__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Mầy k bán thì a e # bán thôi. dig giá 20 vẫn đắt nhé

17k tỉ với 100 mã. Giờ bơm 300k nhưng có tận 10 ngàn mã

Nếu DIG giá 20k vẫn đắt thì mày vào đây làm gì,vào thể hiện mình tài giỏi hay gen ăn tức ở vì thấy tăng nhiều quá ko mua được.

Mình chỉ băn khoăn là DIG tắt volume như này khác gì CII đâu. Theo logic thì giá càng xuống thì lực bắt đáy càng mạnh, như DIG thì giá càng xuống thì lại tắt luôn cả volume luôn. Volume của DIG hôm nay mà bằng CEO thì yên tâm hơn.

đợi DIG hồi đã bác ạ, cái loại con rẻ rách này thì nói làm gì.

1 Likes

Mai 90% có lực bắt đáy. Ae ko phải hoảng loạn nhé

Có thông tin phó tổng đã đăng ký mua 5tr cổ. Ae yên tâm nhé.

Bác này nói chuẩn này, chim lơn rợp trời là dấu hiệu tốt kk

E xin đính chính. Là phó chủ tịch ah

Ọe, ông next đi, không mua thì thôi, khuyên mn bán thì lập pic riêng ra mà chơi, lượn lờ cá cờ ở đây làm cái gì.
Bị chửi cho sấp mặt vẫn ngồi đây đc =)))
Lập pic riêng ra cho ae cùng chí hướng chơi với nhau =))

Ko phải tự nhiên phó chủ tịch đăng kí mua giờ này đâu. Để tạo tâm lí an tâm cho NDT cầm DIG đó. Ko mấy lãnh đạo uy tín như này !!! Sau phiên chỉnh x2 x3 là điều chắc chắn

4 Likes

Đường đường là đàn ông con trai mà sao vào topic đến 100 trang lời qua tiếng lại như mặc quần lụa hết cả thế này. Nhà đầu tư bản lĩnh là ở lúc này, cố gắng đưa ra nh nhận định từ kinh nghiệm và chuyên môn đi để cùng chia sẻ và thảo luận.

Mới đọc được trên mạng thôi, thương A7, thông minh thì bị vùi dập….
Cụ A7 rất rất giỏi!!! Nhưng cụ đang bị đám quan trên để ý, nhóm cổ phiếu có liên quan đến cụ và đệ tử, đều có chủ đích bị triệt hạ.
Từ ngoài đời đến thị trường chứng khoán, miếng ngon nhất không thoát khỏi tay giới quan lại được. Họ triệt hạ những siêu phẩm của cụ, để họ đớp hết.
L14 DIG CEO NHA HDC L18 FCN CII NBB không mã nào là ko bị triệt hạ, bởi vì những cổ phiếu này toàn sơn hào hải vị.
“Thông minh chúng nó tìm cách tiêu diệt”

11 Likes

Hôm nay ảnh hưởng bởi thị trường chung thôi, thị trường cầm máu thì Dig phi đầu tiên, f0 chắc cũng bớt rồi nhỉ, mai anh e f0 chất sàn tiếp đi. Kaka

300k tỷ nó kich hoạt cả triệu tỷ trong dân, ko giỏi thì theo người giỏi là có ăn chống đối chỉ có chết

1 Likes

Hy vọng a Cường phó chủ tịch ko quay xe như bọn THM

thôi mày về đi đóng phim con heo đi ở đây bọn tao thừa nhiều diễn viên 2 mặt lắm rồi nhiều đéo đếm xuể kkkkk

1 Likes

Dig giá này chiết khấu là khá đẹp rồi

Nó đẹp trai thế đóng jav hơi phí.Ông bảo nó qua gập tôi để tôi thông vào mõm nó cho nó khôn ra :rofl::rofl:

2 Likes

a e cứ yên tâm, lúc nào a e bán được thì sẽ là đáy kaka