__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

ảo thật , lập room thu phí . Bó tay. Ban đầu mình còn tưởng bác này trong cty ai dè chắc broker thôi. :joy:

Chym mạnh vào
Gọi cả họ hàng ra sức mà chym

Thôi ace ơi; lập pic mới thôi

1 Likes

Lần sau chim thì đổi cái ảnh khác cho nó tử tế nhé.

Các ông nhìn giới đầu tư tài chính, mấy cụ tinh hoa lão làng có cụ nào nay tăng thì hả hê, nay giảm thì co giò chạy mất dép?

Người ta nói “mặt lạnh như tiền” ae ai hiểu sẽ biết khi đầu tư, cũng như trong đời sống có những trận đánh tưởng chết đến nơi, càng hoảng loạn, càng chạy càng chết. Khi xưa bik bắt nạt nhiều mà tôi cũng học được rằng, trước những kẻ thù mạnh, bản thân mình sợ hãi cũng chẳng thay đổi được gì.

Đằng sau A7 là bao lần trồi sụt, bao phen đệ tử đi theo đều mặt như cắt tiết, bao kẻ sợ chết chạy thoát thân nhưng những người ở lại ae đều thấy bao người thành công, bao người bh lại cùng nhau đi bơm oxy cho người khác, tôi ns chuyện, thử hỏi vặn ae nó trả lời rất đúng, rất tốt ấy là tôi mừng cho mn.

Quân của A7 toàn nông dân, chân đất mắt toét mới tham gia thị trường, trong mắt bao người cũng chỉ nhìn như bọn nghĩa binh ô hợp, nhưng đằng sau đó là thiên thời ủng hộ, là một vị quân sư tốt và những anh tài trẻ tuổi.

Đừng nghĩ đầu tư là dễ dàng, cũng đừng mong một sớm một chiều mấy ông mới vào thị trường có thể dỡ nhà người khác ăn ngay. Đánh nhau dăm trận thắng thì ông nào cũng như thánh như thần, nhưng thua một trần là đổ lỗi, viện lí do lí chấu.

“Thằng yếu sợ thằng mạnh, thằng mạnh sợ thằng ngu, thằng ngu sợ thằng liều”

Bởi vậy mới nói, tìm được chân chúa rồi thì dốc lòng mà theo, cứ bán tín bán nghi chỉ là bản tính của bọn nghèo rách.

Trận Xích Bích này chắc chắn thắng, ông nào tử thương đừng đổ lỗi cho A7 mà hãy đổ lỗi cho chính mình không chịu rèn luyện, tu dưỡng, không đủ tầm nhìn và niềm tin để đi tới cùng với doanh nghiệp.

Thudao kính bút!

39 Likes

Ai cũng như A7 và hiểu đc tầm nhìn của A7 thì chim lợn, media, broker,… chỉ có khóc thét. Kkkk

Dear Thudao, nói hay quá, nhờ bác A7 mà đánh ko phải rình rập từng phiên, có bao nhiêu thời gian làm việc khác, haha.

1 Likes

chuẩn bác.:+1:

Cứ để nó chim cho vui bạn ah. Thằng bán chui cổ phiếu này phải táng cho nó ra bả đi

Mới có mấy phiên đầu năm, rảnh rỗi đi du xuân đi để mấy bác chim lợn hoạt động ủn píc lên đầu chứ, khà khà.

về pic cũ thoi. :grin:

Câu này hay bác.

Ko vào thì thôi cj, kệ mẹ nó :)) tôi mua DIG khi Thầy A7 chưa vào vs cái tk DIG DIG DIG chưa tồn tại mà vẫn trụ đến giờ đây thôi :)) thiếu nó cũng chả ảnh hưởng hoà bình thế giới. Ko nên bận tâm làm gì

5 Likes

Sao so sánh kém thế, người ta bỏ tiền ra để người ta học, kiếm được tiền tỷ thì liệu có ngon ko :)) hơn nữa đây là sự lựa chọn, ko ép buộc cô ạ.

Người ta biết bỏ 170tr ra để học thì cũng ko cần cô dạy khôn đâu :slight_smile:

Úp hay không thì cứ để thời gian trả lời :)) đây nhiều người hô úp bô rồi, ai cũng nghe hết rồi, không có gì mới.

Có hai vấn đề cần phải làm rõ.

1. Người đứng tên nhận thu phí là ai và sao lại thu phí, cái này nếu đại diện cho CT thì cần phải giải thích rõ
  2. Tại sao lại không báo trước cho cổ đông về cái phí này? và giải thích sao lại có phí như vậy.
    Đề nghị admin nick chủ tịch nói rõ.
4 Likes

Tôi bán rồi, vào đây chọc ghẹo bọn hô hào cho vui thôi. 4x về được thì tốt. Không thì đợi gd ổn định lại rồi mua.

Giọng văn hùng hồn lời văn đanh thép, hiệu triệu nghĩa sỹ tứ phương cùng nhau đoàn kết theo giá trị doanh nghiệp, bền gan vững chí, kiên nhẫn cùng Dig để giàu sang Phú quý. Cám ơn Thu dao

3 Likes

Đã gắn mác chủ tịt thì đừng để ảnh hưởng đến chủ tịch thật đồng chí ji ji ơi. Khôn 3 năm dại 1 giờ.

1 Likes

Tôi cũng chưa nắm được chúng nó sọc bn. Nhưng ít thì ko đáng ngại, còn nhiều thì bh chắc sợ xanh mặt r. Còn tính thêm yêu tố thời gian xem nó sọc lúc nào nữa. A7 bảo có tin đồn sọc khá lớn, các kho hết hàng. Giả dụ tin này là thật và nếu như nó sọc vào hôm đục hỗ trợ để mong ndt thoát hàng kéo giá giảm tiếp cho đúng mô hình cây thông thì tôi chắc chắn chúng nó còn kẹt nhiều. Ko thể cover tất tay trong một phiên được, vì giai đoạn này ít người bán ra, chủ yếu toàn t+ chơi với nhau.

8 Likes

Cổ đông mua công ty họ đương nhiên phải nhận được thông tin minh bạch về công ty rồi, tại sao lại còn thông tin mật với không mật.
Bản chất thông tin chuẩn hay không thì cũng không thể nghe từ 1 phía mà không xác minh được.

2 Likes