__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Trận đấu bắt đầu

Chiết khấu 50% rồi thầy ơi, e nản lắm thầy ơi

2 Likes

Sao lại mày tao rồi =))

Hi vọng nay có nến rút chân, hấp thụ hết lượng Call Margin thì thị trường cầm máu

2 Likes

Những lúc thị trường như thế này mua mới sướng nè

Anh em ko nên bán giá sàn cứ đặt bán Trần đoàng hoàng không việc gì phải khổ thế.

Sáng sàn chiều trần hết

2 Likes

Sai em nhận gạch đá

3 Likes

Sóng bank và ck cuối 2020-2021 cũng y hệt. Chạy 1 mạch 2-3 tháng xong đầu năm 2021 bị tin covid rũ hết margin sau đó chạy 1 mạch 6-7 tháng. Nên nhớ sau khi rũ hết margin đợt này BĐS vô đối luôn. Vì đã rũ bỏ hết nhà đâu từ mạo hiểm và yếu nên dòng BĐS sẽ phi lên càng khoẻ !

3 Likes

Sớm thì chiều hôm nay - chậm nhất ngày mai BĐS sẽ chìm trong sách tím !!! Ae giữ chặt hàng rồi đợi pha bật nảy lịch sử của dòng BĐS tiếp theo 1 chu kì mới

2 Likes

Trong CK thì nhưng pha bắt đáy thế này là ngon nhất này.

• Cụ cũng bđs rồi à? kkkkk

kiểu này chết rồi bác ạ, ko đơn giản đâu.

Có 2 kịch bản. 1 nếu tt uptrend thì hết nhịp ngày hnay mai sẽ bật cực mạnh. 2 là downtrend thì xác định còn đi sâu hơn. Nên nếu đi là đi hàng loạt chứ k phải 1-2 mã hay 1-2 ngành.

hôm nay hơi khó vì lực mua yếu quá

Đó chúng mày cứ chửi anh đi. Anh cảnh báo từ lúc trên 100 đến 125 cảnh báo đến tận giờ. Giờ tắt mẹ thanh khoản còn đâu. Có cơ hội là bán gấp, con này chỉ kịch kim 40k

1 Likes

đu bank ko chết mà đu bđs lại chia đôi tài khoản

Tiền là có hạn, tiền không phải là giấy. Các cá mập đâu rồi đỡ lệnh cho NĐT có niềm tin chút đi nào.

2 Likes

ae ai ra cái lệnh hơn 4tr cổ sàn kia tiếc quá nhỉ

Đu bank thép dài hạn vẫn ko sao , chứ đu đỉnh BDS thì 10 năm nữa ko biết về bờ nổi không :innocent: