__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl:bác phải để e ăn cơm chứ phọt hết cmnr kkkk

CÁC CỔ ĐÔNG THÂN MẾN
NHƯ BAO LẦN CHỦ TỊCH VẪN NHẮC CÁC CỔ ĐÔNG QUẢN TRỊ RỦI RO HẠN CHẾ VAY MƯỢN.ĐẦU TƯ DÀI HẠN NGHIÊM TÚC
TẬP ĐOÀN DIG ĐANG TRÊN ĐÀ PHÁT TRIỂN
CỔ ĐÔNG HIMLAM HỌ CƠ CẤU 1 CHÚT DANH MỤC THÌ ĐÃ CÓ CƯỜNG MUA LẠI GẤP ĐÔI
CÁC CỔ ĐÔNG YÊN TÂM NẮM GIỮ
GIAN NAN SẼ CÓ THÀNH QUẢ XỨNG ĐÁNG.
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

128 Likes

TT Phạm Minh Chính trủ trì cuộc họp thúc đẩy dự án vành đai 4 ở hà nội và vành đai 3, 4 ở tp hcm, trong đó CT TP HN là tổ trưởng ở đầu HN còn CT TPHCM làm tổ trưởng đầu TPHCM, mà ae đã biết Cụ Thủ tướng đã thay đổi tỉnh quảng ninh với vc đầu tư công nhanh và đẹp ntn, nên a e tin tưởng dưới 2 khóa lãnh đão của cụ Thủ tướng thì đtc sẽ làm nhanh mạnh và đẹp, các cổ đất và đtc sẽ hưởng lợi kinh khủng thế nên cứ bình tĩnh nhé, tao tuyên bố từ nay kg chơi với CL và bọn quay giáo theo giặc nữa nhé kkkk

10 Likes

Phiên atc 12tr cổ vác ra bán lận bạn.
Dig giờ sợ ko còn hi vọng j hồi lun đó chớ.

Cty ck nó ngu hay nó cố tình bác

2 Likes

vnexpress đợt này nó còn tường thuật trực tiếp diễn biến ttck y như xem việt nam gặp thái lan vậy đm báo chí giờ cũng lắm loại thật kkkk

1 Likes

Có CT động viên anh em cổ đông yên tâm nắm giữ và chờ ngày hái quả. Cám ơn CT

4 Likes

Cường là ai nhỉ

Tin tưởng vào chủ tịch và sếp Cường.

1 Likes

Cảm ơn bác Tuấn nhiều.

1 Likes

Thôi hạ màn, k thèm chửi lũ đệ tử A7 nữa. Bb chúng mày nhé, nghỉ vài ngày

1 Likes

ok Cụ CT thiên thời nhân hòa địa linh nhân kiệt bọn nó CL thế nào đc DIG cụ nhỉ kkkkkk

3 Likes

Bác nhận định đúng, đợt này có thêm lũ quay giáo theo giặc, phản bạn, chửi thầy, bêu xấu cty, lũ đó có giàu cũng ko sang dc, phú cũng ko ai quý trọng, kkkk

2 Likes

Là con trai của Chủ tịch

đinh công mạnh cái bọn khi sư diệt tổ thấy lợi thì bu vào đến lúc cần thì như ch.ó nhà có tang kkkkk

3 Likes

35 Likes

sẽ nhận ra sớm thôi cụ ơi kkkkk

3 Likes

Chủ tịch luôn đồng hành cùng cổ đông chỉ có ở DIG. Đảo qua 1 vòng các room cổ đất khác thì thấy họ đang ghen tỵ với DIG kìa😁

5 Likes

Tuần trước A7 nói cái này rồi mà ạ. Chuẩn 3tr cổ khớp với báo đưa tin. Vậy là uy tín rồi.

12 Likes