__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Quá tuyệt vời chủ tịch ơi!

Mừng nhà mới cho đóng CE chut phiên cho nó hoành tráng đi chủ tịch ơi

1 Likes

Quá tuyệt vời chủ tịch. Cám ơn chủ tịch và thầy A7

thứ 2 làm nhẹ cái CE diệt chim lợn

1 Likes

Mô hình đi ngang để hấp thụ trước khi lên tạo hình chữ U chỉ phù hợp với thị trường lớn, với DIG có lượng cổ đông hùng hậu và đồng lòng thì chắc ko cần mô hình chữ U đâu mà là chữ V, đầu tuần lên thẳng luôn đi :grin:

1 Likes

Đích thân chủ tịch mở trang và A7 đồng hành thế này các cổ đông tin tưởng tuyệt đối về tương lai tươi sáng của DIG corp rồi ạ!

2 Likes

Tiếp tục thảo luận từ __DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ:

Quá tuyệt vời và kì vọng cho sự phát triển thiên niên kỷ của tập đoàn DIC - DIG !!! Luôn đồng hành cùng tập đoàn chờ ngày gặt hái trái thơm !!!

2 Likes

cảm ơn chủ tịch và thầy A7

1 Likes

Chào 2 Bác Tuấn! Chúc công ty làm ăn thuận lợi để ae cổ đông được hưởng trái ngọt!

1 Likes

DIG ce từ giờ đến tết là lên gần 200k :smiley:

2 Likes

Quá tuyệt vời chủ tịch kết hợp với A7 như hổ mọc thêm cánh

1 Likes

Full DIG từ lâu và sẽ theo cụ CT và A7 dài dài, Kkkk

1 Likes

Cảm ơn Thầy A7 và Chủ Tịch ,tuyệt vời khi có thể đồng hành cùng DIG.

DIG CEO L14 - bộ 3 dẫn sóng BĐS 2022-2025

2 Likes

Sóng thần, thứ 2 đua mút chỉ ối rồi ôi

1 Likes

Cụ chủ tịch làm quả từ 500k — lên 100usd làm anh em hơi sốc óc quá cụ ạ… Kaka

1 Likes

EM cũng full hàng DIG CEO từ đợt chỉnh trước, lần đấy đợi khá lâu mới bật khỏi 76 để phi, lần này em nghĩ là nhanh thôi

1 Likes

Thân ái chào bác chủ tịch.

3 Likes

Chào nhà mới, chào CT, phải tầm nhìn thế mới xứng siêu cổ. all in DIG từ 72.5 sau khi thấm vĩ mô từ Đế sư A7

3 Likes

Mai hi vọng xanh mơn mởn

1 Likes