__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Nói thiệt ở đây ko có A7 hay CT nào hết, mua vì DIG thì mình cầm thôi

1 Likes

Ở đây ko có chủ tịch nào cả . Những người ko cùng một chí hướng ko là cái gì cả,sao ae ko nghe lời A7 . Cổ đông của DIG có A7, có 1300ha đất, có vĩ mô bơm tiền chống lưng . Thế thôi . Còn tất cả bọn chim lợn sẵn sàng đâm sau lưng ae. Ông trùm Phan Thị,Phan Quân dặn tôi thế .

Tình hình đất tăng ác lắm, không có đất bán.
Số giàu rồi sao cản đc

40 Likes

Cái cụ hổm giờ xưng danh chủ tịch DIG nay đòi mở rom thu phí kìa A7. Mọi người đang không vừa ý lắm. A7 xác minh vụ này thông báo cho anh em yên tâm chứ người mới họ thấy như này không biết sợ chạy mất dép.

2 Likes

Cổ bank các môi giới toàn khuyến nghị mua 34 bán 36 ha ha. Sóng thần đất nó khổng lồ nên xu thế sẽ hút hết tiền thôi

37 Likes

Biết phải hay không hay tay broker nào đấy fake. Nhưng cũng pải chỉnh vụ này không để ảnh hưởng lòng quân

1 Likes

thôi ae cứ kệ CT hay kg CT đi thấy thay cái avatar hôm trc là e thấy có điềm rồi, e thì biết là kg phải CT thật nhưng quan trọng là cổ phiếu vẫn ở trong tay ae mình là được, ae cứ đồng lòng theo thầy A7 thôi, chứ giờ các ae bán ra đúng là ý muốn của bọn nó rồi, cứ coi như nghĩ đơn giản là nick của CT đó bị hack đi cho nhẹ đầu kkkkk

24 Likes

Có đội nào to hơn đôi A7 sao kaka

còn cái píc mới hay cũ thì kg quan trọng đâu vì vẫn là cổ phiếu trong tay ae mình thôi, chứ các bác có lập píc mới sang píc mới thì cổ phiếu nó có chạy đi đâu đâu haha

5 Likes

Tiền đè gãy cổ luôn Thầy!!!

Thu phí là 1 nước đi sai lầm của bác thư ký chủ tach có nick name DIG DIG DIG . KKK

1 Likes

Không sợ kẻ địch mạnh chỉ sợ đồng đội ngu như bò.Công ty là, ăn đàng hoàng cần mẹ gì room kín.Có chim lợn mới tăng thêm gia vị,chứ toàn người cầm cổ dig lâu thì có chuyện mẹ gì để nói kkk

3 Likes

Đầu sóng,ngọn gió đã có A7 rồi .việc của chúng ta là ngồi im có tiền là xúc . Chỉ cần thế là đã thành công hơn bọn t+ rồi.

công nhận kín lại thiếu đi những cánh chim không mỏi, chửi ngày chửi đêm, haha.

Chuẩn

Có nhu cầu thì vô Nhóm, không thì thôi, có éo gì đâu mà nhặng lên

3 Likes

Ông kia chắc chắn ko phải chủ tịch đâu, A7 hôm nọ cx có nói là người nội bộ thôi nên các bác ko phải lo, chứ chủ tịch mà lập room thu phí tôi sút mịa hết đm

3 Likes

Chủ tịch gì mà chủ tịch , chỉ là ngươi thân với dàn lãnh đạo DIG thui .

Bố nhà ông chủ tịch fake sáng nay chắc ăn bả c hó nên cao hứng mở píc thu phí 3 tr :rofl:

2 Likes

Nước đi này quá sai lầm kaka, ko được ji còn ăn chửi