__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Đã là người làm chủ, phải có tư duy tỷ đô, đừng để ý mấy chuyện lặt vặt. Tập trung vào tầm nhìn doanh nghiệp, ổn định tâm lý nhà đầu tư, hào sảng cho đi sau dựng được đại nghiệp cụ nhé.

2 Likes

Có phiên nay và 2 phiên đầu tuần tới. Nếu để phe sọc và phe T+ chiếm thượng phong lại phải mất nhiều sức để kéo lại, nên nếu các tay to còn lực thì chiều nay kéo mạnh, sang đầu tuần giữ đc giá xanh là đẹp nhất.

Đọc những dòng này, xác định chính xác 100% là MÉO phải chủ tịch. This is FAKE. Nay quay lại lập BOT thu phí. Chán méo muốn nói cũng phải nói

7 Likes

Cứ kéo dig xanh tự khắc ceo sẽ xanh.Ae nhìn vào dig là chủ yếu nên tâm lý dig ổn thì sẽ vào nhiều.

Thiên thời là đây chứ đâu anh em, giá đang chiết khấu rất sâu mua giá tím cũng có lãi chứ đừng nói mua giá sàn giá đỏ. Anh em mua cứ yên tâm nắm giữ và ngày xem bảng điện 1 lần thôi chứ đừng xem trong phiên quá nhiều. Anh em tập trung công việc chính tạo ra dòng tiền để có tiền lại mua những tài sản như DIG để tích trữ. Sau này giàu to thì đừng quên tri ân cảm ơn A7 nhé

1 Likes

Khi anh em cổ đông còn đang phải gồng lỗ như bây giờ thì không phải là lúc nói về vđề room thu phí như vậy. Khi thấy anh em cổ đông có tranh cãi thì bác phải dẹp cái room đấy ngay đi. Đừng để những việc vớ vẩn như thế này ảnh hưởng đến tinh thần anh em trong lúc nước sôi lửa bỏng.

5 Likes

Kiểu thu phí này lại là tiền đề cho cl hót thôi, làm ảnh hưởng đến cổ đông dài hạn

2 Likes

Phake từ lâu rồi mà. Thông tin bà bán gà đầu ngõ thì nick dig dig dig làm bên ngân hàng , hình như cũng có quản lý vốn vay của DIG thì phải nên nắm dk ít thông tin. Nghĩ sao chủ tịch lên đây bô bô :))

2 Likes

ĐM tự dưng đâu sinh ra cái thằng hâm lập cái Room thu phí làm anh em nghĩ sai về DIG chán vcđ. Các bố cứ tưởng kiếm tiền dễ lắm ý !

Chuẩn :+1:

Họp cổ đông ae nhớ chất vấn xem nick dig này trên f247 có phải của chủ tịch hay thân tín ko nhé

3 Likes

Chủ tịch mà cũng đi khảo sát để biêt thêm thông tin hả. Ui trời ơi, mấy bố để cho DIG dc trong sáng giùm cái. Nói nghe sao giống mấy broker nhà em quá. Kiểu kiểu đăng trên room thu phí trc rồi post lên room free sau… sao cái bài này nghe cứ quen quen :smiley: :smiley: :smiley:

2 Likes

m ngu như con lợn. ngậm mồm vào không ai bảo m câm đâu.

đúng rồi, chỉ cần show tài khoản gửi qua là được rồi, tự nhiên cổ đông góp vốn giúp công ty làm ăn rồi còn thu phí

2 Likes

Tao f0 2 tháng đây có vấn đề gì ko.còn hơn lũ chim lợn chuyên đâm bị thóc chọc bị gạo như chúng mày.kiếp người ko muốn làm muốn làm kiếp súc sinh

Đó là ngày giỗ của bọn chim bé

Mua đất kiếm lời 1,2. Mua cổ đất kiếm 5,10,…

1 Likes

Một nước đi đi vào lòng đất của chủ tịch :D. Doanh nghiệp tỷ đô lại đi thu phí tiền lẻ :))

2 Likes

Chủ tịch rảnh quá mà lên đây thì làm ăn con mẹ gì nữa. Căn bản là bác ấy có năm ít thông tin và khả năng cũng đội lớn nắm cp Dig, thôi kệ mẹ đi.
Hay anh em quay về Topic cũ do bác @vice lập : DIG hành trình đến 500k không còn xa! - #16710 bởi QuyBN
Anh em sang đây sinh hoạt cho nó trong sạch, xác định giá tị doanh nghiệp thì cứ nắm giữ, có thông tin thì tốt có thông tin trễ chút cũng chả sao.

12 Likes