__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Anh em nào thích miễn phí thì vào đây. Room lập ra chỉ để chém gió cho vui trong những lúc sóng gió hay những khi thăng hoa. Yên tâm là ko có chim lợn kêu éc éc nhức đầu :slight_smile:
Untitled 1

2 Likes

A7 giúp anh em làm rõ vụ cái room trên Z.alo với A7 ơi. Chủ tịch mà hậu thuẫn cái nhóm 3tr/ tháng ntn thì ko ổn rồi.

2 Likes

Thôi xong, lo cãi cái room, sọc nhân cơ hội thả cá nhà táng ra rồi

Topic toàn cổ đông dài hạn nắm 2-3 năm, nắm giữ chứ không trade thì tham gia room làm gì???
Các bác muốn chia sẻ cứ chia sẻ, CL thích cứ để nó CL thế thôi. Đề nghị anh em gắn cờ hành động chia rẻ NDT như vậy, tôi mua vì doanh nghiệp và niềm tin tầm nhìn vĩ mô cũng như phân tích của anh Tuấn @Sieucophieu12345
Nếu thực sự vì một cộng đồng đầu tư trong sạch, thông tin có lợi cho cả NDT và Doanh nghiệp thì không cần thu phí.
Anh em dẹp vấn đề này nhé, nó đang đè Dig Ceo và BDS tiếp đấy !!!

15 Likes

Lỗ 50% 2 tuần nay ko lo mà đi lo cái chuyện 3tr/1 tháng.ko tham gia là ko tham gia.có thế thôi mà cũng phải cần xin ý kiến.

1 Likes

Chủ tịch cho em vào nhóm Dig 500 a

1 Likes

A em chốt lại ko nói nhiều về cái Room chết tiệt ấy nữa. PIC này CT lập ra và sẽ là diễn đàn chính thống duy nhất được cổ đông dài hạn chấp nhận, duy trì sinh hoạt. Chấm hết, tập trung chiến đấu với Sọc thôi.

5 Likes

Room thu phí là dở dồi. Kkkk. Ai thích thì vào, tôi ở trên này cùng ae. Kkk

Chiều tím.

Xăng chuẩn bị tăng giá thêm 1000VND/L - rồi thì tiền mất giá sẽ ầm ầm ra đó, chuẩn bị xem bds phi mút chỉ nhé

1 Likes

Tham lam, ng u muội, trả lời cùn

Chủ tịch ủng hộ cái room thu phí kia là không được đâu chủ tịch ơi. Dập cái room kia đi để ae còn vững tin đi tiếp!

Tự nhiên ra cái room kín room mở làm gì vậy? Mình chả tiếc 3 Triệu nhưng sẽ không tham gia. Theo ý kiến cá nhân thì việc đó chỉ gây hoang mang và chia rẽ cho cộng đồng a e Dig nắm dài hạn. Mong các a e cổ đông nắm giữ số lượng lớn lên tiếng.

9 Likes

nhỏ lẻ tiền đâu mà vào room

GIỮ CHẶT CỔ DIG
GIỮ CHẶT CỔ MUA THÊM
Sọc DIG - CEO - L14 không được sẽ chơi sọc cổ khác để đè
11 cây sàn còn điếc thì cứ đè tiếp, đè chán thì thôi
Qua cơn đè này thì SỌC chỉ có đi đặt lệnh CE để mua hàng vào kho
Anh em không nhả cổ ăn CE mút chỉ
:v::v::kissing_heart::kissing_heart::v::v:

4 Likes

Cắm cờ thằng thu phí ae, tự nhiên đ phải làm j, đi lập cái room zaaaalooo ai cũng lập dc thu phí 3 tr???, 1k là 3 tỉ 1 tháng ngon ơ, đ dễ ăn thế đâu con ạ

3 Likes

Cụ tổ nhà mày vẫn ngáp ngáp ở đây à :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

24 Likes

Chắc mấy cụ nào đó cũng có gọi là thông tin bên Dig muốn lập Room để chắt lọc thành viên. Thôi e nghĩ tốt nhất ae bám theo doanh nghiệp là đc rồi. Thông tin thì gần như có hết ở đây rùi .

Bị lỗ có phải nộp phí ko nhỉ?

1 Likes