__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Thế mới là diễn đàn bác. Ko có chim lợn thì chán lắm, toàn cđ DIG ngày nào cũng vào khen ngon lắm với ngon mớ thì 03 hôm chán nhe răng. Có chim lợn mới vui.

Thế thì mừng quá, nó lăn như hòn tuyết trên đỉnh himalaya thế kia

Chủ tịch fake mà, làm gì có CT rãnh đi comment , pr cổ phiếu suốt ngày được.

7 Likes

Dở nhất là 1 số …cứ ai nói ko đúng ý là họ chửa ngay.

có thể là ct fake, nhưng nếu vậy có thể đó vẫn là lính của CT. Ít nhất là CT vẫn có tâm sai lính đi chia sẻ thông tin với cổ đông, chánh bị bọn media bơm tin giả ảnh hưởng ae.

3 Likes

Thời gian mua vào là từ ngày nào vậy bác?

Mộc đâu Bác

Cách tốt nhất để ko giảm nữa là đừng bán bằng mọi giá.
Hàng trăm cổ sàn…thì ko ai được cả, chỉ mất thôi.
Tình huống này gọi là “Bốc hơi”…

Đây nè bác, website DIC đăng

4 Likes

Em chưa rõ, ghi ngày tháng hôm nay. Khả năng chưa gửi đơn

dấu má đàng hoàng chứ bác, mà thôi giờ là em kệ mọe nó rồi, lên thì mừng chứ bán có bán được đâu mà hóng cho mỏi cổ

1 Likes

phó chủ tịch DIC mua vao 5tr cổ từ 21-1…AE bình tĩnh

4 Likes

Thực ra đảo hàng mới tốt chứ A7 cứ nắm giữ thì lấy đâu ra tiền sau mà ủn giá lên, làm sao có cái đỉnh sau cao hơn đỉnh trước được, ae cứ giữ sẽ không lỗ thật. Chỉ cần A7 vẫn còn chơi với DIG là tốt rồi đừng đi luôn là còn cơ hội.

Cảm ơn Bác!!

@tainguyen Bác xem tình hình thế nào sàn vài phiên bao nhiêu anh em lộ mặt chim lơn này :rofl:

1 Likes

DIG DIG DIG

10 Likes

Từ 21 thì còn 2 ngày nữa! Anh em ráng kê sàn thêm rồi thể nào cũng đc thoát hàng vào ngày thứ 6! :sweat_smile:

1 Likes

Anh em đọc thần chú 350 ngàn tỷ bơm ra, bn đường hạ tầng làm qua khu của DIG, quốc hội thông qua kế hoạch GDP 7%…mọi thứ đều ủng hộ DIG, chim lợn bay rợp trời là tín hiệu tốt, lý trí lên anh em

3 Likes

Nhiều người đến không vì những điều đó, lúc lên thì họ tung hô, h em đang thấy nhiều cú lật mặt :v