__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ơn c ặ c gì? Nội bộ mà đéo biết thông tin hay sao mà phải khảo sát? Càng nói càng ngu.

Nói thế khác gì sợ mấy bọn chim lợn. Nói thật cty làm ăn đàng hoàng càng chim càng thích. Có chim thì mới nhiều người biết đến, tất cả đều có 2 mặt của nó. Sợ moé j chim. Dẹp ngày room thứ phí đê. Kkkk.

2 Likes

Toàn cổ đông phong trào :)) Thứ 4 thầy A7 live có nói rõ cụ DIG_DIG_DIG là NGƯỜI THÂN CẬN với công ty chứ KHÔNG PHẢI CHỦ TỊCH, tuy nhiên có nói rõ việc lập room thu phí ai thích vào thì vào không thì không bắt buộc. Nhưng mà với cổ đông không được nắm thông tin từ Tập đoàn mà phải vào room thu phí để nắm rõ hơn thì cũng nên xem xét lại, mong các bác cứ bình từ

2 Likes

tôi nói thật lâu nay tôi tin tuyệt đối thông tin bác đó, rất chuẩn, nhưng hnay ra ủng hộ làm room ăn tiền kia thì thấy hơi tệ, kiếm tiền đâu dễ thế. lúc đầu 3tr/tháng sau anh em phản đối gắt quá. giờ chuyển qua 3tr/3thang. đốn mạn thật. 1000ng là có 1ty/tháng rồi. dễ ăn quá mà.

4 Likes

Giới hạn ■■■ nhiều cách giới hạn đâu phải thế, con c h ó đấy nó tranh thủ la liếm kiếm chác. Chả tốt đẹp tử tế gì cái loại nó.

2 Likes

Mình cũng chả đồng ý việc chủ tịch lập room thu tiền lẻ. Sao chủ tịch phải chim lợn khi chia sẻ thông tin đấy nhỉ. Chứ cần anh em cổ đông chúng tôi tin tưởng chủ tịch là được rồi. Không ngại chim lợn chọc phá đâu

Ah con l ợ n đấy muốn kiếm chác thì phải chửi bốc mả nó lên chứ. A e chưa đủ vất vả thời gian rồi ah? Còn bán dig thì k bjo nhé.

1 Likes

Với lại anh em cầm cổ dig đến giờ này cũng đâu còn dễ bị chim lợn dụ

Thu 3trieu/ người rồi ăn chia tỷ lệ ntn ct, nếu em đi môi giới kiếm người vào nhóm có được chia tí tỷ lệ tiền nào ko chủ tịch.

Loanh quanh lại quay ra cò quay cổ đông trung thành, đm lúc trước hô ae vào đỡ giá cho Him Lam chốt ngay đỉnh tôi đã thấy đéo ổn rồi. Chủ tịch cái đb, đm chỉ còn tin đc A7 thôi.

5 Likes

Chủ tịch cứ việc chia sẻ thông tin chính xác trên diễn đàn cho anh em cổ đông biết và hiểu là đc rồi. Còn việc lập ra room thu tiền lẻ thì tôi không đồng ý

Hôm qua tao đã nhắc mày dám thề con mẹ mày chết nát đầu nếu mày nói láo ko?? Mày ko dám thì ngậm mõm đừng sủa

17 Likes

Mời anh em quay lại nhà cũ Thầy A7 đã về nhà cũ sinh hoạt : DIG hành trình đến 500k không còn xa! - #16791 bởi Vien_Phan

Mình chấm dứt sinh hoạt ở topic này !!!

2 Likes

Anh em cổ đông chúng tôi vẫn tin tưởng chủ tịch đưa DIC thành tập đoàn BDS số 1 Việt Nam !!!

Túm lại dẹp hết chuyện linh tinh sang một bên anh em ạ
Quan trọng là túi tiền :moneybag::moneybag::moneybag: anh em.
Quan trọng là tài khoản anh em
Đôi co gì mấy việc linh tinh ai tham gia thì đóng
Ai không tham gia thì không đóng
Thế thôi cho đỡ mệt đầu
Lại tạo cơ hội cho chim lợn nó hót
Tập trung chiến tiếp
TẬP TRUNG GIỮ TÀI SẢN CỦA ANH EM KÌA
Đừng vì thông tin linh tinh này ảnh hưởng tới tài sản của mình
Chiều gom tiền cạp cổ tiếp
TÔI THEO LỆNH A7
THẦY A7 BẢO RỒI
THỜI BƠM TIỀN MÀ KHÔNG CÓ CỔ ĐẤT THÌ CẠP ĐẤT MÀ ĂN À???

2 Likes

Mở lại hoạt động của a xem đi em phải chim lợn ko, trẻ con cứ bô bô cái mồm

1 Likes

Có phải chủ tịch đâu mà ae tin? Chủ tịch mà phải đi kiếm 3 triệu vặt cổ đông để vào room à? Ông DIG DIG DIG cũng chỉ là cổ đông như ae mình thôi. Còn chủ tịch thật thì đang mải mê với các dự án thời gian đâu rỗi hơi lên F247?

15 Likes

Ai chứ bác là cổ đông dài hạn nhé, em trên diễn đàn thấy bác mấy tháng nay rồi

1 Likes

Cần bác chủ tịch vào xác minh cái ông thu phí nhóm. Chủ tịch ai lại đi ăn bạc lẻ của a e cd.

Nếu tránh thông tin ra ngoài chỉ cần lọc xem cd giữ cổ phiếu lâu hoặc lượng cổ nắm giữ lớn. Chứ đúng mà chủ tịch lập room thật thì đúng là buồn thật.

Túm lại tập trung chiến tiếp :muscle::muscle::muscle: