__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

bị liên lụy bọn lởm tí ấy mà, bị forsell nhưng lại không bán được mấy thể loại rác rưởi, lại phải táng con mạnh nhất trước vậy. đợi cho nó sọc hết bọn rác rưởi đi đã, ko mang tiếng chứng khoán dễ lắm.haha

DIG tắt cầu luôn là tốt, để dành lực… Giờ chỉ có dòng tiền Tạo lập vào cứu cái đống Margin kia đi.

4 Likes

Các bác yên tâm sau 10h30 hoặc muộn nhất chiều nay sẽ có lực đỡ !!! Phiên hôm nay bắt buộc phải đỡ rồi. Còn dài hạn thì cứ ôm chặt ko mất hàng cắn lưỡi đó

4 Likes

Ae nào bị force sell chưa ?

Nói gì nói nhưng các hàng khác đều có lệnh quét sàn cực khủng, hàng nhà mình thể hiện đi chủ tịch ơi.

hy vọng vni xanh thôi, chứ đạp nữa dig cũng mệt lắm

bạn cứ đùa, đất nhà quê tớ để không 5 năm x 2 lần rồi, vấn đề là bạn có đất để bán không thôi.

đùa. DIG bị nhốt hả các bác

Lệnh 4tr cổ giá sàn tôi nghĩ là tạo lập nó kê phải tầm hơn 2 triệu còn lại là nhỏ lẻ kê theo cho nđt sợ ko dám bắt đáy

2 Likes

gớm, bọn mày cảnh báo từ 30 cơ, bố xx lần Tk rồi mới đúng ngắn hạn xíu, bố chấp tất sàn thêm mấy phiên nhé → thiên thời cản thế đéo nào dc, đến lúc thì đua nhau xúc thôi, bọn mày cũng đang thèm khát đó

1 Likes

Lúc nãy tt có hồi mấy mã kia có thoát giá sàn 1 lúc nhưng em cảm giác ý chí của lái cố ý đạp DIG và CEO luôn phải ko ạ?

Mất thanh khoản là dở rồi

1 Likes

DIG mà hồi thì may cho bọn rác rưởi quá, hihi. DIG chưa hồi thì ác mộng còn dài.

bọn nhỏ lẻ tâm lý cũng hoảng loạn theo, kê sàn la liệt. Kệ mẹ chúng nó, ngu thì chết.

Không phải đâu các bác. 10h30 các cty ck lại bán giải chấp. Tạm thời bịt cửa bán mã mình để cty ck buộc phải bán mã các dòng khác. Khi nào tt rũ sạch Margin và hồi thì dòng tiền vào

3 Likes

Hôm trc 7tr cổ còn nuốt sạch - tầm này nhằm nhò gì. Giá đang thơm. Mấy tháng trc mơ cũng ko có giá này

Hôm qua sáng sớm mình dậy, đập vào mắt là mưa phùn giăng đầy trời, Bầu trời u ám, xen lẫn cái rét cắt da cắt thịt của Miền Bắc. Nhưng sáng nay dậy thì khác rồi, trời vẫn rét nhưng đã hết mưa phù, trên Bầu trời ánh sáng ban mai rạng ngời … Báo hiệu cho những ngày xuân huy hoàng sắp tới …:):):slight_smile:

5 Likes

Bơm oxy chủ tịch anh ơi

Tôi cũng nghĩ giống bác,có kéo thì sau 10h30,để giải chấp margin hết rồi kéo :))

Mấy hôm trước đầu ngày tăng cuối ngày sàn, hôm nay có vẻ khác, đầu ngày đã sàn rồi cuối ngày có khi lại tăng