__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Éo hiểu sao một số người vẫn tin thằng chủ thớt là chủ tịt nhể. Cái tội mạo danh cũng đáng truy cứu bỏ tù đó. Hài vãi shit chủ tịt ngồi đây chém gió hô hào liên thiên chắc dig giờ cũng đáng về 2k rồi :))

Dcm phí phiếc dẹp, thầy a7 lan tỏa và cho đi cả chục năm nay phí phiếc éo gì. F0 vào đang lõm sml 40-50% bày đặt phí.

1 Likes

lệnh bán khá to chắc của sọc, ae múc thôi

cổ cánh ngồi canh phiên ghét nhất cái bọn lướt lát hôm h nó mua để tế cụ nó hay sao mà chẳng phải đánh lên mấy ông cứ nó rung cho lại vác ra fomo r nó sàn cho lại kêu gào .chứ cứ mua để đó đầu từ dài hạn thì đâu ra nông nỗi sàn hàng loạt thế tạo lập nó xét tâm lý trên hội nhóm diễn đàn room blabla r nó nhảy vào nó ép cho ói hết ra thôi nên cứ mua xong nằm im bao h đc giá thì bán thế thôi em 119

4 Likes

Về nhà cũ thôi, từ ngày chuyển sang đây đen vcl

3 Likes

Hôm nay giao lưu để biết nhau nha @tainguyen

1 Likes

dm thằng CL nhé, cút

1 Likes

gap dưới lấp rồi thì gap trên sẽ lấp thôi, đoạn này nó hơi lình xình thôi bác

3 Likes

Bình tĩnh…đáy sau sâu hơn đáy trước. Đọt sau thấp hơn đọt trước…

ừ, cứ ngồi sủa đi nào CL, thằng hèn mọn và nghèo nàn kkkk

2 Likes

Sọt thắng cmnr :slight_smile:

Bố chỉ thấy chúng mày chết chứ các bố ôm cứ sau 1-2 năm lại x5x10x20… Ngày càng thấy giàu. Chỉ bọn mày chết như con c.hó vì ôm tiền và ngành khác

19 Likes

Lãnh đạo gì thằng C HÓ đấy

Dám thề con mẹ mày chết kẹp oto nát đầu vì nói láo ko??! Dám hãy sủa .
Đẳng cấp bố uy tín lẫy lừng những loại hèn như mày đéo đủ tuổi

24 Likes

Toàn mấy thằng mõm đéo có cổ BĐS nào vào CL, nhục vl

2 Likes

ai ở đây cũng lớn rồi cũng có tư duy có suy nghĩ của riêng mình. Cái thầy cho là kiến thức là sự giàu có trong tương lai, mày đần độn không hiểu thì cút mẹ mày đi. Để người khác người ta hiểu nta hành động. Ai lùa, mày ngu fomo giá tím tham ăn ngay ăn luôn thì chết cha mày đi.

Ko hiểu phiên hnay đánh ra sao nhỉ. Gần sàn

Nhỏ lẻ ko đỡ nổi.

Hay để thứ 2 bọn t3 về ko chốt

100$/cp là vốn hóa 57.489.096.200$ @@ unbelievable