DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mua hàng cơ bản này cho an toàn cu, đừng vào đây hỏi nữa

2 Likes

B ơi, ở đây chắc ít người để ý chuyện đấy lắm. Đây pic cổ đông đầu tư dài hạn DIG. Nếu bạn chỉ quan tâm chiến tranh, bạn sẽ luôn cố tìm kiếm thông tin đó. Sẽ luôn bi quan. Covid cấm đi lại, tê liệt cả thế giới vừa qua rồi đấy.

Bọn pv quốc tế nó có nghiệp vụ đặc biệt để khai thác thông tin quân sự…tin thì đọc tiếng anh sẽ biết trc, còn sau ngày báo thanh niên, vnexpress…dịch lại báo nc ngoài…chứ tao đâu fai gđ cia mỹ…

MrPao nge giống tên dân tộc trên núi…nếu đúng vậy mình ko chấp…còn đưa bài báo ra nói mình đầu tư hàng cơ bản thì khịa còn thiển cận lắm…

1 Likes

Có thể có team xúc mạnh DIG vào tuần mới, dự 10% tổng cổ DIG; Khoảng vài team như này múc thì hay, cổ cô đặc như L14

1 Likes

-E hỏi bác, giờ ngân hàng giải ngân cho ai vay? Có miếng đất thế chấp rồi, vay thêm kiểu gì, giờ làm ăn thua lỗ, vay kiểu gì nữa. -Bds sụp nợ xấu ngân hàng sập, 75% tài sản thế chấp ở ngân hàng là bds.

• Giờ người dân rút tiền đi mua đất, giá đất auto tăng, nhà nước kiểm soát kiểu gì? Giá rau tăng, giá dầu tăng, đơn giản là năm ngoái quê e các bà mừng tuổi trẻ con 10k nhưng năm nay k ai mừng 10k nữa mà 20k là thấp nhất.
1 Likes

Mai tt đỏ nhưng dig xanh đấy, tay to tuần tới vào xúc

Quan tâm tới thằng thất bại đấy làm gì, kệ nó đi

1 Likes

Đúng r, khả năng tin tốt sắp đc công bố đấy

• Quê e Bắc Giang vùng núi. Nói đơn giản năm ngoái cỗ bàn bình dân 100k, năm nay 200k. Mừng tuổi trẻ con 10k, năm nay 20k. Điều gì cho sự thay đổi đó. Người dân ngta đã tự ý thức đc sự mất giá của đồng tiền. Thế k có lý gì để đất giảm? Tiền nhà nc bơm ra đc bnhieu nghìn tỉ, bác tính hộ e? Thị trường bds VN đáng nhiêu nghìn tỉ?
2 Likes

ko nói nhiều giai thích với cl làm gì thằng nào múc thì múc ko múc kệ mịa nó, nắm giữ dài hạn để ý theo phiên làm gì càng rẻ càng múc

1 Likes

Ông cứ lẽo đẽo theo bọn t làm gì, sợ thì bán đi có ai hô hào mua đâu. T ở trên núi là dân tộc đấy, nhà tôi đang thuê 10 thằng kinh dẫy nương đấy, còn tôi ở nhà chơi chứng với lên mạng chém gió

3 Likes

Mình mua và bán Dig 5 vòng rồi bác ạ…còn đây là pic công khai…tôi mún bình luận chém gió thì sao nào… ???

Vấn đề bạn quan tâm ở đây ko mấy ai quan tâm, ở đây đa phần giữ dài hạn rồi. Bạn có chạy 50 vòng nữa thì cũng chưa chắc bằng nhiều người ngồi yên đâu. Mấy cái tin chiến tranh đấy sang bàn với đội đầu cơ dòng P ấy

1 Likes

Thanh khoản trên 1k tỷ/phiên mà giá kịch trần thì mừng…chứ tk trên 1k tỷ mà giá sàn thì ko khéo tay to chạy tụt quần đó…

Càng biết càng thấy nguy hiểm, càng nguy hiểm lại càng thấy ngu

2 Likes

này giống kiểu broker ck là những người tuyên bố “sáng thứ 2 cổ X sẽ xanh tím, và đến tối thứ 2 sẽ giải thích tại sao nó lại đỏ” nhỉ

Keke…giả sử mai A7 live nói sút Dig vì lí do j đó…thì bố có sút theo ko…hay tự an ủi “đm mình nđt dài hạn mà”…trả lời đc câu hỏi này là bạn giàu…:rofl::rofl::rofl:

Ờ, ông ngồi đấy mà giả sử. Mai có chiến tranh thế giới rồi đấy. T ko thèm nc với ông đâu, ông cứ đao đao thế đéo nào ấy

1 Likes

Mình ko fai broker…chỉ là nđt nhỏ lẻ…