__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

DIG - CEO nhìn thế kia thì khác gì FLC đâu.

thằng him lam có bán 2.5tr cổ thì a e có nhớ lúc thiên tân cũng bán mấy triệu cổ liền đó rồi kết quả sao thì a e đã rõ DIG phi từ 2x lên 12x là 6 lần, thì lần này HIm lam bán thì DIG sẽ phi từ 8x lên 48x là cũng 6 lần, dễ thế mà a e cũng đéo tính đc thì đừng ở đây nữa kkkkkkkkkkkkkkk

3 Likes

Cài này sao không thấy chủ tịch @DiG_DiG_DiG tâm sự với anh em thế?

Nay hết thứ 3 rồi mà vẫn đag rơi tự do bác nhỉ! :sweat_smile:

Nói thì các bác bảo chim lợn, chứ khớp 700k/7000k sàn… :zipper_mouth_face:

Em cũng thấy căng ngay khúc này!

đây CL kêu cái nồi nhé, ô Nguyên Vũ thần tượng của tao cũng đi cạp đất đây à kkk

Ông ko thấy chủ tịch chia sẻ là lần này đích thân chủ tịch lái tàu ah. Có niềm tin vào chủ tịch thì cứ ngồi cho vững

Căng thì làm gì được, nhốt rồi. Có bán được đâu. Nên thấy các bác cứ chửi nhau, rồi cổ đất bố ngon, bán xong ôm tiền mất giá, chứ nói thật là có muốn bán có bán được đé o đâu mà phải hô hào.

1 Likes

giảm cũng chẳng sợ nhưng không thanh khoản hơi rén nhỉ :))) giống chỉ con ae trên tàu chứ tay to nghỉ hết rồi

Thôi mình cầm tay nhau mà vui thôi, ông ko muốn bán thì ngồi im tầu rồi, ông muốn bán thì cũng ai cho xuống mà xuống được. Nên là tất cả chúng ta đều ngồi trên tầu cả thôi mà. Chửi nhau làm gì

1 Likes

Chủ tịch lên chia sẻ cho ae thì các ông kêu ko lo làm đi mà lại lên đây hô hào. Giờ đang trong giờ làm việc, giờ họp thì ông kêu ca cái gì. Đợi tối về chủ tịch rảnh, còn sức thì lên chia sẻ cho ae.

3 Likes

dân tình đồn mai thái tử đăng ký mua 5 triệu cổ kb có thật k chứ bễ qá r h k vào đỡ giá thì bao h

à ừ thì em nhầm, em xin lỗi. đính chính lại là đoàn kết dắt tay nhau rồi còn gì. chưởi nhau chán có bán, có lên được đâu, mệt mồm

1 Likes

Cầm tay nhau nghe cứ “ghê ghê” thế nào bác êi! KKK. Giảm sàn 5 phiên, đơ thanh khoản còn ráng gồng đc. Chứ mấy vụ cùng hệ cầm tay thì em méo chơi được. Hahaha

1 Likes

Ngày hôm nay nhìn thanh khoản thì ai chẳng rén. Thôi, hi vọng vào phiên ngày mai.

Giờ thôi, mình đều chung tầu rồi. Em thì bán mẹ nó lúc sát 100 rồi múc lại 85 với 87, giờ cũng kẹp nốt, nhưng nhịp trước thì ôm từ 18 - 20 nên cũng đỡ phần nào. Giờ em hỏi thật các bác: Các bác nhìn DIG nó giao dịch kiểu này thì về đến bao nhiều? Chửi nhau làm đel gì nữa, đoán mẹ đáy đi cho vui vẻ trẻ khỏe(vui thôi nhé)

Tệ lắm là nốt phiên mai 77-79 bác ơi. Không là toang luôn!

Ông này diễn đàn nào cũng la liếm chửi đổng cổ BDS,db là Dig,Ceo.sao thế thù hằn gì A7 ah.Dcm ae lãi lỗ cũng có chọc ngoáy đéo j bát cơm của ông đâu mà rảnh thế.

Ông giỏi thì chỉ xem giờ ôm mã nào BDS mà ăn ấy,giảm sập chung cả mảng mà cứ như mỗi Dig,Ceo không bằng.ae âm đã đéo vui mà cứ có mực sủa ngay cạnh ai ko ghét…