__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

tùy trường hợp thôi bác ơi hnay khai trương thì e kg muốn sát sinh nhưng cứ để nó tung hoành thì cũng kg đc, a e khác mới vào lại kg hiểu vấn đề đâu bác.

2 Likes

Slcp trôi nổi của DIG sau mỗi đợt điều chỉnh là ngày một teo tóp. Hãy nhìn L14, gảy nhẹ cái CE. Vào thời bơm tiền sốt đất năm 2006-2007 các con giời còn không cần biết ai bán ai mua cứ thằng nào trong tên có dinh tới chữ đất là nó xúc cho bằng được. Đầu tư nhàn nhã đến độ đi uống trà đá ko biết thằng bên cạnh rít thuốc lào là đại gia trăm tỷ. Thời này các ông cẩn thận ko ôm được tài sản chỉ có cắm mặt xuống đất.

5 Likes

Chủ tịch Tuấn thật hay fake vậy các bác

thật nhé bạn

3 Likes

Không biết thật hay Fake nhưng theo dõi thấy bác CT rất uy tín. Hô là chuẩn

2 Likes

Chết mẹ mấy con c hó tham lam cố mà short vào bọn bố giềng mẻ luôn

Con bố có thế chấp vay kho sọc mạnh vào
Thách đấu tay đôi A7 đéo dám
Cứ rúc cắn trộm
Vcl thật

1 Likes

E có thắc mắc là sao bác cứ đi chim chuột DiG nhỉ, bác có thể mở topic riêng. Vào nhà k đc chào đón vẫn cố là sao? Đời sao phải khổ thế, đầu tư cứ ngẩng cao đầu đàng hoàng mà làm, dám chơi dám chịu. Cách sống của bác ở ngoài có thế k?

2 Likes

Ối zồi ôi, thế thì ăn 3 cây sàn vừa xong cũng cháy rồi còn gì, thảo nào cắn dai như đỉa, chắc cay lắm đây,thương thế chứ, kkkkkkk

1 Likes

Ngu lắm con ạ, A7 bao năm nay uy tín rồi chắc lúc đó mày còn chưa biết bảng điện là j, lại đi so với louis, óc cứt

Dig cổ phiếu ai mua ai bán cũng dc, chú lại so với họ luis. Luis là xuống hình cây thông k thoát dc

1 Likes

cháy con cặc các bố tiền thịt nhé con

Tuần sau thì DIG xanh và tím luôn, cổ đông sẽ có một cái tết rất vui vẻ nhé !!

1 Likes

Thằng @MINH12345679 chắc chắn thua cháy túi
Cay cú A7 và ae ăn dày quá
Nó ko biết làm gì, nên nó chấp nhận làm phận thấp hơn cả con ch.ó đó là luôn cắn trộm cúi đầu
Khi DIG tăng thì ko thấy nó đâu, giảm cái là vào nó cắn
@MINH12345679 mày thích đấu A7 thì mày cởi mặt nạ ra, mày đưa 1 mã trong 3 năm xem ai chiến thắng
Mày ko làm dc như thế thì mày câm móm ch.ó mày đi. @MINH12345679 tạo nghiệp vừa thôi con

5 Likes

A e trên này trình hơn chu nhiều k phải khóc thuê đâu. Giỏi show cái mặt Lìn ra a e xem thông minh như nào? Kkk

1 Likes

Mày cay cú nửa đêm nửa hôm còn vào cắn mà
Biểu hiện của sự lươn lẹo
Đích thị mày cùng hội với thằng @DETUA7HUYENTHOAI
Tao động viên mày cởi mặt nạ, đấu sòng phẳng với A7
Như thế ae F0 mới phục
Mày thích lấy sao lấy số đúng ko
Bố lạ kẹc gì
Cơ số thằng muốn lấy sao lấy số, đấu A7 giờ nhập trại hoặc mất tích hết rồi

2 Likes

Sao phải lập nick mới mà ko dùng nick thật đường đường chính chính tranh luận?

đồng hành cùng DIG và LFI. Tuần sau lại đua CE mút chỉ

3 Likes

Mọi thứ đã sẵn sàng cho cơ hội trăm năm có 1.

2 Likes

Nó kích tướng ae đó bạn ah, để ae phô ra những lập luận hay về DIG, để nó múc đó. Thằng này miệng hô vậy thôi, chứ nó thèm hàng DIG nhỏ rãi ra đó, dig phi lại là nó điên luôn đó.kkk