__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Mình nghĩ biên 10% là từ lúc chốt thỏa thuận, đến lúc chuyển giao thì giá cp trên sàn ko giảm hoặc tăng quá 10%.

1 Likes

Lúc ăn thì anh anh em em lúc chỉnh thì nhỏ lẻ thi nhau sút cmnr như sút bóng kkkk, chết vì đéo có tầm nhìn là cái chết trong nghèo hèn

2 Likes

CỔ ĐẤT NÓ TĂNG THEO KHẢ NĂNG GIÃN NỞ CỦA ĐẤT

ANH ÔM CỔ ĐẤT CÓ A, B,C…X,Y,Z DỰ ÁN ĐỂ DÀNH VỚI QUỸ ĐẤT HÀNG 1000 ha, NHÌN ĐÂU XA, ĐẤT LÀM NHÀ Ở CỦA CÁC CHÚ CŨNG X2,X10 THỜI GIAN QUA RỒI, THÌ ĐẤT DỰ ÁN DÂN CƯ, DỰ ÁN KHU ĐÔ THỊ CỦA ANH NÓ CŨNG TĂNG NHƯ VẬY, TRONG KHI ĐẤT ANH TOÀN ĐẤT KHAI HOANG, ĐẤT RUỘNG RAU MUỐNG, ĐẤT VŨNG TRÂU ĐẰM, AO HỒ, ĐẤT ĐỒI, ĐỀN BÙ RẺ MẠT VÀI TRĂM K/M2, HẠ TẦNG VÀO ĐẸP LẠI BÁN GIÁ 50-100TR/M2… MEDIA, ĐÀI, BÁO NÓI NÓ ĐẮT NHƯNG THỰC RA NÓ LẠI KHÔNG ĐẮT, 5 NĂM, 10 NĂM MÀ ĐẤT CHỈ TĂNG NHẸ PHÁT X2 LÀ TÀI SẢN CTY CŨNG X2 LIỀN…

CỔ CỦA CÁC CHÚ NHƯ THAN, DẦU, BANK THÉP, SẢN XUẤT LỞM PE=15-20 NÓ LẠI VÔ CÙNG ĐẮT, BỎ MỘT ĐỒNG 15-20 NĂM THU HỒI VỐN, THÌ VỐN NÀY MẤT GIÁ 52 LẦN ( DO CUNG M2 TRUNG BÌNH 22% MỘT NĂM 20 NĂM TIỀN LƯU THÔNG TĂNG 52,3 LẦN ) .

ĐÓ LÀ CHƯA NÓI TOÀN CTY ĐẦU TƯ NHIỀU MÁY MÓC NHÀ XƯỞNG, LÀM RA LỢI NHUẬN LẠI TÁI ĐẦU TƯ MUA SẮM VŨ KHÍ, MÁY MÓC BIÊN LỢI NHUẬN MỎNG DỄ PHÁ SẢN BÁN SẮT VỤN LẮM, HOẶC HOẠT ĐỘNG NHƯ XÁC SỐNG LUÔN ĐÓI DÒNG TIỀN, GIẬT GẤU BÁ VAI… CŨNG 15-20 NĂM ĐÓ, BƠM TIỀN ĐẤT ĐÃ TĂNG X20-50 LẦN, TÀI SẢN CÁC DỰ ÁN A,B,C…X,Y,Z ĐỂ DÀNH CỦA ANH NÓ NHÂN RA BAO NHIÊU LẦN ANH CŨNG KHÓ MÀ TÍNH, CHỈ BIẾT NÓ SIÊU NHIỀU TIỀN, SIÊU GIÀU, SIÊU RẺ

