DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Lời khuyên của nhà đầu tư 16 vừa về bờ

a em mình coi chim lợn là rác đi tranh cãi làm gì, kệ mẹ nó, tiền ai nấy tiêu

1 Likes

Ah xin lỗi bác nhé…mình sai xin nhận lỗi nhé…

Nguồn tin có biết tay to nào xúc chưa bác

Nhiều bác vào đây khoe tài, khoe giàu, khoe đang ôm tiền và đạo đức khuyên răn anh em bán thế nhở? Cứ mỗi chủ nhật hàng tuần lại xuất hiện cả tá người tốt lo cho người khác thế ạ? Bán rồi, lãi rồi thì đặt vé đi chơi đi, VN mở cửa đường bay quốc tế rồi đấy ạ, lên f hỉ nộ ái ố làm gì cho nó khổ kkkk

1 Likes

Chỉ cần bạn bớt nhắc đến mấy cái chiến tranh đi là oke, trao đổi xây dựng là ae hoan nghênh

chưa bác ơi, tin này toàn từ nguồn đáng tin cậy thôi, nhưng ko ai nói rõ cụ thể đâu.

Cứ kệ thì cuộc sống ko còn thú vị nữa…

Tôi không nhớ đọc sách nào có viết, đầu tư mà cứ lo lắng, thì nên bán hết đi :slight_smile:

lo lắng mai bán sàn dig đi bạn ơi cầm tiền cho nó yên tâm. Quý 4 nếu ổn có sóng thì bạn vào kiếm ăn

2 Likes

Keke…chúc bác đầu tư thành công…còn mai bảng điện sẽ đỏ rực…ai có tiền thì cân nhắc xúc mấy mã ngon mình quan tâm thôi…

Ôi nó nghêu kkkkk

Nhìn ava của ông mr Pao kia thì có thê ông ấy sở hữu chuỗi quán nhậu Pao ở Hà Nội đó cụ ạ. Tiền cũng cân băng cân đấy.

Mình cơ cấu danh mục tương đối ổn…mai có biến căng thì sú từng em chốt lời…Dig mình nắm 8% dm nên để đó làm của hồi môn.

Bác có thể phản biện qua câu hỏi của mình, thay vì để Media dắt đi ko? :slightly_smiling_face: mình tranh luận đàng hoàng nhé, như lập luận ở trên thì sẽ chả có war nào cả.

1 cao nhân cho hay

Thế bác có nợ nhiều ko?!

:+1:

Người ta sẽ không để hệ thống ngân hàng sụp, nhưng sẽ có kiểm soát bằng các biện pháp kể cả hành chính để điều tiết dòng tiền từ ngân hàng vào bđs.

Nhưng câu ấy đúng :slight_smile: Vì bác lo, nên mai bác bán đấy thôi kkkk

Học tập một cách có phê phán, chứ ko phải rập khuôn Thạc sỹ nhỉ. Theo tôi bác nên học lên Tiến sỹ, oánh cho nó máu kkkkk

1 Likes