__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Chủ tịch cứ yên tâm, tụi em sẽ một lòng theo chủ tịch và sẽ đưa công ty thành Tập đoàn BDS hàng đầu Việt Nam

1 Likes

Chào mừng nhà mới. Chúc Chủ tịch và Thầy A7 sức khỏe dồi dào để đưa DIG lên tầm cao mới

1 Likes

Hào sảng quá CT! Chúc DIG ngày càng lớn mạnh, cổ đông đoàn kết,thịnh vượng!

vậy là từ lúc e đc theo Thầy A7 và Cụ CT trên con thuyền DIG giàu sang phú quý này trải qua bao nhiêu gian nan có những lúc tưởng như nản chí nhưng đc Thầy A7 và Cụ CT tận tình bơm ô xy còn hơn cả bơm ô xy cho F0 covid thì a e đã đi đến tận ngày hôm nay, các cụ ta đã nói quá tam ba bận thì các cổ đông đã 3 lần chuyển nhà mới và mỗi lần đều là cái mới to và rộng hơn cái cũ và DIG lại thể hiện tố chất siêu cổ với những cú phi nước đại thần sầu quỷ khóc vả vỡ alo bọn CL, và cuối cùng chúng ta a e cổ đông DIG đã về đến nhà từ dày yên tâm gồng lãi chiến đấu với CL kkk, an cư thì sẽ lạc nghiệp, có căn cứ hậu phương vững chắc có THầy A7 và Cụ CT vững tay lái thì a e ta cứ thuận thiên thời mà tiến rồi kkkk. CHúc mừng toàn bộ a e cổ đông DIGGER và cảm ơn Đế Sư A7 và Cụ CT rất nhiều ạ.

12 Likes

Cút chỗ khác chơi đi con đừng sủa nhặng ở đây.

4 Likes

Chủ tịch phải xây bệnh viện đẹp cho ae cổ đông vì giàu nhanh quá tiền đè ae ko thở được, bị nghẹo cổ, thoái hoá cột sống…

5 Likes

biến đi ku e CL hôm nay bọn a khai trương kg muốn sát sinh kg muốn tay bị dơ bẩn bởi bọn mày đâu

6 Likes

CT luôn uy tín. Chúc mừng ae cổ đông DIG!

2 Likes

Bác để e dm e pha cho chim lợn này đủ món cho các ae nhậu

2 Likes

Cháu chưa rớt cổ nào luôn chủ tịch ạ

3 Likes

Kệ đời nó sủa đi bác. Không ai thèm tiếp thì nó tự im thôi!

1 Likes

Đây là topic thứ 3 e đồng hành cùng DIG

2 Likes

Đề xuất A7 vào HĐQT của Dig, ai đồng ý lại giơ bàn tay chai sạn vì vác tải tiền lên nhé, hãy nhìn siêu cổ L14 vô tiền khoáng hậu để biết lý do!

39 Likes

ok bác nhé nó đã đéo muốn sống thì hnay lấy tạm máu nó để tế đàn cho a e ta về nhà mới vậy kkkkk

2 Likes

Cảm ơn thầy A7 và chủ tịch chúc Thầy và chủ tịch Dic luôn luôn mạnh khỏe và hạnh phúc. Chúc tất cả ae mạnh khỏe và hạnh phúc.

1 Likes

Khai chương nhà mới DIG, phát tài phát lộc, giàu sang phú quý. Thứ 2 CE

2 Likes

bác ơi, đỉnh cao của xỉ nhục là k thèm nói lại ngta, kệ đi. K ai nói gì thì họ khác mỏi mồm thôi, kêu hết hơi khác tự im. Nếu ngta phản biện đàng hoàng thì m phản biện lại cho a e F0 thêm hiểu biết. Chứ đả kích cá nhân k giải quyết gì cả,

3 Likes

Cảm ơn ngài chủ tịch có Tâm - Có Tầm - nhà đầu tư bọn em mới có tiền!

A7 đang mua thêm CP DIG thêm để vào HĐQT rồi

2 Likes

Được thế thì còn gì bằng. Cổ đông DIG đời đời ấm no. Giơ 2 tay đồng ý cụ ơi

3 Likes