__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Giữ vững đội hình anh em, đừng phân tâm chuyện nhỏ, đâu sẽ có đó, trận chiến đang kịch liệt, phía trước, nhằm thẳng quân thù mà bắn.

2 Likes

E đang đợi tiền vào tk là múc thêm đây,hy vọng cầm cự dc sang tuần là bọn sọc chết nè lưỡi ■■■ :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck:

1 Likes

Thôi dẹp mẹ đi, đang yên đanh lành! M là CL trá hình đấy

1 Likes

Thôi thế là nội bộ lục đục tự chia rẽ nhau rồi đấy.

đéo hiểu ông CT kia nhất trí, chứng tỏ cùng ruộc

2 Likes

Tự nhiên như thế này thấy lục đục nội bộ quá ông làm room kia xoá bài đi, đang lúc nhạy cảm lại làm cái này

Thu phí là ko ổn rồi, ae cứ yên tâm nắm giữ thôi, còn thu phí cháu chịu

1 Likes

Hết hôm nay và thứ 2 anh em DIG giữ vững đội hình, kiểu gì cũng có đội sọc cháy tài khoản được đưa lên mạng XH

chuẩn đấy cụ :grinning:

4 Likes

Nếu sợ chim lợn thì bắt show tkoan còn được , lại lấy lý do sợ chim lợn nên thu tiền vcđ sư huynh !!! kiếm tiền dễ quá đấy

1 Likes

doanh nghiệp nào cũng chỉ thông tin cho cổ đông trên media
DIG thông tin thẳng thế này quá tốt
Đừng nói họ. Đừng chửi họ
Họ sợ CL thì đúng nên thông cảm là họ chỉ muốn đưa tin cho những cổ đông thật sự .
Hãy đưa ra giải pháp hoặc ý kiến để họ xem xét

Có thể thêm điều kiện thời gian nắm giữ DIG trên 6 tháng or 1 năm (chứng tỏ cổ đông trung thành) thì đc vào room miễn phí

4 Likes

Chẳng hiểu sao lại đi thu phí, chim lợn nó ko biết đóng phí vào để lấy thông tin à? Bác đi nước này sai quá :v

Giết sọc nào ae ơi,ko nói gì về room nữa …xông nên

Anh em cổ đông dài hạn thì cũng không có nhu cầu điểm mua điểm bán, cũng không có nhu cầu mua mã khác, nộp 3 triệu/tháng vào nghe thằng khôn lỏi chém gió à ?

1 Likes

ko có sức mạnh tập thể ko ăn dc thế lực khác đâu… ở đây có A7 đồng hành, tự nhiên room kín vs hở làm mất đoàn kết.

6 Likes

Kính mong ae đồng lòng đoàn kết tiêu diệt đội short ý đồ xấu.dẹp bỏ chuyện thu phí sang bên đi ae.hãy hành động.ai có lực thì múc.ai ko có lực thì giữ chặt.ko cho chúng nó thoát

2 Likes

Hết sáng nay mà giá xanh thì tôi tin chiều sẽ đánh lên mạnh

1 Likes

Tầm này mà đi lập zoom đấy! khà khà

Đéo ở đâu anh em vừa đồng cam cộng khổ động viên nhau vượt qua khó khăn vừa qua, khó khăn vẫn còn trước mặt, từ nhiên lòi ra chuyện thu phí chia rẽ đoàn kết, nhiều Ông NAV tí tẹo nhưng vẫn cùng chiến tuyến là điều đáng mừng, nay làm thế này đúng là lúc hoạn nạn có nhau mới bình phục tí thì quay ra làm thịt nhau.

2 Likes