__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Thôi qua đây sinh hoạt mấy bác, cùng là cổ đông dài hạn không nên mâu thuẫn nội bộ như thế, bọn chim lợn bọn sọc thấy vậy sẽ đắc ý. Bác kia không phải Chủ tịch nhưng có lẽ là người nội bộ, trước giờ đưa thông tin hầu như chính xác 100%, uy tín xây dựng trước giờ. Hôm nay có lẽ là 1 sai lầm khiến nhiều anh em nảy sinh mâu thuẫn. Tóm lại A7 đã chỉ rõ đường sáng phía trước, ai có niềm tin thì theo, mặc kệ cá nhân nào

10 Likes

Có một đội khá to đang muốn xúc để bắt đội sọc ủn miễn phí, làm trâu máy ngựa gỗ để kéo.
Kkk

91 Likes

Tin tốt quá ạ.

Bị khóa chat rồi, có chat đc đâu mà vào

thế thì mấy cu sọc lại làm bạn với giun ,uống nước đái diêm vương ak đại ca.kkk

Mời cụ tổ về lại nhà củ ạ. Đang chờ cụ tổ lên kiệu. Đàn em đang mong chờ cụ về

Chiều lại đẩy giá mạnh thôi kkk

Tin tốt quá thầy ạ, lần này bọn sọc ăn mày ăn xin hết

Mọc đâu ra con dog lập nick thu phí hãm thế nhỉ. Bị ngu ah mà đi thu vài đồng bạc lẻ, mie thằng điên.

Chỉ tin vào A7 chứ k có chủ tịt chủ teo nào ở đây hết.

Chủ tịch cho vào room với, rồi xem mặt ct ra sao…

Tốt quá , cho bọn sọc chết luôn cháy tk cho chừa!

biết nhiều mà hơn ah, đầu tư nhìn xa như a7 dạy và có khi mù , câm, điếc lại ăn tiền, các ông biết cho lắm vào xong nó doạ cho phát là đái ra quần kaka

A7 quen biết chị Châu, em dâu chủ tịch dig real, có đệ tử là a Cường stock là bạn của con trai chủ tịch, cần đéoo gì mấy thằng chủ tịch fake mới biết dc thông tin đâu :joy::joy::joy:, ace đừng có vào room thu phí vớ vẩn đó

2 Likes

Vào đi, để nói Ad mở lại cho. Vào nc cho vui

Đúng là vớ vẩn, cổ đông đã bỏ tiền ra mua cổ phiếu phiếu để đồng hành cùng doanh nghiệp, lại còn lập room thu phí gì nữa, giá cổ phiếu phụ thuộc cung cầu thực tế chứ làm thế này khác gì lợi dụng lòng tin của cổ đông để kiếm tiền, số tiền ko lớn nhưng nhiều thành viên thì lại thành lớn và rất lớn, chắc chắn ông có ý lập room ko phải là chủ tịch, còn đúng là chủ tịch thì cũng ko ra gì. Cổ phiếu thì đang lỗ chổng vó, chưa về bờ đã room thu phí, giảm cả mười mấy phiên, mới tăng 2 phiên đã hô loạn lên, đau đầu thật.

Tên này úp bô cổ đông xong còn lập room thu phí hút máu tận cùng ndt. DCM chủ tịch fake

Anh em Digger bình tĩnh, giữ sức đập Cl, nhóm này nhóm kia thì nhiều lắm ai thích thì tham gia ko thì thôi ko bàn luận nữa, chúng ta đồng lòng đoàn kết, còn các Thông tin TĐ vẫn được CT thông báo trên đây đầy đủ đó thôi, đồng hành lâu dài Với Dig cùng CT và A7

5 Likes

Suy cho cùng trên thị trường ck đầy lọc lừa và khôn lỏi sảo trá thì chỉ có A7 là tử tế và hào sảng nhất

10 Likes

bao giờ dig thông báo bán cổ phần cho cổ đông hiện hữu để tăng vốn điều lệ hả các bác ?