DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tôi nói để bác hiểu mình đầu tư kiếm tiền…dựa vào kiến thức…may mắn…hay tâm linh…chứ còn A7 phím rồi ăn theo A7 thì còn j là nđt nữa…:joy:

Đi 5 vòng DIG rồi, giờ toàn vào tung tin chiến tranh. Cập nhật theo phút, như kiểu phóng viên vtv Đại Nghĩa từ Ukraina.

4 Likes

T éo có kiến thức gì hết, nhà t đầy tiền tiêu éo hết. Nghe A7 hay thì t mua thế thôi. Cần gì nhiều. Ông nhiều kiến thức lướt ác vào nhé

3 Likes

Bác mạnh. Dứt khoát :innocent:

Kaka…chọc bác chơi vậy thôi…nhưng bác nên tự nhìn nhận mình đầu tư kiếm tiền dựa vào điều j nhé…

Pv Đại Nghĩa bạn mình đó…còn cả Lê Hồng Quang nữa…ko tin đt hỏi thử đi…

T đầu tư cho vui chứ tiền nong quan trọng gì

Ông chắc gì nhiều tiền bằng người ta mà đòi đi khuyên người ta??? Nên khiêm tốn

Money no problem thì ok…:joy::joy::joy:

Em nghe nói tuần sau có đội vào múc thật đấy mấy bác xem chuẩn bị tiền mà múc đi. Em mới gom được thêm 500 trđ. Khổ thân.

T thấy b bị đao đao, kiểu ngáo ngáo, k biết phải k? Thôi dừng nhá,

Thôi ae dừng bàn luận vs ông bạn T+ này trong room nhé, để đanh sức thảo luận những cái khác hay hơn

Kaka…ờ khuyên vậy thôi…khuyên tốt mà…bác ấy nge hay ko là quyền bác ấy mà…

đừng tự tin thái quá, lời khuyên của ông bạn chắc gì đã tốt. Dừng nhé

Mình là Thạc sĩ kĩ sư tốt nghiệp ĐHBK Hà Nội…đao đao nó ko cho tn đại học đâu…:joy::joy::joy:

Kaka…nhìn mặt bác búng ra sữa vnm…thôi ko chấp…

Tuần nào chả có đội múc và sút…quan trọng đội đó có bn tiền…

Trên tttc làm j có bằng cấp chuyên môn, ông nghĩ mỗi ông học bkhn à, mang bằng về đúng chỗ đi, người ta cười cho

Cụ ngây thow thế, nó ôm j nó nói các cụ lại ôm hết của nó thì sợ cái j nó xả thì nó khuyến nghị chứ

Bạn học bkhn tức là học chuyên môn kĩ thuật nó ko liên quan cái nghề tư vaan và phân tích doanh nghiệp hoặc làm về kinh tế tài chính, tất nhiên bản học thêm trải nghiệm lĩnh vực tài chính và học tiếp tục về CFA hoặc một số cc quốc tế về tài chính kế toán thì có thể liên quan. Tất nhiên tôi đánh giá cao ai học hỏi đầu tư thành công nhưng người thành công ko ai khoe bằng cấp kĩ thuật

2 Likes