__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

em cũng tính hôm nay mua thêm ít dig mà thấy thế này cũng hơi nghi ngại rồi. Đúng là ảnh hưởng tâm lý thiệt bác ạ :joy: .

1 Likes

ae đoàn kết lại đi, chuyện thu phí sẽ đc kiểm chứng, ae tập trung vào trận chiến đi nào

nhóm này đéo có bác thì nát mẹ rồi, cần gì thu phí. sáng ra đã vớ vẩn vl

1 Likes

Thằng này ẳng dai như tó dại, lăng quăng cắn xé dai như đỉa, cút đi óc lợn, a e tao éo thèm chấp loại khóc thuê vô liêm sỉ như mày. A e cứ gắn cờ nó cho nhah.

Phí cũng được tránh chim lợn nhưng 3tr/tháng trục lợi quá. Tự nhiên phát sinh ra cái room thu phí này khác đéo gì đa cấp

Vào mà xem cổ phiếu bị đè giá kìa.ai chả biết là thu phí là k hợp lý nhưng chuyện đó k quan trọng bằng việc lúc này phải bình tĩnh đoàn kết để tránh bị lợi dụng.short nó đạp để gom kia kìa.để cái thông tin thu phí kia nó trôi đi rồi mai nói chuyện sau.nhà thì đang cháy mà ở đây tranh cãi chuyện này làm gì.

2 Likes

Toàn anh em gồng từ đỉnh về đấy , ko bán là cách đóng góp tốt nhất cho công ty . Tiền còn bao nhiêu mua hết giờ còn thu phí . Đéo nhân văn chút nào .

2 Likes

T+ về mà volum bé tý thế này sọc cover ủn 20 ce
Xúc thôi. Cơ hội giàu khó gặp.

63 Likes

Xúc bao nhiêu mặc mẹ ông, liên quan gì đến thông tin với thu phí. Hay doanh nghiệp ém tin ko công bố công khai cho cổ đông mà cử ông công bố trong zoom thu phí ?

Có chủ tịch đồng hành Cổ đông nhỏ lẻ chúng em yên tâm quyết all in theo 2 bác Tuấn DIG và Tuấn A7

đầu tư là phải tự đánh giá, tìm hiểu, vào room kín để các ông vặt tôi ah, cho tôi tiền may ra tôi còn vào kaka

2 Likes

Mất uy tín quá.
Bác giúp tôi lập cái room khác đi.
Làm thế này mất hình ảnh chủ tịch, và DIG quá.

1 Likes

Chuẩn nhé.

1 Likes

Ae bình tĩnh đi, chuyện đâu còn có đó, thịt ■■■ có mắm tôm, nhà đang vui vẻ tự dưng ra cái tin này, thiết nghĩ trước khi ra tin cũng phải suy nghĩ kỹ chứ nhỉ, vì nó ảnh hưởng tới rất nhiều bên, tôi đề xuất ông @tainguyen lập pic mới cho ae vào sinh hoạt đi, năm mới chuyển nhà mới cái cho nó sáng sủa. Bỏ qua chuyện room kia nhé!

2 Likes

tao lại nói cho mày hiểu, nếu thằng kia ngon thì nó để tin room đó đến sau 15h hẵng đăng, 9h nó đăng làm loz à cho anh em vào chửi. đang lúc gây cấn. nó ngon thì vào đỡ đi, khi chính nó gây war

5 Likes

Tao là f0 nhưng giữ cái đầu lạnh.tao ko có thừa tiền mà tham gia nhóm nào hết.tao chỉ biết cố phiếu của chúng ta đang bị đạp.cần sự đoàn kết chứ ko phải tranh cãi chuyện thu phí này làm gì.hết phiên ngày hôm nay đi rồi nói chuyện này sau.vào mà xem đội short đang làm gì đi kìa

2 Likes

Thứ 2 nó mới về thầy ạ

1 Likes

QUan sát đã em nhé. Hôm trước bảo 5x-6x túc tắc nhặt. Đoạn này quan sát đã, còn có hàng thì nằm im.

2 Likes

Room MG phím hàng free bố còn ko thèm vào, thằng trẩu khôn lỏi lập room thu phí, khôn như chú nhà a xích lâu rồi? Chú mua được bao nhiêu cổ mà lập luôn room cổ đông Lớn vậy?

7 Likes

Chuẩn.chuyện nước sôi lửa bỏng thì ko tập trung giải quyết trước đi.tranh cãi cái chuyện thu phí room kia làm gì k biết.

1 Likes