__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Chỉ mong Chủ tịch và Anh A7 đừng để sàn nữa, lấy lại niềm tin từ nhà đầu tư . Chứ để sàn tiếp thì ai cũng nóng ruột quá

Lòi mặt A7 lùa gà chưa anh em. Hôm qua chụp hình bộ chính trị LFI nói chủ tịch Tuấn muốn bán 3tr cổ thỏa thuận, có thằng hô dưới 100 chơi luôn, thế rồi hôm nay có người đề nghị A7 mua rồi up lệnh mua mà A7 im thin thít. Và cái sự thật là gia đình CT chỉ muốn mua chứ làm gì có nhu cầu bán, chứng tỏ cả lò LFI chỉ đóng kịch để bịp F0 thôi.

1 Likes

Đúng cái nghiệp CL kiểu gì cũng cố bóp méo cho được. Giờ đi đầu tư theo kiểu chop bu, nó mua mình mua nó bán mình bán thì vứt mẹ não ở nhà ra đường móc cống đi con ạ. Sống sao phải khổ phải đi tạo nghiệp để sau này con cháu gánh, mà kiểu như này lấy CC đâu con cháu tội chúng nó.

1 Likes

Ghi cụ thể rồi bác. Thời gian mua từ ngày 21/01 đến 18/02

1 Likes

các ông cứ chất sàn mấy ngàn tỷ thế kia, thị trường thì xấu, cứ quét sàn xong cái vác ra chất sàn thể thì LFI và CT tiền đâu mà gánh :joy: :joy: :joy: lúc ăn có ai mang tiền cảm ơn A7 và CT đéo đâu nên thôi kệ nó đi ông ạ. Cả VNI nó sập, Dig nó còn sập thì BDS còn sập, BDS còn sập còn call margin thì VNI còn sập. Sẽ phải giải cứu không thì CTCK và cá mập chết hết chứ mỗi F0 đâu

2 Likes

Sao em ko thấy đc nội dung comment của bác nhỉ?!

Thị trường chứng khoán giờ mà sập thì nền kinh tế VN sập mẹ luôn. Nói nhanh cho nó vuông. Đang là nước trên đà phát triển . Là kênh đầu tư hút vốn nước ngoài để phát triển. Nếu thị trường sập thì ngang tự sát !!!

Ai giải thích giúp e sao PCT mua vào 5tr cổ mà dự kiến 50 tỷ thôi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

Ghi rõ rồi mà cụ. Tính theo mệnh giá cp 10k/cp. 5tr là 50 tỷ đó

like mạnh, thanh Thầy A7

tập đoàn Him lam bán gần 3 triệu cổ mà không thấy thông báo gì…

Thế thì PCT cũng chi 50 tỷ thôi, mua được 700k cổ 7x. Dù sao thì đây cũng là liều thuốc tinh thần rồi. Cộng với DIG hôm nay mở gap, dân kỹ thuật cũng sẽ sớm tham gia lại thôi!

1 Likes

Cái lũ ngu. DIG là cổ tốt, giờ bị A7 làm bẩn hình ảnh của cổ phiếu và tập đoàn.

Quốc hội thông qua kế hoạch tăng trưởng 7% GPD, không có BDS thì tăng vào mắt à.
Ae nghĩ là bán dưa hấu, thanh long để tăng trưởng à

1 Likes

Luật nhân quả bạn sẽ ko thoát được đâu . cứ chim tiếp đi

1 Likes

Dạ ngày xưa mới chơi chứng chắc anh là f1 nhỉ :rofl::rofl::rofl:

Tôi nghĩ DIG về vùng giá 7x là vùng hộ trợ cứng mà DIG tích luỹ hơn 2 tháng và giá 7x cũng đủ chiết khấu lớn từ vùng đỉnh giá 12x khi đó Chủ tịch sẽ gom, LFI gom, Him Lam gom lại 2.8 triệu cổ họ bán ra giá ở vùng đỉnh và nhiều nhà đầu tư lớn nhỏ sẽ vào bắt đáy kéo DIG phi ngược lên giá quanh 100 rồi tích luỹ vài tháng. Cuối năm 2022 DIG có giá 350k/cổ sau chia cổ tức (tương đương giá 450k/cổ nếu ko chia cổ tức). Các gói bơm tiền lớn của Chính phủ vẫn tiếp tục thì DIG vẫn sẽ chinh phục các đỉnh cao mới vì khi đó giá bđs DIG tăng x lần thì cổ phiếu của nó phải tăng xx lần.

4 Likes

bạn chắc mới đầu tư, vậy chịu khó nghe học, không hiểu đừng nói luyên thuyên người ta cười cho đó…

Quá uy tín, cty như này mới đáng đầu tư, trong lúc cổ đông hơi hoang mang là cty nhanh chóng hỏi trợ, good

Thì e ko biết nên đu theo đây mà. Nhưng ko biết phải hỏi chứ ko nhẽ dấu dốt luôn à. Hỏi xong ai ko thích thì chửi. Ai thiện chí sẽ giải thích giúp. Như vậy mới học được chứ.