CHU KỲ 2007-2008 BƠM NHẸ 17K TỈ MÀ ĐÃ TẠO RA SIÊU CỔ SJS TĂNG 2.500.000 TRIỆU/1 CỔ PHIẾU (CHƯA CHIA TÁCH), SJS KHI ĐÓ CHỈ CÓ 300ha ĐẤT AN KHÁNH… BÂY GIỜ KHÚC BƠM TIỀN MỚI BẮT ĐẦU, CÁC CHÚ HÃY NHÌN SANG CÁC CỔ ĐẤT CỦA ANH NHƯ DIG =13.000ha, CEO HƠN 700ha TOÀN VIEW BIỂN, L14 = 600-700ha TOÀN VIEW HỒ, NÚI RỪNG CÂY, KHOÁNG NÓNG, NƯỚC SẠCH… TỰ SUY NGHĨ SẼ BIẾT CON ĐƯỜNG GIÀU SANG LÀ Ở ĐÂU

11 Likes

Bác sang zoom cũ" DIG hành trình tới 500k " đọc lại 16k tin nhắn sẽ rõ nhé

2 Likes

phải dội cho chúng nó gáo nước lạnh mới tỉnh ngộ ra đc cụ ạ, cái thói khôn lỏi

1 Likes

Con Bạch Huệ hnay chắc cũng sấp mặt với đống hàng mà nó tự cho là cơ bản, trẻ danh ty toe chim lợn vớ vẩn

2 Likes

Thôi bác ạ dội cmn nước nóng ấy chứ nc lạnh nó chỉ rùng mình tý thôi :rofl::rofl::rofl::rofl:

10 Likes

chúng ta hãy qt đến thế giới bên ngoài hơn là đường giá cổ Đồng Nai hoàn thành chi trả bồi thường giải phóng mặt bằng sân bay Long Thành trước Tết Nhâm Dần | Vietstock

2 Likes

Thôi ngậm mõm lại đi là vừa
Càng nói càng tỏ ra tiểu nhân bỉ ổi
Mày đ.éo nhìn dc mặt tốt, là lãnh đạo vì cổ đông mà lúc cp giảm đứng ra mua à.
Xem trên tam sàn này có mấy lãnh đạo làm dc như thế
Đúng loại óc c.ứt, chym chym cái đmm, mày thế thì ngoài đời con nào làm vk mày đúng đéo sung sướng gì. Mày kiếm dc đồng tiền về mày hành vk, nội ngoại bằng chết cũng nên

3 Likes

đợt này thủ tướng PMC ra lệnh người nào kg làm xong tiến độ trảm, tướng ở ngoài thì cứ tiền trạm hậu tấu thì kg nhanh sao đc hả bác kkkkk

2 Likes

tối nay tự nhiên yên ắng lạ thường mie nó mấy hôm chiến đấu với CL thì cũng mệt thật chứ kg phải bthg kkk

5 Likes

Chuyên gia, tiến sĩ giấy học mỹ về, cả a hưng cao SSY, các a có điên hay đang thất đức lùa nđt vào bsnk c thép vậy? Nhìn nhà mặt đg quận 1 nó 2 3 tỷ 1 mét còn k có bán kìa. Thg nào ko có tư duy thích chết thì sút cổ đất đi. Tgian sẽ trả lời tất cả

1 Likes

=)) em là sinh viên thật đó anh đừng kêu em = bác =))

=))) mình trêu bạn đó thôi
Bên FLc tắc thanh khoản có offer mua thoả thuận giá mệnh luôn
Nên trêu dig tắc thanh khoản phải bán giá mệnh
:slight_smile:

1 Likes

A Đức cũng bao năm sóng gió, rất hiểu đời. Đợt chỉnh này bên a và cá nhân a cũng k bán cổ nào. Xác định đồng hành cùng DIG đi đến cùng trời cuối đất

3 Likes

Từ chiều đến giờ Pic rôm rả hẳn. Thấy tinh thần anh em có vẻ cũng đã tạm ổn phần nào. Hi vọng phiên ngày mai mọi thứ sẽ tốt hơn với DIG!

3 Likes

nói ngu như lợn, giờ thấy flashsale nhiều quá tội gì ko mua. Một mũi tên trúng hai đích

1 Likes

mai BDS và KCN cùng chạy để cứu cái thị trường này

1 Likes

ok e kkkkkkk mới sv mà đã giỏi thế rồi đến lúc bằng tuổi a thì kg biết đi xa đến đâu hahaha

2 Likes