DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mình ko khoe, chỉ khịa ông trên nói mình bị đao thôi…chứ khoe j bằng đó…

Người ta trẻ thì giúp nhau phan tích cai j tri thức mình cũng học bạn cũng học , tư duy bạn cũng lớn lên, bạn nhai đi nhai lại chiến tranh trong khi nó ko liên quan a e người ta ko thích nên dưng lại bạn nhé, lịch sự thôi

1 Likes

Thôi ae kệ ông đao đấy đi, ngộ chứng rồi

11 Likes

DIG đang bị thèm khát lắm. Pao đã một lần chót dại một lần bán nương đi kinh doanh lãi to xog ko mua lại đc mảnh nương cũ rồi. Nên lần này quyết tâm sửa sai

Ngon đó bác…mong mấy tay to nhiều tiền xúc thật mạnh vào…keke

Kỳ vọng đã hết thì đừng cố chấp, càng ôm càng rơi dần thôi, đến lúc không chịu nổi thì cũng mất sạch rồi, những người vào sau khi hết sóng càng ngoan cố càng chết, kéo đc 2 phiên lại đi 3 phiên , lằng nhằng đến lúc về mệnh giá

Chào thạc sỹ kĩ sư ĐHBK, DiG làm 5 vòng nên giờ chắc đang cầm tiền? Cầm tiền thì gửi bank, hoặc, mua vàng; chứ tối ngày lo chiến tranh ở bển nó xì trét lại mắc bệnh tim mạch, sức đầu mà xài tiền kkkkk

Thấy bảo làm bốc cơ, nhân viên cty chứng khoán tuyển dụng mới cần bằng đại học. Còn đầu cơ, đầu tư chỉ cần có tiền, còn học lớp ba cũng được :slight_smile:

4 Likes

Ờ đấy, bọn mày khôn mò vào đây bú liếm làm gì. Mà nick là phục thù cơ à. Lỗ nhiều ko, thương

Mình nắm ITA giá 14 và VGC giá 48, TCB giá 49 DIG giá 65…ko cầm tiền

Vào những mức giá đó thì cụ lo chiến tranh cũng đáng đấy kkkkk

Giá mua ko quan trọng, giá bán lãi bn thôi…

Thằng thất bại

Lãi chắc rồi. Nên kệ các đại ca thế giới chiến tranh mõm đi :stuck_out_tongue:

Chúc mừng nhé, về đội Dig là lấy lại nương kkk

Bạn đọc lại ông đấy khịa mình trc lôi dân tộc này nọ ra

Nghỉ ngơi thôi a, vào khuyên a e cắt lỗ ạ. Hay lại làm vòng 16 năm nữa.

2 Likes

Ah sory…tại bác ấy chửi mình…ah mà thôi mình nhận lỗi…

1 Likes

Mày có đánh cả đời cũng không bằng đc bố mày đâu con trai, lo mà giữ nốt chút tiền lẻ kẻo lúc chết không có tiền mà chôn đâu

1 Likes

Không một ai thành công rồi vô ngực là ta nghỉ ngơi cả, nghỉ ngơi là ko phải đi đào đất chứ ko phải nghie ngơi trong đầu tư, nói chuyện mà đeo hiểu ông là tư duy j

1 Likes