__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Thế ông là ai, đệ của ai?

Ko.phải chủ tich DIG, móa chủ tich nào kiếm bặc lẻ vậy

@DIG_500 này là môi giới chứng khoán đấy mà

1 Likes

Dig_dig_dig khả năng chỉ là thân cận của chủ tịch, nếu vậy thì là việc tốt vì:

1. Chủ tịch Tuấn chuyên tâm hơn vào phát triển doanh nghiệp
  2. Vẫn tồn tại kênh thông tin giữa DIG và cổ đông, cung cấp đến cho anh em thông tin quan trọng lúc cần.
2 Likes

M ra đường gặp t oánh chết cụ mày

ah nay và 2 ngày cuối tuần… bầy chim lợn bận rộn làm việc ngày đêm r… hot líu lo vui tai ghê… cơ mà a thích gáy khỏe lên nhé các chú

2 hôm Trần ko dám đu. Lại đợi giá giảm để lên thuyền

Đúng là thần kinh, lập room thi phí về các thông tin chia sẻ về DIG. Tác dụng ngược.

Nay các cụ vờ lập cái room mục đích để khẳng định ô chủ tịch trên room này không phải là chủ tịch xịn. Điều đó chứng tỏ chủ tịch thật đang bận chứ ko có thời gian mà lái cổ phiếu đâu a e ah.Theo quan điểm cá nhân là vậy

Room hay ko room ae ai vào thì vào thôi. Tôi trung lập, tôi thấy ae bh nên chú ý vào cavs vấn đề khác quan trọng hơn đây:

1. Phiên nay đỏ không hẳn xấu, thứ nhất là vol bình thường, có thể nói là thấp. Có vẻ các bên đang cẩn trọng bởi yếu tố t+.
    Thứ 2 t+ bán chốt lời thì short sẽ mua dần trả hàng lúc đó đội cá mập lao vào đua cùng sọt tỉ lệ thắng cao hơn, lực đẩy mạnh hơn. Nhược t+ ko bán vol bé thì sọt vào trại tâm thần sớm.
  2. Vĩ mô bên ngoài vẫn đang ok, khi đầu tư công vẫn được đẩy mạnh, giá đất bên ngoài tuy bị đè nén cuối năm nhưng cũng không ảnh hưởng tới sự tăng giá chung ở một số khu vực. DIG, CEO vẫn đang nằm dưới giá trị thực rất nhiều. Cuối tháng 2 cp sẽ khởi công nhiều dự án có lợi cho DIG. Đó là điều chắc chắn.
    Tôi dự đoán DIG, CEO, L14 cuối tháng 2 đầu tháng 3 sẽ nổ to nên sẽ tiếp tục múc và nắm giữ.
  3. Sóng bds là sóng to nhất, dài nhất, khốc liệt nhất, chính phủ có thể kìn giá tăng phi mã nhưng không thể điều tiết được lòng tham của xã hội. Nên ae nào kiên nhẫn đi tới cùng với DIG khi các dự án ra hàng, để ý tiến độ chung, giá bán sẽ thấy biên lợi nhuận lớn, các ndt nhìn ra cũng sẽ quay lại ủn giá lên. Trong ngắn hạn không quan trọng. Dài hạn mới là điều chúng ta nên quan tâm.

Khi xưa Việt Vương Câu Tiễn nằm gai nếm mật, chịu bao khổ cực, rút cục cũng vì mong muốn trở về quê nhà, vị trí thuận lợi, đất đai trù phú, phì nhiêu, nên chẳng mấy chốc lập lại nghiệp đế.
DIG có thể giảm vài phiên do tâm lý đu bám nhưng nó luôn là con hàng được nhiều người chú ý, kể cả những người mới tham gia thị trường thì đây là lúc họ giải ngân vào tiếp.

Người lướt lát ra đi, kẻ đầu tư ở lại. 5 năm nữa sẽ biết ai thắng ai thua, ai được ai mất. Tôi chờ chục năm để đánh trận này, cũng không dễ gì bảo tôi ra hàng sớm được, cũng mất 50% lãi những tôi dám đánh cược vào A7, vào DIG. Thậm chí tin DIG sẽ về mệnh trong năm nay. Ae bám chặt, ngồi lì ở đó đừng để giống như con mèo Trạng Quỳnh mà A7 đã kể cho ae. Những bài học tuy đơn giản nhưng ko mấy ai làm được.

39 Likes

:flushed:

1 Likes

Sanh viên chưa tốt nghiệp thôi bác.
Thích nói chuyện đầu tư, vĩ mô các thứ nhưng không có nổi 5tr vào kèo.
Nên ignore nó đi, mất thời gian, tôi cũng hết hứng thú với nó rồi, mất tính giải trí kkkkk

2 Likes

Vẫn là bác chín chắn nhất

Buồn cười nhất là lúc còn cầm DIG, trong room đội mõm dài nó hô hào : cạn cung, vol bé, siết vol. Cuối cùng nó vẫn nhấn enter nhanh hơn mình.KKK

thế là bác bán rồi ạ, DIG về 4x thì chắc k có đâu,bác cứ chờ nhé, về thì chúc mừng bác còn k thì mấy nữa ủn cho chúng em lên nhé bác kkk

1 Likes

Tôi múc dig và gia nhập hội người điếc và lác lâu rồi. Đỏ là cơ hội, thi thoảng vào xem cho vui. Ae nhớ cho trên cái tt này mình chỉ là hạt cát trên sa mạc nên tìm được chỗ nấp rồi thì cứ ngồi im. Nhảy ra nhảy vào kiểu j có lúc cũng bị địch nó tóm. Kkkk. Nhắc ae thế thôi tôi đi nấu cơm cho vk đây đến giờ rồi ko ló mắc chết. Kkkk

10 Likes

mình trình gà. ko hiểu đang giết sọc lại như thế này. nghĩ mãi ko ra.

Sao bác biết

thế nếu hnay sọc cover lại dần rồi thì sao bác?

Ra sức spam, chim lợn, vì sao???

VÌ CỔ ANH NÓ NGON!

1 Likes