__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

dẹp đi ông ạ. xấu mặt cổ đông dig với các cổ đông khác.

1 Likes

thu phí là thấy vớ vẩn r

1 Likes

Những thứ không thể định lượng, tự suy diễn chủ quan. Là đặc sản của anh em mõm. Kkk

Anh chủ tịch đưa rum 3tr có lí do.ai muốn vào,không biến.có đéo gì mà ì xèo.múc giá 25k thằng nào bán xuống anh múc nữa đó.:laughing:

2 Likes

Một tin ngoài lề cho các bác là thị trường nhà ở Mỹ vẫn tăng khủng khiếp do cạn cung và cho vay dưới chuẩn cộng với xu hướng mua ở vùng ven . Có vẻ 2007 đang lặp lại

2 Likes

chuẩn hay ko thì còn cần tính xác thực.
vấn đề cổ tức dnghiep bác nói chia bnhieu %?
cổ đông dig xuống tiền mua dig, mà lại phải mất tiền để mua thông tin doanh nghiệp mình đầu tư.
chán!

1 Likes

AE nên nhớ trên này chỉ có A7 và ae đệ tử A7, chủ tịch sẽ không bao giờ lên đây … nick @DiG_DiG_DiG cũng là một nhỏ lẻ thôi… Tất cả chỉ có A7 và nhóm ae A7 theo thiên thời là hào sảng . Còn lại sự tham lam, ngu xuẩn của thằng đầu đất Minh Tuyền … Ae bỏ đi .

23 Likes

Chuyện vặt bỏ qua đi.

3 Likes

Hồi tháng 7,8 e cũng nghiên cứu và hỏi bạn e ở mỹ anh giá nhà và giá thuê cũng tăng khủng khiếp đây là xu hướng chung của thế giới. Khả năng cao chúng ta sẽ đc chứng kiến sóng thần 2006 một lần nữa

2004-2006 fed liên tục tăng lãi suất từ 1% lên 6,5% kết quả thế nào các bác biết rồi đấy ạ

Môi giới Cti ck nào đó,có tham gia dig.

2 Likes

Lần này còn thiếu cung nữa bác, chắc phải gọi là bố của sóng thần :smiley:

Chính xác, môi giới CK có tham gia DIG mượn gió bẻ măng kiếm tiền

B mua DIG vì chủ tịch fake ah? Chỉ là tay nào đó nắm đc ít thông tin rồi lên đây hô thôi. Vài lần đúng,có ít niềm tin của mọi người nên lập room thu phí.

2 Likes

Buồn quá anh em nhỉ, Thu phí chẳng ra thể thống gì,

Đúng bác. Anh em đầu tư dài hạn thôi, nhưng việc vừa rồi nó tào lao quá

1 Likes

Ông này nói lắm vđ

1 Likes

Đúng rồi b. Ai nắm giữ đc DIG cũng gan lì và bản lĩnh lắm. Thấy bên f31chin các bác ấy cũng chuyển nhà liên tục, bên này cũng vậy. DIG, CEO bị dìm, bị nói xấu, bị chim lợn kinh khủng. Thôi lại quay về pic cũ vs ae thôi.

2 Likes

Cái giá của 3 tr là hơi đắt. J chứ chắc đắt hơn rất nhiều giá trị thực của nó phải ko các ae. Kkkk

1 Likes