kiểu thu phí là thấy ko thơm rồi chủ tịch, cổ đông bỏ tiền mua cp dig, ct ko cảm ơn ngược lại còn thu phí, cái này thấy sai sai. Với đã đầu tư dài hạn thì cần gì thông tin cho lắm. Hay là vào room này ct khuyến nghị điểm mua điểm bán hay sao??!!

9 Likes

Vậy nghỉ !

DIG cần thông tin đại chúng nhé, cần các cổ đông mới và củ. làm kiểu xàm. Có dám chắc ông chủ tịch có tin tốt mà giấu cổ đông không. room kín khỉ khô gì

1 Likes

Thấy có dấu hiệu tư lợi cá nhân trong vụ lập room chia sẻ thông tin rồi ae cẩn thận

2 Likes

Mấy bác đang tự chia rẽ đoàn kết đấy.hãy vào xem địch đang làm gì với cổ phiếu của chúng ta đi.ở đó mà tranh cãi nhau làm gì.mồm hô đoàn kết tay lại bán thế kia ak

tập đoàn muốn lớn mạnh thì trên thị trường ck cũng cần cổ đông hợp tác, cùng xây dựng, có thông tin tốt thì share, ông đc mấy tin nghe lỏm ở đâu rồi đi thu phí, khác gì lái lợn à. cái nhóm này đoàn kết lúc nào cũng 600 700 mem xem, đang rất vui vẻ và sôm, giờ ở đâu chui ra đòi ăn tiền. cút mẹ mày đi

14 Likes

Em xin làm nhỏ lẻ nhé. Chỉ cần A7 vẫn lead thì ko như cầu vào zoom phí phủng.keke

Đéo tin

3 Likes

đội sọc cũng toàn tay to máu mặt, có chơi được cả trăm tỉ ngìn tỉ đánh sọc 11 phien trần chả nhẽ nó ko chi đc 3tr/ 1 tháng moi thông tin. các bác cân nhắc kỹ

3 Likes

Thôi dẹp mẹ đi

1 Likes

khác đéo gì lái lợn, vào hô mua bán

1 Likes