__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Mng cũng đề cao mình quá làm gì, bởi biết gì thì mình chia sẻ thôi, cái mọi người cần học cần luyện nó là cái tâm lý khi tham gia thị trường, đừng cảm xúc quá đừng máu chiến quá và phải biết quản trị rủi ro khi xuống tiền và phải chọn đc điểm mua nó tốt và kiên trì nắm giữ, các cụ bảo rồi của ko ngon đông con cũng hết nhưng đây là của ngon thì ko cần đông con đâu cũng hết nhẵn đấy, rung lắc rụng bớt cho nhỏ lẻ rơi hàng và siết chặt lại khối lượng thì cổ nó lên mới vững đc :grin:

25 Likes

Các bạn nên nhớ hôm 9/2 bạn tôi mua sàn Dig rồi bán trần trong phiên ăn 50 tr, như vậy thông tin trong nhóm kia rất hữu ích, 3tr có thể ko ít nhưng thông tin chính xác kiếm lại 300tr rất đơn giản

1 Likes

e ủng hộ về pic cũ nhé

1 Likes

chủ tịch FAKE, a e nào uy tín lập pic mới đi cho nó bớt sàm lol

1 Likes

Tầm gà mờ mà cũng nhắn đc ah. Chủ tịch đéo ai đi lập room. Gà mờ lắm con ah

uh cũng biết vậy. Nhưng bực quá. Cố mới bị nó đánh cho bay 50%, mới ngóc lên 1 tý chưa ăn ai đã làm cái trò. mấy người mua giá cao còn đang mong về bờ, h lại làm cái trò này thấy bực quá nên nói thôi.

Thực ra e nghĩ mục đích của cụ lập room là để lọc thành viên cổ đông muốn đi đường dài + khảo sát thực địa cùng nhau. Chứ ko phải room hô mua vì ai cũng mua rồi. E thì ở topic này thôi quen r ^^ có thầy A7 vs các lão đại là đc rồi ạ.

1 Likes

Xoá con mẹ mày bài mở room đi. Làm mất uy tín vãi

Bác @Vice nois rất chuẩn

Bác nào mà tin có ông CT DIG thật vào đây lập nick và comment này nọ thì thôi bán ngay và luôn cho xong!

4 Likes

Chủ tịch ko hỗ trợ cổ đông lại đi thu phí là mất vui rồi

Sọc còn hàng vì sọc đánh kiểu cào, cover trong mỗi phiên. Còn ít hay nhiều thì chờ hết hôm nay hoặc tuần sau tức là +3 sau trận 8/2 mới biết đc nhỉ

Quay lại nhà củ nào @all

2 Likes

Tất nhiên e nghĩ ko phải người của Cty rồi. E nghĩ cụ này có thông tin nhờ có cổ đông bên Dig vậy đó bác.

1 Likes

ui vậy ai đã all in dig thì không vào nhóm đc rồi CT. vì mỗi tháng phải bán 50 cp DIG hú hí ae nào trong nhóm có gì chia sẻ nhé

Nói chúng giữa đời này giỏi hơn người này cái này sẽ thua nta cái khác. Cái hơn nhau là hào sảng chia sẻ, bác @vice có được điều này và tính khá thẳng thắn, kinh nghiệm khủng của bác trên cái sới này về cả đầu tư giá trị - đầu tư theo đội lái - tư duy về TA nữa thì việc bác chia sẻ cũng như làm việc thiện. Chả ai đúng sai hoàn toàn cả :blush:

3 Likes

Anh em có hàng giữ chác vào, ai lỡ đi giá cao còn tiền thì quân bình giá. Cho bọn sọc, CL chết hết

Cụ CT làm ae dao động quá, chưa thắng trận đã làm rối lòng quân

1 Likes

Tôi còn đang cháy TK đây này . Tiền đâu mà phí gì nữa . Hic

2 Likes

Tôi kính cẩn kiến nghị Anh 7 lên tiếng xem xét lại vụ room thu phí. Đối phó ngoại địch chưa xong giờ lại xuất hiện nội loạn gây tổn hại không nhỏ danh tiếng của công ty, tổn hại nghiêm trọng đến hình ảnh cũng như uy tín chủ tịch như thế này tôi thấy không ổn chút nào!

6 Likes