__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Cứ giằng co thế này sáng nay tham chiếu hoặc xanh nhẹ là đẹp.Chiều cá mập kéo lại ce

Xin lỗi chứ bố m đ’ mua vì hô hào nhé con kkkkkk. Nó chỉ là chuyện con con nội bộ bọn t thôi. Chứ bản thân DIG nó ngon thì bố mua, có thế thôi. Giờ mời m câm và cút kkk. Mong con mẹ lẫn cả họ nhà m ch.ết con mẹ nó đi kkkkkk.

Tự nhiên khi không lại có cái room thu phí. Theo em thấy giờ mn chỉ tin tưởng và nghe A7 thôi còn vụ room và cái tên DiG-DiG kìa có phải ct thật không thì phải xem lại

5 Likes

Lập room bắt show tk k dc dấu xoá có sở hữu dig ấy chứ thu phí cái lzz

Mua DIG đúng khỏe. Không phải làm gì nhiều. Cứ việc ôm. Lâu lâu có đàn chim lợn gãi ngứa, rồi lại thêm mấy ông cò mồi thu phí góp vui. Tại sao phải chim lợn, tại sao phải thu phí. Chim thì có giá rẻ mà mua, còn chắc ăn lập room thu phí để kiếm thêm. Nên chốt anh em có DIG cứ thoải mái mà nắm, đừng để mấy đứa cò con ăn bẩn nó làm lung lay ý chí. Cứ xem chúng nó diễn hài cho vui

2 Likes

Anh em theo đường lối A7 nắm giữ dài hạn còn CT thì kêu gọi lập room Thu Phí tháng để phím thông tin như thằng ăn trộm thì ối dồi ôi , thật khó hiểu :confused:

1 Likes

Đề nghị anh em không bàn luận thêm về cái nick mới và room thu phí cổ đông dài hạn và trung thành, như vậy là đi ngược lợi ích cổ đông và doanh nghiệp, bởi room lập ra như vậy sẽ Hô mua - hô bán, nick mới lập không đáng tin.
Nếu cần một room NDT dài hạn đề nghị nhưng bạn lâu năm như @tainguyen @Thudao @Dao_Ngoc đích thân bác @Vice …để chia sẻ thông tin cho NDT có tiền yên tâm mua gia tăng thêm - chúng ta làm vì lợi ích bản thân (đang là cổ đông) và lợi ích doanh nghiệp thì chả có lý do thu phí cả.
Nếu vẫn con nhắc đến room như vậy đề nghị anh em gắn cơ report vì marketing và thu phí trên 247.
Anh em tiếp tục tập trung chia sẻ thông tin vĩ mô, doanh nghiệp nhé trừ khi có các bác kỳ cực nào bên trên có thể thu thập thông tin hoặc bác @DiG_DiG_DiG sẵn sàng chia sẻ - bác không chia sẻ thì NDT sẽ ít có đông lực mua thêm nhưng bác chia sẻ thì cộng đồng sẽ dồn tiền gia tăng vì niềm tin về doanh nghiệp như vậy tất cả các bên có lợi.
XĂNG CHUẨN BỊ TĂNG TIẾP CHIỀU NAY LẠM PHÁT BẮT ĐẦU NGẤM CHÓNG MẶT - SIÊU SÓNG BDS THỜI TRÚ ẨN LẠM PHÁT

36 Likes

Các sếp đã thể hiện sức mạnh giữ giá quá tốt. Ae hold chặt đồng lòng giết sọt

2 Likes

Cứ sủa là bố cắm cờ

khoản này chắc là “chi phí không được trừ” rồi bác ạ :grin:

Ae thấy chưa.cãi vã nhau vì cái tin vớ vẩn để con chim lợn minh nó vào cười cho.ae đoàn kết lại đi nào.bỏ qua thông tin đấy đi.tập trung tiêu diệt đội short.

3 Likes

Cho mình vào room dig dc không ! Minh cổ đông từ lâu rồi ko tim dc room

Nghe đồn các kho sạch hàng, dự nếu cover phải 20 phiên mới đủ hàng trả kho.
Sắp lại giàu to rồi

81 Likes

Thôi có hàng đâu mà bán, chim lợn :))

không phải chủ tịch kêu nha bác

Dm nói hay. Và chính xác. 100like

:kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

Húc chết cụ chúng nó đi anh ơi.

Nên chia sẻ mọi thứ trên này thì tốt hơn, bỏ ngay việc lập room thu phí đi!

2 Likes

Mấy ông sọc không cẩn thận thì tầm này sang năm là ngày giỗ đầu của đội sọc Thầy ạ kk

2 Likes