__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ae tẩy chay chủ tịch lởm đi. Cty con kẹc gì mà thông tin cũng phải cần phí theo tháng. Kỳ lạ nhất trên sàn. Lại còn kết hợp vs bốc cơ bó tay. Com

1 Likes

Bác DIG-DIG-DIG là thân cận chủ tịch thôi . Trong Livetream anh Bảy có nói rồi đó . Tại các bác ko để ý .

2 Likes

Em giống bác, mua hàng tháng vì dig tốt, chứ có mua vì thông tin nhanh hay chậm, hay hô hào, nên kệ thôi.

đang âm tk đây mà kêu nộp phí, khi nào lên 200k đã kêu nộp phí thì ai củng chấp nhận

AE chú ý : Trong Livetream Anh Bảy có nhắc đến 1 người nội bộ của DIG ( Chứ ko khẳng định là chủ tịch ) . Theo tôi nghĩ bác DIG-DIG -DIG có thể là thư ký hoặc thân cận với dàn lãnh đạo DIG thôi

5 Likes

Biết ý của chủ tịch rồi ạ , cám ơn chủ tịch

Chim cút hết. Chả có cái thể loại nào như vậy. Cty tỷ đô con kẹc gì

Đồ con nhợn

Nick DIG-DIG -DIG đương nhiên ko phải là chủ tịch DIG thật rồi, ủng hộ quan điểm anh em quay lại nhà cũ thầy A7 đã về nhà cũ sinh hoạt : DIG hành trình đến 500k không còn xa! - #16791 bởi Vien_Phan

Mình chấm dứt sinh hoạt ở topic này !!!

1 Likes

Bác cho em xin link để vào nhóm với ạ

:v::v::kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart::v::v::dancer::dancer::dancer::dancer::dancer:
Tập trung chiến tiếp nào anh em
Cứ theo chỉ dẫn A7 mà chiến đấu
:kissing_heart::kissing_heart:

4 Likes

Haizz các bác muốn ăn đồ free thì khác đồ trả tiền, người ta cổ đông lớn đi khảo sát dự án cập nhật cho các ông tự tin đầu tư tránh bán trong những cú sập vưad rồi. Ko cảm ơn còn đi cắn. Đéo có gì free đâu nhé!

Xóa link nhóm rồi. Xóa là hợp lý :D, để vào mất uy tín của Chủ tịch

NÊN NHỚ
:v::v::dancer::dancer::ok_hand::ok_hand:

VHM 13x về 8x
CII 6x về 2x
DXG 4x về 3x

nghỉ chơi với chủ tịch

Thu phí để giới hạn người vào room đó bạn ạ. còn đương nhiên nick kia ko phải chủ tịch rồi. Ngta có thông tin sớm thôi. cái gì cũng thích free thì lấy đâu ra.

1 Likes

Vậy thì đừng mượn danh Chủ tịch để lập room. Ông nào thích lập đội nhóm đi khảo sát đóng phí thì nghe còn được :smiley:

1 Likes

Đề nghị ae không bàn chuyện room thu phí nữa. bác @DiG_DiG_DiG chỉ là cổ đông như bao cổ đông khác thôi. Ae để ý văn phong là biết còn tôi đã nhận ra từ lâu. Có thể bác đấy biết các thông tin từ tập đoàn sớm hơn người khác và chia sẻ lên topic để mọi người cùng biết, điều đó rất hoan nghênh. Nhưng mọi người cũng phải tự mình kiểm chứng lại. Tôi thấy thời gian qua bác ấy chia sẻ các thông tin về DIG khá là chuẩn, tất nhiên không phải đúng hết 100%.
Giờ điều cần làm là tập chung vào doanh nghiệp. Thời bơm tiền giá đất cứ tăng lên hàng ngày, việc tăng giảm vài phiên của cổ phiếu không làm ảnh hưởng đến xu hướng dài hạn. Đội sọc sau khi bán bắt buộc phải cover lại thôi, với khối lượng bán như cái tăm như này + thêm sức ép margin thì e là phải cover giá cao. Hàng hoàn trả Hàng cao hơn thôi. Ae cứ yên tâm nắm giữ.

13 Likes

Không phải

Chào các cụ em về nhà cũ đây. Rất tiếc. Hy vọng sẽ quay chở lại một ngày không xa.