__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

thôi dẹp cái room sang bên đi,chuyển chủ đề

đã thấy sức mạnh của Chủ tịch được phô diễn, còn room thu phí thì em không vào đâu :))

1 Likes

Mình nghĩ vào room và show TK có trên 50k hoặc trên 100k DIG thì được vào room miễn phí thì hợp lý hơn

7 Likes

Vẫn là ai vào thì vào k vào thì thôi, các ông chửi nhau làm gì thế. riết rồi CL nó vào nó lại khích tướng đấy

không cần rôm thu phí đâu ông ei, tôi ở đây chửi nhau với chim lợn cũng vui kaka

1 Likes

thân cái loz. mày chụp ở đâu biết đéo nào dc. chưa gì đòi vào ăn 3tr/tháng của anh em bọn tao à. bọn tao đầu tư từ lâu lắm rồi, ko cần mày vào hô mua bán ăn tiền phí, đéo hiểu sao ông nick chủ tịch kia cũng theo, hay lái với nhau

6 Likes

ae kiểm chứng qua phiên hôm nay xem sao rồi hãy phán cũng chưa muộn, nếu đúng CT thì hôm nay sẽ phô diễn sức mạnh đấy.

3 Likes

Dẹp sao được, làm cho ra ngô ra khoai chứ, :sweat_smile:.

1 Likes

Theo tôi ông nên bán hết đi rồi chuyển nhóm khác.chuyện quan trọng là cổ phiếu đang bị đè giá thì ko quan tâm.tính toán 3tr 1 tháng để dè bỉu nhau.ko tham gia thì thôi.họ lập room giành cho những ai cần thông tin.ông k vào thì thôi.ai ép đâu.Chia rẽ đoàn kết thế thì bảo sao cổ phiếu ko bị nằm sàn.vào mà xem bao nhiêu lệnh dư bán đi kìa.có tiền thì múc đi ko thì ngồi im trật tự.

2 Likes

Đục nước béo cò à?

2 Likes

Mất hình ảnh quá bạn ơi, tự dưng lại thu phí. Như thế niềm tin F0 còn đâu

1 Likes

thôi sinh hoạt ở đây… có cả A7. kín vs hở làm gì, mất time. Cái gì cũng cần cộng đồng, đơn lẻ thì làm mồi cho Sọc

12 Likes

Ae giữ chắc tay súng tránh bị đội sọt ép giá xuống

4 Likes

Tin thế đéo nào được, làm méo mó dig ra,

2 Likes

Bình tĩnh mọi người ,phí 3tr cũng ko vấn đề quan trọng để xem lực đỡ 1 vài hôm xem sao.Room chất lượng chuẩn là dc .Ai có nhu cầu thì vào mà ko vấn đề kệ họ thôi .

2 Likes

đéo phải việc của mày thì câm mẹ mồm lại, tao đang nói cái việc ko đúng, nó bức xúc, còn tao nói là tao ở nhóm này k vào nhóm ■■■■ kia, mày bị chậm về đọc hiểu à

11 Likes

lãnh đạo đéo ai đi lập room rồi thu phí như thế có khác đéo gì cái BOT giao thông kg, chắc chắn là mạo danh thôi, ae ở trên này là đủ rồi nhé

50 Likes

Mới sáng ra đã làm cái trò mèo này. Làm xao động lòng ae cổ đông. 50K đã k muốn vào room chứ đừng nói 3 triệu. Có thông tin tốt chia sẻ cho tất cả mọi người, chứ vài người nhỏ lẻ thì đc gì

2 Likes

Hôm nay sao làm việc gì tào lao thế

Quả thật !!! Nếu chủ tịch của các TẬP ĐOÀN lớn mà gần nhà đầu tư hơn…thì chỉ có lợi…Có nhiều FAN tốt… dễ dàng làm việc LỚN. VĨ ĐẠI hơn !!!