__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ngừng sinh hoạt ở pic này đi các ông ơi. Về lại pic cũ cho phong thuỷ tốt chút nào!

2 Likes

Ông cầm DiG mà như CL ấy, ông um sùm lên để làm gì, để Dig vào giải thích rằng thjf mà là t bị hack… bla, hay là lại đòi A7 nói về vấn đề này k được để cho ông thêm niềm tin ? Tôi nói thật ở cái thị trường này, có những cái nhìn là vậy nhưng k phải vậy,niềm tin thì cũng phải cầm chừng. Chỉ có niềm tin vào quyết định vào bản thân thì nên duy trì thôi.

6 Likes

Khi mọi chuyện dần rõ ràng hơn thì giá cp sẽ bay tiếp.
Chờ xem tuần sau DIG thế nào.

10 Likes

Đồng đội thì có thằng this thắng that, có thằng ăn xong thì khen có thằng ăn xong vào chửi. Kệ mẹ chúng nó chứ lại cứ quan tâm làm đéo gì mà ảnh hưởng tâm lý

2 Likes

Hôm nay nó thu phí, ae người hôm nay mất nặng về niềm tin và tiềnbạc. Đúng ra phải qua giai đoạn này rồi đưa ý kiến một cách từ từ, để ae không bị sốc

1 Likes

Bạn tốt, thế bà hàng xóm đi nói xấu bạn thì b thành người xấu ah. CL nó cũng như bà hàng xóm kia thôi. Phải có niềm tin vào quyết định của bản thân chứ.

1 Likes

Vận mệnh của Dig không phụ thuộc vào 1 cá nhân. Bác cầm Dig vì lý do gì vậy? Vì nick ấy hô à? Chẳng có gì quá to tát mà xoắn tít cả lên

2 Likes

11 cây sàn t còn đéo sợ CL huống chi cái việc của 1 ông dở hơi nt

Công nhận vào đọc pic này vui thật, như phim vậy, tính giải trí cao. Kk

1 Likes

Nhưng không sao AE DIG, mình nhớ A7 từng nói chấp cả chủ tịch vì mình đầutư theo thiên thời và giá trị DN

3 Likes

Đất sót đến đít rồi

5 Likes

Nghe ấm lòng người đu đỉnh đến sau như em quá bác ơi. Cảm ơn bác đã chia sẻ để có niềm tin giữ đến cùng.

Tôi đề nghị các ông vào nghe lại clip của A7 nhé, xem lại xem mình mua DIG vì cái gì. Cứ đỏ vs sàn là quên cmn hết bài thì đánh đấm gì.

2 Likes

M

Mình giữ 11 phiên lau sàn, nhưng cảm ơn A7 và bác là người tử tế

6 Likes

Còn tôi nói thật, tôi đầu tư lần này một là về hưu 2 là tiếp tục làm lụng, còn trẻ con sức tôi k ngán, tôi chỉ sợ bản thân k giám nghĩ giám làm thôi.

5 Likes

Mình qua xem đất Long Tân và rành về Vũng Tàu và tin anh A7 nên ôm kỹ

3 Likes

Trên thị trường này hy vọng có 1 người như A7 để sử sách lưu danh

1 Likes

Quản lý vay vốn của bên tổng DIG nhé :)) nắm dk ít thông tin lên ns thế mà nhiều cháu vẫn tin là chủ tịch :))

3 Likes

Tôi đến layj :joy:

Sinh năm bao nhiêu mà tính về hưu sớm vậy bác