__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Tôi vừa trả giá 1 miếng đất vươn ở Da Lat . Tôi biết thằng chủ nó mới mua 1 tuần là 3,1 tỷ , tôi trả nó 4,5ty nó éo bán . Các ông chuym trên này biết mẹ gì diễn biến thực tế ĐẤT ĐAI bên ngoài XH mà chém . Mua đất rẻ thì lên TV và lên tòa soạn báo mà mua ! Méo biết cẹc gì mà chuym với chả lợn . Đéo mua dc miếng đất đó vẫn cay trong lòng lắm đây này .

3 Likes

Tôi chưa gặp A7 bao giờ, chưa tham gia khóa học nào của A7, xem nhận định của A7 thấy hợp lý thì theo thôi, tiền của mình, quyết định của mình, lãi hưởng, lỗ chịu. Giả sử bị lỗ cùng chả trách A7 được.

4 Likes

Còn cái lai quần cũng đánh các cụ ạ. Chủ tịch Tuấn cứ lo chỉ đạo tập đoàn làm ăn hiệu quả, thắng lợi. Cổ đông chân chính ko quản ngại sóng gió, bão tố. Đời vô thường các cụ ạ.

Đấy là mọi người cảnh báo thôi. Đừng đem đất ra đếm cua. Ở Đà Lạt đang bị cò đất thổi giá, rồi cũng đến lượt sập.

Dòng tiền hình như đang chảy lại về VN30 thì phải!

Hết A7 đến cả CT cũng vô lùa à , rồi cũng giống A Nhân thôi , AE đừng ngu muội

1 Likes

Chuẩn luôn

Nhơn trạch vùng đất đã và đang sản sinh bao nhiêu đại gia ae nên tìm hiểu tiềm năng

Có phải chủ tịch thật đâu mà ông cứ loạn lên. Có người hô cho anh em bình tĩnh thôi. Cả dòng bđs sàn, sàn sang cả chứng, vlxd…Giờ có mỗi bank đứng trụ. Qua hôm nay mà không có lực mua mạnh vào thì còn rơi. Nhưng rơi thế là quá đủ rồi. Tạo lập hay đội lái sẽ không để rơi tiếp đâu mà lo.

đầu năm chỉnh cho khởi đầu mới cao và xa hơn

Tiền ko vào,chiều nay Bank đứt thì lại bay 50p nhé

Thầy bơm oxi đầy đủ thế này ae DIGer quyết tâm giữ chặt bằng mọi giá

1 Likes

Ldg đc ko thày ơi, mong thầy hồi đáp

Ae phải hiểu giờ Ôm cổ là mai sau càng ngày càng giá trị. Bán đi ôm tiền rồi lại mất giá. Vàng bạc hay gì cũng thêd thôi- có thời điểm giá bị chỉnh xuống nhưng rồi vẫn cứ tăng. Cái gì chứ ôm cổ Bđs thì chả sợ chết được !

Lỗ lãi nó chỉ ngay trước mắt - ae tầm nhìn T+ ngày mai ngày kia hay là tầm nhìn trước tết là oẳng hết. Đã đầu tư qtrong định hướng lâu dài đừng nhìn bảng điện nhiều mà ko giữ đc cảm xúc.
Thị trường chứng khoán là 90% đán vào tâm lý người nhìn bảng điện !

Dù giá đang biến động, nhưng bất kỳ ai cũng ko thể phủ nhận tiềm năng phát triển của tập đoàn trong tương lai. Tôi đầu tư DIG vì điều ấy và hiện tại trả có gì thay đổi cả, tôi biết mình đang đi đến đâu.

3 Likes

Thì tạo lập nó đạp bằng tiền như thế thì nhỏ lẻ sợ thì nó cũng bán theo mai đẹp thì lại hết sàn thôi bn

Ae mong Chủ tịch cùng Thầy A7 có 1 buổi Livestream Talk Show ngay trong ngày hôm nay (kể cả buổi chiều) để ae cổ đông tin tưởng, đang phân tán lực lượng quá ạ. Bình thường Talk Show trong uptrend nhưng nay kể cả down 1 đoạn cũng mong được các bác BLĐ quan tâm

1 Likes

Chủ tịt vào hốt mớ cổ rẻ đi cái.để sàn cả đống mà chủ tịt k mua.ae hoảng quá

1 Likes

Nói chung thì e thấy a e nào mua cao cũng âm vài chục % đúng là e gồng DIG cao nhất cũng chỉ có lúc là âm gần 30%, riêng đợt này có mua vào thêm 1 ít ở giá 125k thì cũng âm phần mua mới này mấy chục %, thì đợt này đúng đợt điều chỉnh mạnh nhất thì cả tt đều lăn ra cả, bây h a e hỏi e làm tn thì đúng là ai nhìn cái chart chả sợ bỏ mẹ, người thì tiếc lãi ng thì hoảng vì lỗ nhưng ttck nó vốn vẫn khốc liệt như thế nhưng giờ mà bán thì có khi lại ăn ngay cái đáy vì tạo lập nó đạp cú chỉnh cuối của năm nên dứt khoát quá, a e phải hiểu cứ đạp sàn là tốt vì đó là tín hiệu ép bán chứ còn nó cứ rỉa từng ngày mỗi ngày 1 ít mới đáng sợ a e nhé.

17 Likes