__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

https://vietstock.vn/2022/01/him-lam-ban-28-trieu-cp-dig-ngay-vung-dinh-739-925449.htm

ông Himlam này bán đi tính làm gì đây ae

Ôm dig còn sợ gì nữa chứ, tiền dư để ngoài cũng mất giá. Kaka

1 Likes

7tr cổ chất sàn ae yếu bóng vía trông thế thôi chứ tt đảo chiều cái lại bay trong nháy mắt rồi lại đua nhau mua đuổi, rồi nó vượt đỉnh cũ lại như chưa từng có chuyện gì xảy ra

Thế thì vào mua dần đi :grinning:

tôi tin bác

Hiện tại nhiều anh đã trải qua được hưng phấn , tiếc nuối, chán nản và đôi lúc tuyệt vọng mà cảm giác này sẽ là bài học cho ae lì đòn. Mất tiền là cách nhanh nhất để hoàn thiện tích luỹ kinh nghiệm bản thân. Ko có những cú đạp này thì ko có những kinh nghiệm sương máu để đời dc. Hiện tại đây có thể coi là vùng đáy của DIG rồi. Ae cứ vững tin nhé !!!

5 Likes

Dig lại sàn à anh em, chia 2 rồi, a e ko đi nhanh mai chia tiếp. Con này margin 40% đấy. Nhiều chỗ cho vay nóng thì call còn dài

Bác ơi, kê sàn trắng bên mua thì đi kiểu gì hả bác? Bác tốt thì tốt cho trót giúp em với. Chỉ em lối ra với!

Chim lợn à. Cút mẹ mày đê Bố đéo bán đây kaka

ATC kéo trụ vớt vát lại cái thị trường nát, để tao xem chúng mày làm trò được đến bao giờ

3 Likes

Dân Việt dể dãi và ngoan thật!. State Bank mới cung thêm một đống 1.4 triệu TỶ VND vào nện kinh tế thì mọi người lại dành dựt bán cổ để cầm tiền. Đến khi họ bắt đầu rút bớt tiền trong lưu thông về thì lại bằng mọi giá gom tiền mua cổ. Sao tội nghiệp thế trời!

Tầm này mà bác còn tự tin gớm

Nó trade hàng đợi chiết khấu hấp dẫn rồi vợt lại!

Đến giờ này thất vọng A 7 toàn tập

6 Likes

cần tiền làm dự án bán tí

1 Likes

Tiền của mình, có chơi có chịu bác ơi. Chả có A7 hay A nào khác ở đây chịu trách nhiệm về túi tiền của bác giúp đâu. Khi ăn thăng hoa, thì khi thua cũng phải tự chịu thôi.

Nó vẫn cầm tận 65tr, khác gì e chốt 500 giá 125 đâu.
E vẫn cầm gần 10k nhé

2 Likes

bán cón 2.8tr đã là cái gì đâu

Các bác còn thở ko? em đi chơi đây qua tết tính, tầm này mà nhìn tt đứt mạch máu thật, chỉ mong ko bị call margin thôi.