DIG hành trình đến 500k không còn xa!

ae cổ đông giữ vững chiến tuyến !

1 Likes

Đầu tư giá trị, còn lên diễn đàn chém cho vui thôi chả cần zoom kín làm gì đâu. Thị trường tự vận động, ae lâu dài sẽ có ăn mà

5 Likes

Ủng hộ thầy A7 về nhà cũ

1 Likes

Gọi là vào chém cho vui thôi chứ Tôi oánh = năm nên kệ mẹ chúng nó, chỉ giao lưu với AE chân chính, có trình đẳng cấp. Từ trước tết nhìn là biết sẽ có pha giảm mạnh hội F0 sẽ FOMO dính chưởng éo chịu được nhiệt, cắt lỗ, … mất tết vì chúng nó hô hào khổ người ta thôi, còn AE hiểu biết thì kệ cụ cho chúng nó diễn. Cứ thiên thời và định giá ĐÚNG là các Cụ NGỒI chơi thôi … Chúc các cụ khỏe và sáng suốt nhá

8 Likes

Chào ae, nhà cũ nhưng nhiều ng cũ đi rồi, về đây cho phong thủy, ae k nhắc lại chuyện bên kia nhé!

3 Likes

Thôi tôi hiểu mn đang rất bức xúc, sáng giờ tôi cứ soạn tin rồi lại xóa, soạn xong rồi lại xóa nhiều lần, giờ thế này, đầu tư lâu dài theo tầm nhìn của thầy A7, bỏ vụ kia đi các bác, giờ chỉ có tin và đi theo định hướng của thầy cho an toàn !

15 Likes

Nhà ni phong thuỷ tốt

1 Likes

Chuẩn bác ạ, bác kia mọi người gọi vầy chứ thừa biết không phải Chủ tịch thật, nhưng chí ít cũng là người có liên quan hoặc cổ đông lớn, khá có uy tín từ trước giờ. Vì A7 liên lạc với Chủ tịch toàn qua điện thoại, hôm stream gần nhất A7 cũng đã nói “có 1 bác trên f247 nói về vụ THM định mua Dig…”. Thôi thì cứ theo tầm nhìn thầy A7, không để bất cứ cá nhân nào làm ảnh hưởng. Bác “Chủ tịch” kia hôm nay có vẻ đã đi 1 bước sai lầm. Kệ vậy, theo A7 là được

4 Likes

Chỉ một việc mua và nắm giữ mà sao thấy ae khó khăn thế nhỉ,hihi

2 Likes

Cổ càng ngon các chiêu trò càng bẩn bựa và tinh vi. Mọi người nên cảnh giác

Ta về ta tắm ao ta, dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn, phải ko các cụ. Nhà cũ, phong thủy mới, chúc cả nhà mình may mắn, thịnh vượng​:money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face::wine_glass::beer::wine_glass:

3 Likes

Anh em cổ đông CHỐT sinh hoạt ở đây có các thông tin hỗ trợ từ Thầy A7 !!!

3 Likes

Về nhà thôi :smiley:

1 Likes

Ông @DiG_DiG_DiG không phải chủ tịch đâu, người nội bộ thôi. Chả hiểu như nào A7 còn thông tin free cho các anh em, ngày ngày bơm oxi mà ông kia định lập group thu phí. Mất lòng nhau ghê lắm, anh em về nhà cũ này oke hơn

10 Likes

Chúc mừng anh em, Dig _ Ceo đang trong quá trình tích lũy lại và tiết cung, chúng ta chấp nhận nhìn dài thì mới thấy những phiên như thế nào quá tích cực, đội sọc cũng đã quá yếu.
Dự là chỉ cần 1-2 phiên tích lũy tiết cung và hấp thụ T3 nữa thì sẽ cân bằng và phi tiếp rồi. Anh em thấy giá đỏ túc tắc múc gia tăng, đừng đến khi xanh tím lại FOMO hỏi mua được không.
Nên nhớ quỹ ngoại mua 3 triệu giá 91 - người nhà chủ tịch cũng mua giá 8x-9x nên giá này là rẻ.

9 Likes

thời buổi công nghệ nhạy hơn loa đài mak các bác cứ để ý làm gì mấy thằng giơ dáy nó tìm đủ mọi cách để la liếm hàng của mình.

1 Likes

Phiên hôm nay là đội SỌC đã sắp thắt cổ rồi, anh em đồng lòng giết sạch lũ SỌC !!!

1 Likes

mơ à mà về 13 hả ông. chả thực tế tẹo nào.

C-hó vẫn cứ sủa, đoàn người vẫn cứ đi. Lũ SỌC chúng mày sắp thắt cổ nhé, đuổi 5 phiên CE mà cover lại hàng =))

cứ CL vào thì cho cái cờ cho đỡ rác nhà

2 Likes