__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bác dựa vào đâu đấy ạ ?

1 Likes

Sáng nay ngồi ăn sáng thấy vtv đưa toàn tin bds bán vù vù. Khả năng vtv cũng quy phục A7 đến nơi, ae chim lợn còn gáy đc nốt phiên sáng. Chủ tịch đã hạ lệnh CE hnay rồi

3 Likes

Em vẫn còn 10 củ, tiếp với vào đạn với các anh em, góp sức nhỏ

2 Likes

Đất e mua ở q9 cũng đc cu môi giới ruột của e mới thông báo nguyên văn là: “đất a mua lại tăng rồi đó a, mà mặt a mua hiện kg có ai bán ra”, giá tăng và lại còn dân khôn kg ai bán vì bán cầm tiền còn lo mất giá tiền, thì làm sao có vấn đề gì phải sợ, chỉ tội đám F0 tâm sinh lý kém mới bị media dọa rồi thị trường nó đạp cho mấy phát mà 2 chân xoắn hết cả vào nhau, lúc ngon thì mấy đồng chí này thề thốt đến lúc tt có chỉnh thì lại cóng hết cả sao mà làm đại gia đc kkkk

5 Likes

Sáng đẹp trời như hnay ko thấy chủ tịch hạ chỉ nhỉ

thằng ngu như ■■■, thế nào gọi là hàng đầu cơ, khi thị giá nó nhỏ hơn rất nhiều thì lòng tham con ngươi trỗi dậy mới kích thích nó tăng giá trong thời gian ngắn, vì tăng nóng lên nó điều chỉnh cũng là bình thường, tương lai nó đẹp vô cùng thì người ta nắm giữ, rất nhiều mã cp bị gọi mỉa mai là đầu cơ rồi dọa nạt, thích thì mày theo hàng của máy đéo cần tư vấn anh em tao

Hqua e cày tim cho thầy A7 nên hết sạch tim để tim cho a e kkk, nhưng e rất vui vì e đã vào đc ngôi nhà của những trái tim hạnh phúc kkk, a e tim cho thầy mạnh lên để thầy sớm đạt 1tr tim nhanh nhất trên F các bác nhé, lúc thầy tim và trả lời lại a e thì ae rất hp và còn tự hảo pk, nên khi e nhìn thấy các bác như @Linh_Dong @VTLT6868 @BacKieuPhong @damhieu @Small_boy tim cho thầy trong lặng lẽ nt e rất là khâm phục nên e thấy thẹn trong lòng mìn thì toàn hô mồm nên qua e cũng quyết tâm tri ân thầy cho hết quota tim 1 ngày luôn kkkk , đấy a e tri ân thầy đơn giản lắm mà lúc khó khăn này mới thấy quý chứ pk các bác

9 Likes

Kkkk

51 Likes

Dựa vào giác quan của cổ đông Dig bạn ơi :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :star_struck: :star_struck:

1 Likes

Cám ơn Thầy A7 đã luôn bơm oxy và đồng hành cùng cổ đông

Lúc đó lại kêu trời giá như gặp A7 sớm hơn!

Bác ăn xong thì bác đi về nhường chổ cho người khác họ vào chứ bác ăn xong, bác ỉa rồi bác ăn lại gớm quá bác.

1 Likes

Cãi nhau với những thằng ngu như mày thì bọn tao luôn thua vì kinh nghiệm ngu của mày đã được đúc kết từ nhiều năm mà có được. :joy: :joy: :joy: :joy:

Mọi khoản đầu tư đều cần tới thời gian . Nhưng các nhà đầu tư lại quyên mất điều này !

2 Likes

quá hay thầy ạ, nếu chỉ cần chăm chỉ thì có phải người giàu nhất thế gian phải là bác nông dân và phu đào than pk thầy nhỉ kkkkkk, còn học trò thầy suốt ngày ngồi cà phê chém gió thì lại cứ siêu xe biệt phụ chân dài ahahaha

2 Likes

Phải trải qua mới thấm thía sự cay đắng này. Nhà em ở Lào Cai, nên chứng kiến rất nhiều ae Sapa rồi, bán nhà Sapa đi làm ăn, đi học…vân vân mà mây mây. Kết cục ra sao mọi người biết rồi, đất sapa bh toàn >70tr 1m, đất vườn cây >2 3tr 1m, các bà nông dân trồng susu trên mảnh đất trăm tỷ cho vui, giải trí

1 Likes

2 Likes

Mong hôm nay có nhịp hồi chứ ko e phải bán bớt vì call mảgin. Em trót đu 1xx :cry:. Mấy nay sàn e vẫn gia tăng thêm nhưng bị âm nhiều quá ạ

4 Likes

DIG theo đánh giá của nhiều idol thì nó là iconic của dòng bđs đầu cơ/đầu tư hiện tại. Nên mình cũng theo dõi nó sát sao và có nhắc nhở anh em ở đây vững tin cầm nó, mặc dù nay là phiên thứ 4 chỉnh rồi, 1 phần cũng do TT chung quá xấu.
Theo tính toán của mình, kỳ vọng DIG chỉ nên rơi 01 phiên nữa rồi hồi lại, dù sideway cũng là tốt. Theo dõi lịch sử biến động VNI gắn với các chu kỳ kinh tế kiểu như năm 22 hiện tại thì khả năng nó cũng ủng hộ cơ hội DIG sẽ có cơ hội bật về vùng đỉnh cũ thời gian tới từ vùng hỗ trợ giá 7x÷8×. Tuy nhiên điều cần thiết là nó cần được cầm máu, hồi, chậm nhất thứ 4 này theo tính toán của mình.

• Ae cũng nên nhớ kỹ một điều, trong quá khứ những cổ phiếu đầu tư tốt như VCS, PTB, DGW cũng rớt 20-30% từ đỉnh, thị trường chỉnh thì k con nào nên nổi là chuyện bình thường, chuyện mua bán ae nên cân nhắc kỹ lưỡng bởi tiền là của ae, ae trong room trao đổi thực tế của ai người ấy dùng, tự quyết định, tự chịu trách nhiệm, thế mới là người trưởng thành.
    CHÚC TOÀN THỂ AE DIGGER MỘT NGÀY GIAO DỊCH THÀNH CÔNG!!!
14 Likes

Vậy vào con nào bạn show ra đây