__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ae sắp tới đi họp cổ đông dig nên chất vấn bác Thiện Tuấn xem có biết sự tồn tại và mối quan hệ với acc lấy tên bác ấy trên f247 nhé, xác nhận luôn cho cổ đông tin tưởng 100%

5 Likes

Chứ cái này là cái gì đây bác ơi :cry:
Tôi cđ chân chính xác định 1 là xanh cỏ 2 là đỏ lòng,nếu lập room thu phí bán kiến thức tư duy cách sống thì bao nhiêu cũng được.
Còn đằng này vào thì bán thông tin thì khác nào…Buồn nhẹ :pensive:

7 Likes

Nếu xăng lại tăng thì cú đám lạm phát bắt đầu đánh trực diện nền kinh tế rồi - Đất + Điện + Xăng hiện tại là những nguồn thu rất lớn của CP trong đó đất đi đấu giá + xăng điện là độc quyền. Ngân sách 2 năm thâm hụt nghiệm trong thì 3 kênh này sẽ bị tăng giá phi mã để thu ngân sách qua đó lạm phát tăng cực cao.

1 Likes

Em nghĩ như vầy: ông kia tạo room định kiếm chút là việc của ổng, Chủ tịch @DiG_DiG_DiG vào nhóm cũng không biết có thu phí, ổng duyệt ngay mà. Mọi người ở đây đa phần đầu tư dài hạn theo tầm nhìn của thầy A7, theo sự uy tín của Chủ tịch từ trước đến giờ, sao phải để 1 cá nhân tạo room kia trở thành con sâu làm sầu nồi canh, chim lợn thấy nội bộ chia rẽ được đà châm chọc. Nói tóm lại mọi thông tin chỉ nên được tham khảo trên diễn đàn này, có A7 và Chủ tịch uy tín, không tham gia room của bất kỳ cá nhân nào cả

12 Likes

Bọn nó sọc ngu, giờ DIG rẻ hàng chục lần so SJS, PDR… Bọn thông minh nó hốt hết volum bé như que tăm thì lúc ủn bằng chết.
Sọc càng lắm ủn càng khỏe.
Kkkk

32 Likes

Giờ chủ tịch pha kè cũng lập room thu phí thì giở rồi :)) ngày tàn sắp đến chăng? Thôi thì lên 100k e sút xuống sân ga vậy. Mất chất vs ae đầu tư dài hạn quá

1 Likes

Tuyệt vời thầy ạ :kissing_heart::kissing_heart::dancer::dancer:

Lò xo càng nén càng bật mạnh, lời A7 nói đúng từng chữ!

1 Likes

Tập trung diệt sọc ae ơi. Hnay mà bung thì thì mệt thôi.

Khả năng như gậy Như Ý luôn hả Thầy? Kkk

Tấm chiếu mới :)))

1 Likes

Hỏi làm gì nữa bác. Chắc chắn là không phải rồi. Nói chung ông này có tìm hiểu kỹ về DIG và am hiểu vầ phân tích kỹ thuật thôi. Qua buổi livetrim hôm trc của anh A7 thì cũng thấy ông này ko phải chủ tịch rồi. DIG nó tốt nên nhiều cò muốn bu vào kiếm thêm và lấy số thôi

AE DIG hãy đoàn kết và tập trung vào chuyên môn. Cẩn thận không lại trúng kế bọn sọc, chim lơn

Em nói thật , thấy vụ này không ổn tẹo nào bác ah !

3 Likes

Chủ tịch cho em xin vào room với ạ. Em cảm ơn chủ tịch và A7 cùng toàn thể quý cổ đông DIG

Anh em còn tiền vào tất tay đua lệnh ceo đi, đừng chê món quà của thuợng đế, múc CEO auto giàu sang phú quý

Ok chủ tịch việc này ko bàn nữa ai có nhu cầu thì vào ai ko vào thì thôi.Đợi sang tuần ổn định e sẽ vào .Tầm này khá nhạy cảm hy vọng ct và a7 ko để ae cổ đông thất vọng :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

1 Likes

Giờ đang chiến đấu khốc liệt vẽ ra room thu phí làm gì, đã bị sọc nó làm cho ndt hoang mang mất lòng tin, giờ mở room chia sẻ mà thu phí lại làm xấu mất hình ảnh A7 và CT. Nếu bác là cổ đông chân chính muốn chia sẻ tin cho ae thì chỉ cần yêu cầu show tk giữ kl cp đủ lớn là đc vào room, còn nếu bác lợi dụng lòng tin ae cổ đông để lùa gà thì bác nên suy nghĩ lại vì ăn những đồng tiền như vậy ko khá lên nổi đâu

Bác Tuấn mua thêm 5m CP DIG đi chứ
đệ hùng Cường mua thêm 5M cổ giờ tỷ lệ nắm giữ cao hơn cả chủ tịch rồi :blush:

Bắt đầu vớ vẩn rồi đấy! Thằng nào chim lợn thì kích nó ra khỏi room chứ cần gì phải thu phí cổ đông trong khi chính cổ đông là những người đóng góp để đẩy vốn hoá công ty đi lên. Nước đi này tôi không ủng hộ! Gầy dựng danh tiếng 30 năm phá chỉ một giờ nhé bác. Mong bác xem xét lại cẩn thận!

10 Likes