__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

E theo vĩ mô theo thiên thời như thầy A7 dự đoán và Doanh Nghiệp làm ăn tốt . Chứ bác lên mạng phải chắt lọc thông tin. Ko đầu tư mà lúc nào cũng hoảng loạn là toang đấy :slight_smile:

1 Likes

42 Likes

AE cố gắng tiết chế cảm xúc, giặc luôn ở sau lưng đấy

1 Likes

21 Likes

Chủ tịch đã lên tiếng vậy ae yên tâm nhé, tâm tư ý chí chủ tịch không thay đổi, ae yên tâm mà chiến sọc tiếp thôi

2 Likes

Vào room có được phím điểm mua, bán để up bô không chủ tịch ơi ? thu phí 3tr mà ko cho điểm mua bán là ko cạnh tranh đc với VPS đâu đấy.

1 Likes

Tôi đồng tình với bác. Dù sao nick đó cũng chỉ do 1 người nào thân cận của chủ tịch real mới biết 1 số thông tin mật như vậy. Nhưng mà nay làm quả thu phí này lại bảo để bớt CL vào thì nghe mất mặt quá. Thà nghe A7 post free còn hơn đóng phí vào nhóm

1 Likes

cty niêm yết phải minh bạch thông tin, làm gì có chuyện xin phí, không chia sẻ thì bỏ pic đi

Đồng ý bác ạ, về nhà cũ phong thủy tốt hơn.:))

Thôi mời A7 mở PIC mới đê ACE , đóng mẹ cái pic rác này lại mà từ ngày Ông trá hình này vào mở toàn Cắm đầu lao dốc, giờ thì cũng LÒI CU ra rồi…bôi nhọ Thanh Danh Lãnh Đạo và AE nhà A7 … Kẻ mất chất

3 Likes

Ôi dồi có gì đâu mà khủng với chả khiếp, ae cứ đầu tư lâu năm trên ttck sẽ hiểu đc nhiều thứ, đặc biệt là dần dần đúc kết cho mình đc kinh nghiệm, sai có thể sửa lần sau còn đúng chưa chắc đã tốt đâu, đúng thì lại vỗ ngực mình giỏi thì dễ lại treo cổ nhảy lầu hơn cái ông mà sai biết đường sửa đấy, đầu tư nó là cuộc hành trình dài hơi và rất dài, đừng nghĩ ngắn quá đừng nhìn giá lên nhanh quá vì nó chỉ trong ngắn hạn, dài hạn nhìn đc gì mới là điều cốt lõi mà ae nên hướng tới :grin:

26 Likes

Tôi đồng ý vào nhóm

Tìm ra cổ phiếu tăng 10 lần để đầu tư giá trị đúng nghĩa.

1 Likes

chắc bị hack nick mẹ rồi, tư duy ăn vặt, lão khinh

1 Likes

[GÓP Ý}
Chủ tịch có thể sàng lọc chim lợn bằng cách: khi vào zoom phải show ra đc video quay tài khoản có bao nhiêu DIG mới cho vào zoom.
Chứ CT mà thu phí thì bọn xấu, media,… thiếu gì tiền mà k vào lấy thông tin. Nó thuê đăng chục bài báo trên mạng tốn chục triệu còn đc nữa là
Mong CT suy xét lại

7 Likes

Chủ tịch chắc bị thằng kia lừa thôi. Vẫn biết là chủ tịch Face nhưng mà có tâm với DIG nên vẫn tin tưởng. Còn cu kia thì biến đi chô khác mà kiếm chác. Ae ở đây chịu cú sốc 50% kia là đủ rồi

1 Likes

Tầm này mà còn gọi hắn chủ tịch nữa thì thôi. Bó tay. Dm làm mấy lần trước tui cải trong mấy nhóm ■■■■, ■■■■■■■■ kiêu là nick ct 100%, mẹ giờ vỡ lẽ . Dmm ánh trăng lừa dối

4 Likes

Mình đầu tư lâu dài theo giá trị doanh nghiệp, thị trường vĩ mô ủng hộ. Chứ chả ăn theo phím phủng , tin mật úp bô người khác nên chả vào zoom kín nào hết

1 Likes

Ko phải chủ tịch đâu mấy má. Tin A7 là được rồi. Còn lại mấy ông kia clone đấy, vứt đi.

Ối lệnh bán toàn như cái tăm thế này cover 50 phiên.

38 Likes