__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Chính xác

Chủ tịch lởm rồi.

1 Likes

Mua danh 3 vạn bán danh 3 đồng, nước đi này toang hẳn

1 Likes

Vol này mà nếu ai đó có sọc 30 triệu thật thì tâm trạng bây giờ thật khó xử nhỉ. Thôi cũng mong nó xuống do cung cầu chứ ai đó cháy nhà mình cũng không vui.

1 Likes

Lỗ nhỏ đắm thuyền. A em đầu tư chân chính ở đây đều là những người thông minh, đừng vì việc nhỏ làm hỏng đại cuộc. Đâu sẽ có đó, ở tầm cao các Cụ chắc chắc sẽ không quyết định hồ đồ. Thắng trận đã.

3 Likes

A7 chấp hết bọn sọc bán khống, media, chiên za. Cổ A7 toàn cổ dởm, chỉ được cái tăng giá là giỏi, sóng nào cũng x400 x800%

1 Likes

Phí thì gọi gì là đầu tư dài hạn… Úp bô à

quay lại nhà cũ đi ae.

Chẳng có chủ tịch nào làm thế với cổ đông của mình. Việc cung cấp thông tin cho cổ đông là quy định bắt buộc đối với công ty đại chúng, và chi phí nó cũng được hạch toán vào chi phí kinh doanh. Tập đoàn cũng có cán bộ cnv làm maketing, pr hết rồi.

2 Likes

Bán danh sai thời điểm kakaka

Nhục nhục thật. Chủ tịch kết hợp vs brocker đi lập room thu phí. Sợ hẳn

1 Likes

Cụ Chủ tịch ơi, cụ làm thế là cổ đông chúng tôi phải bỏ tiền ra để mua thông tin minh bạch từ DIG à. Tôi ủng hộ tất cả những gì chủ tịch làm từ trc tới giờ cho cổ đông, nhưng cái này tôi nghĩ Chủ tịch nên cân nhắc thêm. Thôi, cái này ta bàn sau. TẬP TRUNG GIẾT SỌC ĐÃ!

vl con chồn,

thôi ông im mẹ nó mồm đi…

Mới các thánh qua đây sinh hoạt, cụ tổ A7 cungz đã quay lại mái nhà xưa. Đi để trở về

6 Likes

Hãy để cổ phiếu vận động theo tự nhiên của nó, DN tốt tự khắc sẽ có dòng tiền vào, LOng Short làm cổ phiếu chả ra sao cả, tự dưng tạo ra lớp đánh T+

1 Likes

Về lại mái nhà xưa thôi, quá buồn cho nước đi của chủ tịttttttt :smiley:

nhất chí vs bác

@DiG_DiG_DiG ông này không phải chủ tịch DIG đâu các bác, chỉ là người nội bộ trong công ty thôi. Việc thu phí này hết sức dở hơi, chắc là thấy bán thông tin ngon hơn chăng. Tin chuẩn vẫn qua A7 ms là chuẩn nhất. Ông này chủ yếu là tin đồn thôi. A7 vẫn còn đang chia sẻ thông tin free cho các anh em, thông tin chuẩn xác, mà ông này lại định ủng hộ mở room thu phí. Nên dừng đi, mất uy tín lắm đấy. Anh em cổ đông nhỏ lẻ, mới vào thì nhiều người còn chả có thông tin, nhiều người thế chấp nhà cửa vay bank để đầu tư thì làm quéo có tiền vào group mà đóng 3 triệu

2 Likes

Cũng may là cái vụ lập room thu phí này diễn ra sớm để anh em DIG chân chính bớt hoài nghi về tính xác thực của ông chủ tịch trên này. chứ lúc cổ nó đang tăng ầm ầm mà vỡ lẽ thì chắc cũng tụt áp mấy phiên. H thì cứ yên tâm mà nắm giữ.

3 Likes