__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

K nói đc câu nào động viên, khích lệ tinh thần ae cổ đông thì im mồm mẹ đi. Càng nói càng lộ NGU

2 Likes

Em đẹp thế này dc vào Room ko bác?

1 Likes

Nếu ông nào bị chim lợn gây hoang mang thì đã bán cổ phiếu rồi, mà cũng thanh lọc luôn cần gì phải sợ.

Đây không phải Chủ Tịch DIG nha Cụ

Bác ý là một cổ đông gần thông tin Chủ Tịch thôi

4 Likes

Em f0 muốn hỏi bác về việc chia cổ tức ak.giả sử em có 1000 cổ dig thì chia cổ tức 20-40% bằng cổ phiếu tức là em được mua thêm 200-400 cổ dig với giá 10k đúng ko bác.hi vọng bác trả lời giúp em ạ.cảm ơn bác

Tui theo dõi bác từ lúc đầu nhóm dig anh đức lối củ lập, tui cứ khăn khăn là chủ tịch thật hoặc người thân cận chủ tịch. Đi đến mấy nhóm zal ai cũng bảo là fake tui toàn đứng ra cải tay đôi bảo vệ bác là ct thật.
Còn bảo với bạn bè là chủ tịch thật đó, thông tin chính xác cứ mua vào đi

Mà sáng nay bác làm thế làm em vỡ lẽ ra. Em tức quá. Làm mất niềm tin quá bác ơi.
Chán cả ngày méo muốn nói thêm

7 Likes

Xã hội hay room thì cũng có người này người kia, không nên phân biệt cđ lớn hay nhỏ, ngay cả CL cũng là một thành phần phản biện quan trọng cho cho doanh nghiệp tốt hơn, mình cũng giữ trên 50k nhưng cũng ko nghĩ lớn hay nhỏ gì cả

3 Likes

Các Room của Đệ Tử thiện chiến Thầy A7 sinh hoạt chia sẻ thông tin, tình hình hoạt động cty làm ăn, tất cả đều Miễn phí hết còn những Room thu phí đều mạo danh giả mạo ae đừng tin.

1 Likes

Em nghĩ không cần lập room gì đó, ai theo A7 lâu dài mà bị kích động bởi chim lợn thì xứng đáng không ăn được chút lợi nhuận nào từ Dig. Hiện tại trải qua bao thăng trầm, thứ làm các cổ đông lo lắng không phải chim lợn mà chính là room za.lo này đấy ạ

3 Likes

Thì 1 số AE vô rồi chia sẻ thông tin lại, có sao đâu. Sao để như ở đây được, xuống tý Lật mặt quay lại cắn như cờ hó, toàn thấy chửi nhau…

Chia cổ tức bằng cổ phiếu là thưởng thêm cổ phiếu dựa trên lượng cổ phiếu mình nắm giữ, tuy nhiên thị giá sẽ bị chiết khấu cho phù hợp. Cái bác nói là quyền mua cổ phiếu rồi

1 Likes

Chúc Chủ Tịch buổi tối an lành, cuối tuần vui vẻ

Ủa rồi lí do thu 3 triệu vào room thì sao không thấy nói ???

1 Likes

Thanks bác nhiều ak

1 Likes

Thôi ông im mẹ mồm ông vào đi. Chủ tịch cái loz. Để chặn chim lợn thiếu gì cách, spam thì kick nó ra. Bày đặt, khôn như ông quê tôi cho nấu giả cầy hết rồi.

3 Likes

Room vẫn còn kêu đóng 3tr mà, có duyệt free đâu.

Không nên để những thứ vớ vẩn ảnh hưởng đến hành trình đầu tư của ae , xét cho cùng cái room kia chẳng ảnh hưởng gì, thích thì vào ko thích thì ko vào, thông tin thầy A7 có chia sẻ ae là ngon rồi, A7 bảo rời tàu là tôi sút

4 Likes

Vâng e cám ơn bác.

1 Likes

thôi không cần bày trò xàm lol nữa kaka, nick này bị mất hết uy tín rồi, nước đi của nick đã quá sai

Túm lại mầy là chim lợn hay chủ tịch fake.

1 Likes