__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Cứ để nguyên như này hay nhất, kín mới hở , mới với cũ làm gì, để tiền đi ăn phở Thìn cái đã

Ae đâu cướp hàng cho ce sọc chết sặc gạch đi ! Để cover ce 20 trả lại

Tình hình căng thế anh em

Có vài điều bất hợp lý ở đây

• Không nên phân biệt cổ đông lớn cổ đông nhỏ làm gì, cái đấy tuỳ đk của mỗi người, tk có thể nhỏ, nhưng niểm tin của họ lớn. Tất cả cổ đông đều có quyền được biết thông tin về doanh nghiệp một cách nhanh chóng và khách quan nhất.
  • Lý do thu phí không thuyết phục, “ Thu phí để hạn chế chim lơn???” Chim lợn tuy ngu nhưng chúng ko nát đến nỗi ko thừa vài đồng bạc lẻ để đóng phí vào room Víp đâu :)))), cứ đóng tiền là CL cũng là cổ đông Lớn?
  • Tất cả ae ở đây đã trải qua rất nhiều sóng gió, họ đầu tư vì DIG có quỹ đất khủng, lại có thiên thời chống lưng, A7 dẫn lối, đừng lôi mấy tài khoản mới tạo để tạo room khôn lỏi ăn tiền lẻ, nó buồn cười!
  • DIG khủng thì có cả đàn chim lợn cũng ko sợ, chúng có đông, có sủa cũng chỉ điếc đít chứ ko thể làm ảnh hưởng đến DN được.
13 Likes

Nhẵn ko rồi hả bác

Cover gì mà tận 20 phiên

Hôm nay đã vậy ko biết mai T+3 có chịu đc ko :frowning:

Trên cái thị trường đầy lừa lọc này cần những tượng đài niềm tin như thầy .em cứ theo thầy xúc thôi chẳng nghĩ ngợi nhiều nữa ,cứ theo người giỏi nhất ,uy tín nhất Kk

3 Likes

Quyền mình vào room hay không do mình quyết, đâu tư lâu dài thì ko cần thiết vô room. Anh em không cần phản ứng thái quá, chưa kiểm soát được cảm xúc thì còn là mồi ngon cho chim lợn và tụi sọc

2 Likes

lực cầu vào đỡ rồi ae kk

8 Likes

Chim lợn nó không biết đóng 3tr vào để lấy thông tin, vãi chủ tich

thằng ngu sáng nay nó mở cái room thu phí. Bọn CL lại dc thể chụp ảnh màn hình đi rêu rao khắp nơi. 2 con lợn

2 Likes

kkk

27 Likes

Lạm phát kỷ lục như này thì cổ bđs và bđs tăng mút chỉ. Ae hold chặt DIG ko nghèo lại bảo tại số

2 Likes

Kho lương địch lại có rồi , thầy và chủ tịch hô anh em cùng cướp nàoooooooooooooooooooooo!11

Quả hồi từ 59.x lên 73.x rất giống quả hồi từ 73.x lên 8x rồi rơi tõm về sát 60. Tuần sau khéo lại tắm máu DIG. Đợi cuối phiên nay xem :))

Có cứt, mai thứ 7 mà

Mai mai cái đầu ông, mai ông đi tắm máu chứ chúng tôi mai nghỉ giao dịch nhé.

Thì thứ 2 tuần sau :))

Thi thoảng bull đểu phát nhốt thêm mớ rồi lại dò đáy mới. Thế mới nhiều bố khoe lãi cho lắm vào rồi tí toáy bắt đáy loanh quanh trên sàn lại nộp lại hết. Hihi

Tuần sau trần một mạch , thời nay cạp đất mới làm giàu, muôn đời vẫn vậy ,m!

1 Likes