__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

UBCK nên thanh tra các Cty CK . Đéo ai cho lái nó mượn hàng đâu mà Cty CK lại cho lái mượn hàng kho để kê bán sàn vậy

1 Likes

Thúi lắm về 6x. gồng nào ae

dù có CL thế nào thì bố cũng đéo bán 1 cổ các con nhé, đạp chàn rồi lại lên, bố đéo phải loại suốt ngày nhìn bảng điện và tk nên bố mày cũng đéo sợ, để xem ai lỳ hơn ai kkkkk

5 Likes

Đông lào cho chơi T0 rồi hả bác?

1 Likes

ô nào ở đây chả hay đi mua đất ít thì 1 2 mảnh nhiều thì chục mảnh, ô nào chả biết lúc mua dù có thích đến mấy nhưng mồm vẫn phải giả vờ chê đắt chê xấu đủ kiểu nhưng vẫn muốn mua bằng đc có đúng kg nào, nhưng tôi đi mua đất là thích là xúc cmnl chứ để chậm là nó tăng cmnl hoặc thằng khác mua mất cứ tiếc vài đồng cuối cùng lỡ cmn cơ hội tăng mấy lần, như tôi mua ở q9 đó tôi thấy thông tin lên thành phố thủ đức và tương lai là sân bay long thành là tôi xông vào mua luôn mấy mảnh trong khi chủ nhà thì muốn bán bỏ mẹ mà đéo biết là đang bán đi cơ hội vàng ròng, nhiều thằng muốn mua cứ vào ép giá này nọ tôi vào nói chuyên dăm ba câu chủ nhà bớt 1 ít ra lộc thế là tôi súc luôn, mie chỉ chậm 2 tuần là tôi kg mua đc luôn mà mất luôn cơ hội ăn 50% ngay sau 2 tháng, thì CL cũng thế giờ nó cũng hô xấu chê bôi đủ kiểu thì a e mình kg nhận diện đc là mất hàng ngay đó nhé, cẩn thận củi lửa cho tốt, mạnh mẽ lên đi đầu tư mà cứ tai trái nghe đài địch tai phải nghe thầy nói thì kg giàu đc đâu các bác nhé.

5 Likes

E biết là kinh nghiệm cầm 1 năm của bản thân mình còn là ngắn ,k đáng bn, e cũng đã thấy những tài khoảng cầm 1mã 5-7 năm và nhân cả trăm lần , bản thân e nếu chốt 10x cũng đã nhân 5, và có bắt đáy ở 96 , tuy mất lãi nhưng e vẫn tự tin kể cả có về 6x e vẫn x2 mà , nhưng chưa bao giờ e thấy ae nđt bị mất niềm tin như bây giờ, mà cái đó e mới là cái e sợ chứ k phải là chuyện có giảm bn %

3 Likes

tao thấy tội nghiệp cho những đứa như mày. biết đến A7 mà đéo hiểu A7 nói gì. ngu như con lợn.

Có tí lệnh vào mua tụi nó lại vã lệnh ra đè… nói chung bàn tay thối của Tạo lập can thiệp… đây là cuộc chơi lớn, anh em phải chịu thôi, hi vọng sau mưa trời sáng lại.

1 Likes

Hàng Tạo lập là vô tận… trừ khi chúng nó thấy đủ rồi, bọn đỉa đói này 1 khi đã húp thì nó húp đến xương anh em

1 Likes

Em cùng quan điểm. Ngại nhất là tâm lý anh em Digger đang bị dao động mạnh.

Các chú bớt mê muội đi, nên thông não đi. Cổ tốt hay xấu tùy thời điểm và tùy kỳ vọng mỗi người thôi. Nếu ai nói ngược là các chú nhao vào chửi 1 cách thiếu văn hóa chỉ làm cổ của các chú mất hình ảnh và càng cắm đầu thôi. A7 cũng chỉ là 1 nhà đầu tư chứ không phải nhà từ thiện, nên lợi nhuận vẫn là trên hết. A7 lúc nào cũng nói là không dùng Margin, đầu tư dài hạn theo năm và thực tế hầu như cổ đất nào cũng sẽ tăng trong vài năm tới, nên A7 nói đều đúng. A7 không thoái cổ nhưng ai cấm A7 đảo hàng? đợt vừa rồi LFI đảo hàng được đâu đó 360 tỷ đấy thôi. Lời này từ F0 chứ ai in ra cho ổng? Về cơ bản, ngay cả hô Bank kiểu đấy thì về lâu dài vẫn tăng. Nên ổng chỉ có thể mất uy tín tạm thời thôi. Còn tiền xương máu của các bạn sẽ bị chôn ở đấy, ai ko chịu được là lỗ thật, phần lỗ này phần lớn chui vào cái tiền lãi đảo hàng của ổng chứ chả nhẽ bốc hơi lên trời à? Còn như thế có phải là úp bô không thì tùy các chú suy nghĩ. A7 nói khi nào khắp nơi đều chửi A7 thì cũng là đáy, thấy chửi nhiều rồi đấy. Hiện tại TT xấu chung nên chả ai kéo nổi đâu. Nhưng khi TT có tín hiệu tốt mong A7 ăn ít thôi, biết đủ thôi và gom lại cho các học trò đỡ khổ vì trót tin tuyệt đối vào A7.

2 Likes

Anh em nếu ai đặt sàn thì nên gỡ, treo cao hẳn lên, treo sàn cũng ko bán được, tạo hiệu ứng xấu… lúc này ko nên hoảng sợ… muốn thoát cứ treo cao lên, biết đâu đấy… để tạo lập họ treo sàn kệ họ

2 Likes

a e phải chú ý điều này: tại sao DIG chất lệnh sàn hơn 6tr cổ rồi gần 7tr mà bọn CL vẫn phải đi CL liên tục thì tại là lý do làm sao kkkkk

4 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: ai hiểu đc câu này của bác thì cười rụng xịp kkkkk

1 Likes

CHÀO Cụ TÀI.NHÌN THẤY CỤ TÀI LÀ THẤY OXY KAKA.

1 Likes

Ae cứ chất sàn theo lái lợn thì bán sao được. Kê lệch giá ra có khi lại khớp

1 Likes

Hoan hô CT, DIG đang saleoff, CT và A7 múc mạnh đi, tiếp tục gồng lãi thôi. Cho chúng nó thèm

trong ngắn hạn này a e mà kg có bản lĩnh thì nghe CL nó hót thì cái mie gì cũng thấy nó nói có vẻ đúng cả, hãy vững tâm lên chớ thấy sóng cả mã ngã tay chèo các bác nhé’

2 Likes

Bộ đội về giải cứu rồi.
Chuẩn bị múc thôi ae

12 Likes

Thầy A7, hay chủ tịch ra tay mua 500k, 1tr cổ show TK lên là thoát sàn ngay lập tức, thầy ơi