__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

:))) m ngu lắm m tin đây là chut tịch à, đây chỉ là nhà đầu tư cá nhân bthg người ta đi vào làm việc trực tiếp với chủ DN. M ngu ko đi khảo sát người ta làm giúp rồi còn đòi free. Ngu còn sủa

3 Likes

Về đc 100 thì mày đi đầu xuống đất nhé kkkk

1 Likes

giá giảm mà vol bé tẹo thế kia thì lấp gap, test đáy để phi chứ gì nữa

5 Likes

DIG về đến 100 thôi là nó đi đầu xuống đất đó Thầy, chưa cần nói đến hơn nữa.

2 Likes

Cho đội T+ ăn ít thôi, đéo ai kéo cho mấy ông T+ chốt vào đầu.

2 Likes

Con C.H.Ó này giờ m muốn chơi kế phản gián chia rẻ anh em nội bộ ạ

1 Likes

trần được 2 phiên , mở room thu phí, méo mó thật bạn ạ

1 Likes

Vào room 3 trieu/1 tháng, chủ tịch nói phô diễn sức mạnh. Rồi sức mạnh đâu ko thấy chủ tạch.
Dm vì vài đồng lẻ mà thấy đuoc bộ mặt thật mấy nay. Tưởng thanh cao lắm thì ra cungz thế

8 Likes

ơ cái thằng này, mày chửi lộn à, mày mới là thằng hèn chứ, t gọi là thầy kệ t , mày ý kiến gì, úp hay k úp đéo mượn cái loại mày

1 Likes

Thế động lực nào khiến mày lên diễn đàn chửi bới, nguyền rủa người khác thế ?

Mày sắm vai anh Hùng cứu rỗi thế giới loài người hả Cu ?

Đủ trình tạo Pic phân tích đi Cu ?

Đừng dùng cái mõm nữa OK ?

4 Likes

có thằng nó giả danh CT DIG lập room thu phí 3tr/tháng đề nghị ae k bị lừa mất tiền oan. Mấy thằng mất dạy ăn tiền của cổ đông chân chính DIG

1 Likes

Bọn mất dạy lừa tiền NĐT chứ tin cái èo gì chúng nó, ae NĐT F0 đừng để chúng lừa mất tiền oan mấy thằng CT Fake

lái để ông bán à, ko có đâu nhé. hihi

Chúng mày đừng la lối om sòm dùng cái não mà suy nghĩ đi.

Tao lấy ảnh cũ lập một cái nhóm z.alo lùa tụi bay vô kiếm 3tr tiền lẻ.

Thắng nào ngu thì đứt

Còn chúng mày lên mạng phải tỉnh táo nhé

Ngây thơ ăn LON đấy

3 Likes

chắc gì đã là cổ đông chân chính, nay bán mai mua suốt ấy mà, tất cả vì lợi ích kinh tế thôi, còn nếu mình cổ đông chân chính thật thì mua vất đó rồi quan sát tình hình công ty thôi

Thằng lol này méo biết gì , nói như trẻ trâu

1 Likes

CT fake ăn 3tr của cổ đông nhỏ lẻ, CT thật k ai kiếm tiền lẻ vậy đâu.

Cho hỏi b đang làm nghề gì :)) mà bạn thông minh thế chứ lị :))

mới giảm có một phiên thôi mà ì xèo lên cả. các ông phải chuẩn bị tinh thần cho phiên ngày thứ 2 bọn lướt T chốt lời nữa đấy. 2 ngày cuối tuần lo đi chạy tiền đi, thứ 2 múc mạnh vào cho tôi! ĐÁY RỒI!!!

4 Likes

Hoá ra là em Tươi vợ của A7