__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Mọi người vào bắt đáy DIG gấp. Thầy a7 đang cần ra hàng bằng mọi giá

1 Likes

Ae đừng để ý nhiều quá. Đi làm việc khác đi :))

Thấy thằng cu em này vào CL là dig hay tăng lắm :v

Quá khứ đã vậy tương lai cũng thế thôi. Xem chúng mày ngoi lên đớp dc bao lâu

Chưa hồi dc đâu, ae cứ tính chấp cho đến tết đi cho thoải mái, nhẹ đầu. Nếu có tiền chấp nhận dc thì mua, coi như sắm hàng chơi tết, còn đám kia bán ra để lấy tiền tiêu tết, đây toàn tiền thịt ko run sợ thằng nào hết. Tiền thì chia lamg 3, 1 vào đất, 1 cho cty hoạt động, còn lại all in vào DIG, L14. Chả sợ gì, thế thôi

1 Likes

Thầy @Sieucophieu12345 giờ bị gọi là gì các ông? Toàn đi lừa học trò ngây thơ. CEO, DIG, L14 tăng chả vì cái gì, cứ bánh vẽ ra nên tăng thế nào giảm thế đấy. Tăng 30 cây trần thì cũng sàn 30 cây là chuyện bình thường

1 Likes

Hấp thụ hết lô sàn DIG quay đầu trần ngay!

cụ bảo e thống kê số liệu chính xác thì khác gì đánh đố, " kinh nghiệm cũng chỉ là sự đúc kết qua thời gian của sự trải nghiệm" e không bao giờ dự đoán giá cp tuần này, tháng này, năm nay bn bởi vì đều là đoán mò, k ai dám chắc chắn, nhưng ta có thể dựa vào tâm lý đám đông để mà đoán phương hướng của cp

Lo thân mày trước đi con bò

Kinh nghiệm cầm DIG mới từ năm ngoái thì dự đoán của bác vẫn chưa có khả năng chính xác đâu. Dự đoán của bác có phần quá tiêu cực và đang trong trạng thái hoảng loạn.

phải thừa nhận A7 giỏi phân tích vĩ mô, nhưng cũng chỉ là hạt cát trong sa mạc nhỏ bé này, láo và chống lại triều đình thì kể cả cao thủ võ lâm cũng mất mạng. Phải biết mình biết người.
Tôi cho rằng nick sieucophieu12345 chắc được thuê để chửi, chứ A7 thật tôi nghĩ k đến nỗi khi có nhiều phát ngôn như vậy!

1 Likes

Các bác cho em hỏi là em đu ceo 87,8 tầm tháng 5/2022 này có lời được chút ít nào ko các bác? em full margin nên căng quá

Kiểu này thúi quá về 70

marrgin bị siết trước tết tới giờ giải chấp cái gì bạn ơi

Hôm nay DIG, CEO mới chính thức tắc thanh khoản thì tệ rồi. Mấy hôm trước hoá ra là kéo xả, 4 phiên sàn thanh khoản lớn để ra hàng rồi, :sweat:

Ông cứ thử bị bọn cl nó chửi, nó cạnh khóe, nó giả nick để lừa đảo bao nhiêu năm nay có khi ông còn chửi kinh hơn A7

mất thanh khoản thì tệ nhất rồi, giờ hi vọng thị trường chung đi lên, mới có hi vọng, ko khéo lại về 3x.

Bâc cho e hỏi sao chất sàn ác thế

1 Likes

Cứ tôn sùng làm sư phụ và chưa gặp bao giờ, không biết nhà sư phụ ở đâu? Đám đệ tử muốn đến đòi nợ cũng không làm được gì. Lái cao thủ. Ông A7 phân tích vĩ mô vậy là không nghiêm túc, ông chủ ý lợi dụng tin tức để lùa gà. Còn đòi đánh lên mấy triệu đồng/CP để trở thành 1 NĐT được lưu danh hậu thế. Vãi quá.

Cầm 3-5 năm mà xoắn quẩy thế các anh =)) đầu tư coi như là ko có coi như là mất mà vẫn vui buồn cùng màu nến thế này