__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Chắc tôi cũng bán. Tự dưng mở cái room tào lao

Ae đang tự chia rẽ đoàn kết rồi đấy.đã bảo là bỏ cái thông tin thu phí room sang 1 bên đi rồi bàn sau.mai t7 chủ nhật tha hồ cho ae bàn luận.chuyện quan trọng trước mắt thì ko quan tâm.đà hưng phấn tối qua đâu hết rồi.

bình tĩnh qua phiên hôm nay đi ae, sau đấy chúng ta kiểm chứng sau cũng chưa muộn

25 Likes

bôi bác thật sự, làm dig xấu đi trong mắt ndt

1 Likes

Chúng ta là nhà đầu tư chân chính, Trận đánh mấy ngày qua thật sự khốc liệt. Chủ tịch và A7 thân chinh lâm trận cùng anh em, tạo ra sĩ khí, sức mạnh vô song như thế. Quá kính nể. A e mình phải thừa thắng xông lên, tránh mưu hèn, kế bẩn làm suy giảm sức mạnh. Cứ để đó, trảm sau chưa muộn. Đoàn kết múc, xúc húc. Thiên thời không thể khác, không thể cản. Giữ DIG bắt phải giàu.

3 Likes

Tay to, cá mập, … đang múc đỡ giá để đánh lên. Hôm nay T3 hàng về (phiên sàn) mà giữ giá vậy là rất tốt. Ae hold chặt hoặc còn xèng múc thêm. Việc đánh lên có các sếp lo

7 Likes

bán đi tôi mua tiếp cho bác ạ
anh em DIG mà như bác thì cũng nên bán

2 Likes

Thu phí có xuất hoá đơn VAT ko? Để mình vào, mình cần hoá đơn VAT để lấy tiền thanh toán.:stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

các ông bán hết đi, có mỗi thế thôi mà đã xoắn hết cả lên. nó lập room vào thì vào đéo vào thì thôi, chưa biết thực hư thế nào đã bảo bán cổ, ừ bán mẹ đi có thằng khác xúc.

3 Likes

Chửi thằng c h ó đấy thì chửi, chứ còn bán á? Không đc đâu sói ạ. Không bao giờ nhé.

Tôi hỏi các ông nó lập room để làm gì là việc của nó, vào hay k là việc của các ông, hay các ông làm um lên vì muốn biết xem có phải CT cũng thông đồng với ông kia để lập room kiếm tiền, ts động não tí đi, 1 người có 50 tr cổ, lên đây để kiếm 3tr/tháng của cổ đông để làm loz gì vậy. hay các ông lấy cái tư duy trăm triệu đi so với cái tư duy nghìn tỉ, đéo hiểu nổi

2 Likes

DIG là một cổ phiếu tốt và đáng đầu tư nên cầm chắc phần thắng mới tự tin lập room thu phí thôi nên chỉ cần ôm chặt hàng là được ko cần phải bận tâm nhiều. còn xác định luôn là ko có chủ tịch cái gì ở đây hết. Toàn cò còn ăn trên vai kẻ khủng lồ thôi

Thôi ông câm bớt mồm đi , bớt hô hào đi cho lành

1000 like cho bình luận của bác.cần phải tỉnh táo lúc này.chúng ta đang tiến gần đến chiến thắng.ko thể vì 1 thông tin nhiễu loạn đám đông mà phá hỏng toàn cục.ae cổ đông dig đoàn kết lên nào

1 Likes

Ae cắm cờ report chết cụ nó đi, giờ này hô hào lập room thu phí?

1 Likes

moa tào lao thật kk
thu phí ư
đến đhcđ bàn nhé
trên này giả thật lẫn lộn là 1 chuyện
chuyện nữa là éo cty nào làm như vậy cả
bớt xàm ồn lại đi

1 Likes

24 Likes

Thằng nào chán thì bán hết mẹ đi cho nó nhanh, than thở cái éo gì

1 Likes

AE quên vụ thu phí đi, tập trung đội hình chiến với mấy thằng short thôi. Ai còn đạn thì bắn, ai hết đạn thì cổ vũ cho anh em còn đạn bắn quân short

1 Likes