__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Mới đi cầm sổ đỏ tất tay với ct

15 Likes

Margin bán hết rồi; Dig có margin mấy đâu. Toàn tạo đè sàn cho giá rẻ rồi lại làm vòng mới ý mà. Cổ ngon hold chặt

2 Likes

Bác cứ bình tĩnh đi. Nên nghĩ tích cực hơn mới gồng dc lúc này. Đây cơ hội để ae còn tiền mà muốn mua thêm. Chúng nó lôi cả đống hàng ra đè thì dại gì vào đỡ giá vào lúc này. Kệ cụ chúng nó thôi. DIG vẫn là công ty tốt và uy tín. Năm nào cũng chia cổ tức đầy đủ, sau này được hưởng lợi khi hạ tầng đầy đủ. Mình mua dc giá đẹp rồi thì kệ cụ cho chúng nó bán.

hold chặt a e nhé dính như là dính phải mình nhìn thấy người con gái hay nửa kia của đời mình các bác nhé kkkkk

3 Likes

vâng e cảm ơn CỤ e vẫn sống chưa chết được lo anh em thôi.

1 Likes

Hô hào làm gì nữa. Nhanh xuống tàu thôi

mày vừa lập ních xong để vào chim lợn. đợi nó hồi xong cả họ lại chổng đít mà ủn

có căn cứ gì không Bác ?

Hàng đâu ra mà cứ chất 6tr+ cổ sàn thế nhỉ kkkkk mình thì nhìn ko hãi, nhưng mà thắc mắc ko hiểu. Chả lẽ xả margin Dig mấy phiên sàn rồi còn chưa hết?

2 Likes

kì này tan xác thật rồi , nhưng vẫn vững lòng tin . Chúc anh em luôn bình tâm

Ở đâu ra đây cụ?! Mà rồi bộ đội thuộc Qk nào? Bộ binh hay như nào chứ chung chung vậy anh em cũng mù mờ.

Tao k cần đớp, chỉ cần cảnh báo a e F0 đừng dại khờ phi vào rác rưởi và bè lũ đa cấp

Ơ chuẩn bác tầm này năm trước e mua 1lô chủ nó ra giá 12tr500 1m mấy thằng nhảy vào trả 10tr 11tr. E vào làm phát 13.5tr cọc luôn 1tỉ chốt đẹp.giờ trả e 30tr e đéo bán

2 Likes

Lợi dụng thị trường hoảng loạn nó ép bán thôi, chứ ko có vụ Quyết còi, Tân hoàng minh thì ko có giá sàn để bán đâu. Hết ngay, hở là mất hàng

1 Likes

Chửi con mặt ■■■ Bạch Huệ đi A7. Đm con ml

Cực kỳ mờ ám và mờ ảo mà, haha. nhiều lúc đừng tin những gì mình nhìn thấy.

Sao pic dig lại lôi con nhà báo vào làm gì nhỉ, đàn bà auto chỉ để ấy thôi, haha

công ty vẫn còn đó có mất đâu mà lo, chấp bọn nó chơi mưu hèn kế bẩn không nhả 1 cổ nào. có giỏi đạp sập mẹ ttck t cũng đéo sợ :))

kkkk thì đó bác đầu tư 1 khi nhìn thấy cơ hội thì như thầy A7 đó là phải lao vào mà cướp xúc, còn bọn nó bán vì bọn nó đéo định giá đc thì thội kệ nó lộc vào tay mình, thằng nào nhìn xa hơn thì thằng đó giàu hơn, y như trong ck đó cứ tiếc 1 2 line xong nó phi cmnl, đầu tư nó phải mạnh mẽ quyết đoán khi nhìn thấy cơ hội.

2 Likes

Cứ để BDS tắt thanh khoản đi, anh em giữ lực, sức anh em chỉ như muối bỏ biển… Hãy để ngọn lửa lan qua Bank…

3 Likes