__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Sọc nổ lệnh lớn là mình đua theo.
Sọc không mua thì ae chẳng bán.
Sọc vay kho bán tiếp thì tay to mút hàng.
Trăm đường khó cho bọn ngu dám động vào cp có nội tại tốt. Tiến thoái lưỡng nan.
Giá đất cứ tăng, càng để lâu sọc càng bất lợi. Ae nắm chắc tay, chúng nó đợi hàng t3 về để đánh trận quyết định, dự là phiên thứ hai đỏ buổi sáng, tím buổi chiều. Sọc chết tiếp.
Nhược bằng không đi ngang 10 phiên cũng ổn, cho nhỏ lẻ chạy bớt thì cửa chết của sọc càng tăng.
Nó sọc từ 12x xuống cần 10 đồng nhưng khi phải đua lại lệnh thì ko dễ 10 đồng đã mua đủ. Từ 12x giả sử mỗi phiên sọc lấy 3tr thì đến nay cũng phải tốn 5-10tr cổ sọc xuống. Vẫn còn 2-3tr cổ nữa sọc phải trả cho kho.
Tôi đi guốc trong bụng chúng nó bh chỉ có thể chấp nhận đua lệnh để trả hàng. Không có cách nào khác được.

19 Likes

Cái này không phải vấn đề phí bao nhiêu mà căn bản nó xàm bỏ mẹ ra. Tôi biết acc đó ko phải chủ tịch, nhưng dù là người trong công ty cũng ko nên làm thế hạ cái tầm của DIG xuống.

2 Likes

chủ tịch thật nó lại bảo không lo đi làm ăn mà chỉ hô hào, hihi, thật hay fake cứ livestream được như bác A7 mới tính tiền, haha.

Cũng là cổ đông với nhau lại còn tìm cách cò quay tiền của ae, đm anh đỡ giá 12x-10x cho HIm Lam chốt đến giờ còn chưa thấy bờ nó lại còn định cắn thêm tiền của ae nữa. Tận cùng của sự khốn nạn.

3 Likes

Gom tiền ôm DIG tiếp
:ok_hand::ok_hand::ok_hand:

1 Likes

Sao bác bị đuổi khỏi room dig ■■■■■■■■ rồi à, mấy nay thấy mọi người hỏi thăm bác hoài

Bị out rồi

Chim lợn nó nhận vơ chứ chả ai rảnh đi làm room vớ vẩn vậy cả :))

1 Likes

Vào lại đi,

Thôi qua đây sinh hoạt mấy bác, cùng là cổ đông dài hạn không nên mâu thuẫn nội bộ như thế, bọn chim lợn bọn sọc thấy vậy sẽ đắc ý. Bác kia không phải Chủ tịch nhưng có lẽ là người nội bộ, trước giờ đưa thông tin hầu như chính xác 100%, uy tín xây dựng trước giờ. Hôm nay có lẽ là 1 sai lầm khiến nhiều anh em nảy sinh mâu thuẫn. Tóm lại A7 đã chỉ rõ đường sáng phía trước, ai có niềm tin thì theo, mặc kệ cá nhân nào

10 Likes

Có một đội khá to đang muốn xúc để bắt đội sọc ủn miễn phí, làm trâu máy ngựa gỗ để kéo.
Kkk

91 Likes

Tin tốt quá ạ.

Bị khóa chat rồi, có chat đc đâu mà vào

thế thì mấy cu sọc lại làm bạn với giun ,uống nước đái diêm vương ak đại ca.kkk

Mời cụ tổ về lại nhà củ ạ. Đang chờ cụ tổ lên kiệu. Đàn em đang mong chờ cụ về

Chiều lại đẩy giá mạnh thôi kkk

Tin tốt quá thầy ạ, lần này bọn sọc ăn mày ăn xin hết

Mọc đâu ra con dog lập nick thu phí hãm thế nhỉ. Bị ngu ah mà đi thu vài đồng bạc lẻ, mie thằng điên.

Chỉ tin vào A7 chứ k có chủ tịt chủ teo nào ở đây hết.

Chủ tịch cho vào room với, rồi xem mặt ct ra sao…