__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Khôn như c h ó chứ đéo phải người, người đéo ai làm thế, bày đặt room thu phí thế

1 Likes

Bố khỉ mấy thằng ranh con bố láo ăn cắp quá cơ, trình thì lùn , mới ti toe vào xới mà đã có tư tưởng khôn lỏi thì loại này sớm muộn cũng mạt thôi Cụ ạ. Có cái Gruop ■■■■■■■■ của A7 mình vào mà chúng nó tự động Add vào đủ các loại Room linh tinh toàn xới cờ bạc bịp tá lả, … NĐT không tỉnh táo từ chui vào CHUỒNG cho chúng nó vặt … Mất dạy, thất đức. Tây chay loại Vô học đi các cụ

4 Likes

Cổ đông NHỚN nhưng lại thích đi thu tiền lẻ? :rofl::rofl::rofl: đúng trò cười cho lũ CL nó bới ra sỉ vả :)))

4 Likes

Múc mạnh ceo đi anh em…Hôm nay và mai auto ce cứng…CEO món quà giàu sang phú quý của thượng đế ban tặng

3 Likes

Thôi anh em ko bàn chuyện thu phí nữa quên mẹ nó đã tồn tại đi . Tập trung vào việc chính đừng để mấy con chim lợn thừa nước đục vào quậy mất tinh thần !!!

2 Likes

CHỉ cần sáng xanh chút là chiều bay,trận này và thứ 2 quan trọng lắm

4 Likes

Cho bọn sọc nó chết cụ hết đi

1 Likes

Khi nào cụ A7 không còn tiếp sức cho các a,e F0 nữa thì hãy nghĩ đến việc lập zoom nhé! Bà con theo và đặt niềm tin vào A7 là chính.

Chym lơn nộp 3tr vào để lấy thông tin thì mệt nhỉ.

Quên thế nào đc bác :slight_smile: nghĩ cay lắm.

cổ đông lớn gì đâu bác, CL trá hình ẩn xâu giờ lộ nguyên hình

1 Likes

Có cái ảnh này nói lên mie gì, lệnh to này là đội sọc với tự doanh ah :))

Đỏ lòm rồi :slight_smile:

Tôi chưa hiểu ý nghĩa của việc vào room kín. Nếu đầu tư dài hạn chứ ko đánh lên xuống theo tin thì cần tin mật làm gì? Vậy vào room thì được phím tin trước để ra vào hàng à? Nếu đúng thì nguồn tin ở đâu ra, tin thì chính công ty hay tin ở nguồn khác, tại sao ko minh bạch được?

5 Likes

Đéo phải mở mắt ra là đòi ăn tiền của người, khôn như ■■■ ý, sọc thì kệ sọc, a e k bán cho nó sọc đến tết, nhưng tự nhiên lòi ra con ■■■ đòi ăn của a e.

1 Likes

Chuẩn CMNR, lúc dầu sôi lửa bỏng cần người giữu lửa động viên anh em giữ vững lập trường mới quan trọng.

Bác thu phí ntn thì khác nào đa cấp. Đã zoom này nọ lại thu phí thì thôi đi bác ạ. Thông tin này là sự thật thì chim lợn lại có cớ để chửi rồi.

Room bảo nhiều cổ đông lớn mà xoắn cl ah :), chim mà nắm nhiều được tiêu chuẩn cổ đông lớn thì chim to đấy. Có chuyện hay để xem rồi ae

Anh em tập trung chiến SỌC
Ý kiến về phí công ty sẽ xem xét
Đã tin vào DIG vào chủ tịch thì cũng sẽ tin chủ tịch xem xét đưa ra phương án hợp lý hơn
Chim lợn nhân đà này vào chửi làm anh em nao núng nên anh em thay vì chỉ trích hay chửi như chim lợn thì chúng ta nên thông cảm, ngừng chỉ trích, để họ tìm ra phương án.
CỔ ĐÔNG DIG VĂN MINH :kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:
Chiến tiếp để giữ thành quả
Cố lên :v::v:

8 Likes

Không sợ kẻ dịch mạnh chỉ sợ có đồng đội phá team như thế này.

1 Likes