__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Hôm nay và thứ 2 rất quan trọng, mà giờ chủ tịch DIG ra tin mở room ■■■■ thu phí 3 triệu. Nghe có ngửi đc ko :(( Chán k muốn ăn cơm

Thiết nghĩ DIG chỉ cần làm theo mô hình của Elon Musk, post tiến độ dự án tập đoàn lên như Elon tweet thôi. Như thế cổ đông sẽ biết doanh nghiệp họ đang năm giữ làm ăn thế nào, phát triển ra sao. Room kín room hở làm gì. Elon Musk cũng đâu hô hào nhiều mà chỉ cần mấy cái ảnh với description là cổ tesla tăng ầm ầm

4 Likes

Giặc đến nhà ko lo chiến, đề ra cái room thu phí để làm gì vậy các bác. Nội bộ xáo trộn thế này, hỏng bây giờ. Tập trung vô 2 phiên bản lề nay và thứ 2 đê các bác

Quen cái thói lùa gà bằng việc show 3 cái lệnh vớ vẩn, tưởng trong này là trang trại bò của VNM hử ?

4 Likes

Theo tôi ai đã vào Dig tham gia và tin tưởng đồng hành cùng công ty chúng ta đầu tư dài hạn không phải là những người Trading ngắn hạn nên thiết nghĩ những thông tin chia sẽ về đường lối kinh doanh cho cổ đông nhỏ lẻ để cổ đông nhỏ lẻ nắm bắt thông tin kịp thời tin tưởng và đoong hành cùng doanh nghiệp còn chuyện vào zoom kín thu phí là ko cần thiết vì nó sẽ mang tính tiêu cực.nhỏ lẻ đợt vừa rồi fomo nhiều người còn âm 20-30% giờ họ giữ vì tin tưởng vào cty vào zôm thu phí là cái cớ để chim lợn bôi xấu hình ảnh của Dig

1 Likes

Đường hoàng không ai bán thông tin 3tr/tháng cả. Chúng ta cần tìm hiểu kỹ về DN, bám sát DN để tự tin nắm giữ dài hạn/chủ động cho bản thân mình trong mọi tình huống.

2 Likes

3tr/ tháng thì thà 5tr vĩnh viễn thì em còn nhắm mắt đưa chim :)))), em cổ đông dài hạn thật nhưng mà 3tr/ tháng thì cổ phiếu marketing mất :frowning:

2 Likes

CL chắc chắn lấy tin chủ tịch DIG mở room thu phí 3 triệu để đi rao rồi

1 Likes

CỔ ĐÔNG DIG VĂN MINH

7 Likes

haha rủi ro lớn nhất đã xuất hiện… chính là cái room thu phí kia. mua danh ba vạn bán danh ba đồng là có thật. DIG nó tốt mong mấy bác đừng vì vài đồng lẻ mà làm ảnh hưởng đến một cổ phiếu tốt như vậy. mọi người cùng nhau mua thì giá cổ phiếu nó cũng tăng tương ứng,NAV của các bác cũng tăng theo hà cớ gì còn lấy mấy đồng cắc của anh em. nông quá, Chân thành

3 Likes

tôi đang ko hiểu 3tr/tháng để tránh chim lợn, thế nó là chim lợn nó lời hàng chục tỷ nó tiếc gì 300tr/cho 100 cái tk để vào nhóm đó, thì tránh kiểu gì

5 Likes

soc 5

3 Likes

Room này chắc cá mập vào thôi chứ mình nhỏ lẻ phí cao quá ko vào được. Nếu 3tr trọn đời thì còn đúng ý nghĩa.

1 Likes

ông đang là con CL đấy
Đừng hót nữa

Tào lao

nghe xong chán. chẳng nhẽ bán cụ hết đi

2 Likes

Đồng đội c.hó gì nó bạn. Thể loại thu phí trục lợi từ anh em thì chửi cả mồ mả nhà nó lên luôn.

1 Likes

Ae tham gia ít room kín thôi, e hầu như đã out hết các room rồi, vào đó nó ảnh hưởng tâm lý lắm fomo sợ hãi các kiểu. Cứ thỉnh thoảng lên đây hóng cùng ae là đc rồi.

5 Likes

Chả ai hoàn hảo
Họ sẽ đưa ra giải pháp khác
Họ lắng nghe
Đừng chỉ trích mãi thế
Tập trung mua cổ đi ông

giữ vững trận địa rồi quân Tào tự động quy hàng quay đầu cắn xé lẫn nhau thôi, trận này đại thắng!!!

1 Likes