__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bán danh sai thời điểm kakaka

Nhục nhục thật. Chủ tịch kết hợp vs brocker đi lập room thu phí. Sợ hẳn

1 Likes

Cụ Chủ tịch ơi, cụ làm thế là cổ đông chúng tôi phải bỏ tiền ra để mua thông tin minh bạch từ DIG à. Tôi ủng hộ tất cả những gì chủ tịch làm từ trc tới giờ cho cổ đông, nhưng cái này tôi nghĩ Chủ tịch nên cân nhắc thêm. Thôi, cái này ta bàn sau. TẬP TRUNG GIẾT SỌC ĐÃ!

vl con chồn,

thôi ông im mẹ nó mồm đi…

Mới các thánh qua đây sinh hoạt, cụ tổ A7 cungz đã quay lại mái nhà xưa. Đi để trở về

6 Likes

Hãy để cổ phiếu vận động theo tự nhiên của nó, DN tốt tự khắc sẽ có dòng tiền vào, LOng Short làm cổ phiếu chả ra sao cả, tự dưng tạo ra lớp đánh T+

1 Likes

Về lại mái nhà xưa thôi, quá buồn cho nước đi của chủ tịttttttt :smiley:

nhất chí vs bác

@DiG_DiG_DiG ông này không phải chủ tịch DIG đâu các bác, chỉ là người nội bộ trong công ty thôi. Việc thu phí này hết sức dở hơi, chắc là thấy bán thông tin ngon hơn chăng. Tin chuẩn vẫn qua A7 ms là chuẩn nhất. Ông này chủ yếu là tin đồn thôi. A7 vẫn còn đang chia sẻ thông tin free cho các anh em, thông tin chuẩn xác, mà ông này lại định ủng hộ mở room thu phí. Nên dừng đi, mất uy tín lắm đấy. Anh em cổ đông nhỏ lẻ, mới vào thì nhiều người còn chả có thông tin, nhiều người thế chấp nhà cửa vay bank để đầu tư thì làm quéo có tiền vào group mà đóng 3 triệu

2 Likes

Cũng may là cái vụ lập room thu phí này diễn ra sớm để anh em DIG chân chính bớt hoài nghi về tính xác thực của ông chủ tịch trên này. chứ lúc cổ nó đang tăng ầm ầm mà vỡ lẽ thì chắc cũng tụt áp mấy phiên. H thì cứ yên tâm mà nắm giữ.

3 Likes

Ae tẩy chay chủ tịch lởm đi. Cty con kẹc gì mà thông tin cũng phải cần phí theo tháng. Kỳ lạ nhất trên sàn. Lại còn kết hợp vs bốc cơ bó tay. Com

1 Likes

Bác DIG-DIG-DIG là thân cận chủ tịch thôi . Trong Livetream anh Bảy có nói rồi đó . Tại các bác ko để ý .

2 Likes

Em giống bác, mua hàng tháng vì dig tốt, chứ có mua vì thông tin nhanh hay chậm, hay hô hào, nên kệ thôi.

đang âm tk đây mà kêu nộp phí, khi nào lên 200k đã kêu nộp phí thì ai củng chấp nhận

AE chú ý : Trong Livetream Anh Bảy có nhắc đến 1 người nội bộ của DIG ( Chứ ko khẳng định là chủ tịch ) . Theo tôi nghĩ bác DIG-DIG -DIG có thể là thư ký hoặc thân cận với dàn lãnh đạo DIG thôi

5 Likes

Biết ý của chủ tịch rồi ạ , cám ơn chủ tịch

Chim cút hết. Chả có cái thể loại nào như vậy. Cty tỷ đô con kẹc gì

Đồ con nhợn

Nick DIG-DIG -DIG đương nhiên ko phải là chủ tịch DIG thật rồi, ủng hộ quan điểm anh em quay lại nhà cũ thầy A7 đã về nhà cũ sinh hoạt : DIG hành trình đến 500k không còn xa! - #16791 bởi Vien_Phan

Mình chấm dứt sinh hoạt ở topic này !!!

1 Likes